• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU VIỆT HÓA PHẦN MỀM.

duylinh27884

Moderator
Ae có thể Vh pm ggheart 1.60 giúp mình đc ko,cái này hình như có trên dđ rồi nhưng là bản china.

ch0kjuv0

Cho mình xin phần mềm mobile heart - giao diện IPhone VH đi.

Nếu không có VH thi ban nao cho mình link EN cung được nha.

daoquangsu

Tình hình là như thế này kác pác ạ, bên s60v2 đã có uc browses 8.65 và có bên chỗ s60v3.Theo e pít pản này có thể dowload trang mediafire,megadowload.Nhưng e kiếm khắp dd mà ko có,mode cho e xin ở đây tiện hơn vì sẽ tiện cho ai kần pm này .Vì e thấy v2 tải dc file, fim ở mấy trang trên. mặc định máy hoặc uc web 7.2 cũng ko ăn thua .Nếu nói e tìm trên google thì , e tìm hết rùi.Vì pm này có pm key.Máy e nó tuởg virus.Ra ngoài cũng ko dc.vì pm lấy key ko dùg dc nữa.Hoặc nhờ kác pác test lấy key dùm.
Imei : 359542017824804
E cám ơn nhìu!
Có j MOD di chuyển dùm topic đến nơi thích hợp.Chúc các pác 1buổi sáng tốt lành.

vip sao lập topic lung tung quá vậy? uc mới có bản 7.3.005bete là bản mới nhất làm gì có uc8.65.chắc bạn nhầm với opera browser 8.65 rồi.opera thì v2 chỉ có bản 8.65 là cao nhất(hình như opera không phát triển cho dòng máy cùi này nữa) còn v3 đã có bản opera10 rồi mà bạn

tienquoc87

vip sao lập topic lung tung quá vậy? uc mới có bản 7.3.005bete là bản mới nhất làm gì có uc8.65.chắc bạn nhầm với opera browser 8.65 rồi.opera thì v2 chỉ có bản 8.65 là cao nhất(hình như opera không phát triển cho dòng máy cùi này nữa) còn v3 đã có bản opera10 rồi mà bạn

daoquangsu nói đúng đó bạn!
Mình có bản Opera Browser v8.65 và key nè... Nếu bạn cần mình up lên cho nhé!
Bạn thử dùng OperaMini mà xem
www.operamini.com (down bằnh trình duyệt mặc định của máy)
Tuy là đuôi .jar nhưng bảo đảm với bạn, down ở trang nào nó củng 'gặm tuốt', lại còn đỡ tốn Mb nửa chứ. Từ lúc mình đk tham gia ở PV, chưa một lần dùng đến pc (mình ở nơi kô có điện), soft nào mà kô 'xơi tốt', mỗi tội kô up đc file đính kèm, nên mình kô lập đc topic. Chỉ sợ pin hao, xiền hết thui!
Good ☺☻

Chỉnh sửa cuối:

tienquoc87

Em tìm đươc phần mềm này trên mạng, tiếng China. Em cài lên thấy nó thay icon menu và cho quản lý rât nhiều nhưng toàn tiếng China ko hiểu mô tê gì cả. Em xin Nhờ ae SymViet vh giúp cho e cùng cộng đồng wap Việt nhé! http://115.182.33.144/down/zhuangji/29543_zhuangji_s603rd.sisx

Bạn qua đây nha!
Có phiên bản mới hơn nè...
www.pdaviet.net/showthread.php?97434-XSTEVEDORE...-☺-Bảo-bối-của-Symbian!

lucxuanchuyen

Thanhs các bạn nhé.ma sao mình ko cài được x-plore 1.45 nhỉ.Lỗi không thể truy cập ứng dụng được yêu cầu.hjc