• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU VIỆT HÓA PHẦN MỀM.

hailua0241

Giúp mình việt hóa cái này, nhìn mê quá mà không có tiếng anh !

Phần mềm GGHeart này chỉ có tiếng Trung, nhờ anh em PDAV việt hóa giúp mình ! Cảm ơn anh em rất nhiều !!!
Anh VoThien đã việt hóa đc rồi nhưng anh ý không share ! đành nhờ các anh em khác, vì mình không biết Việt hóa !

pekuon

anh em pdaviet ai có phần mềm ghi chú lên màn hình dành cho E63 không share cho mình với.trên diễn đàn có 1 soft nhưng không dùng được cho E63.

theman0nline

Mod ơi , dạo này ko thấy Ứng Dụng nào mới hết vậy :( . Chẳng thấy ai up cái mới cả hix hix, mong sao Pda càng có nhìu PM VH mới. À mình góp ý cái này dc ko? Như là tạo mục ứng dụng đc Dowload nhìu hay đc đánh giá nhiều chẳng hạn , hay đc xem nhiều nhất vậy... Đó là ý kiến thôi , có gì bỏ qua cho ^^!

nhantran01

mấy pro ơi tìm giúp em pm chụp ành full màn hình của E 63 với. em nhớ là thấy trong diển đàn rồi sao giờ tìm ko thấy. thank mấy pro nhiều lắm

theman0nline

Mấy bạn ơi, cho mình xin PM Việt Hóa ARI Karaoke Vol 1--> 38 với, nếu có thì cho mình xin link + hướng dẫn cách cài và sử dụng nhé. Xin chân thành cảm ơn! (Mình đang dùng Nokia E72)

MinhThang

Manager
mấy pro ơi tìm giúp em pm chụp ành full màn hình của E 63 với. em nhớ là thấy trong diển đàn rồi sao giờ tìm ko thấy. thank mấy pro nhiều lắm

Chịu khó tìm trong các topic lẻ đó bạn, không biết 320x240 có full không.

theman0nline

Mấy bạn ơi, cho mình xin PM Việt Hóa ARI Karaoke Vol 1--> 38 với, nếu có thì cho mình xin link + hướng dẫn cách cài và sử dụng nhé. Xin chân thành cảm ơn! (Mình đang dùng Nokia E72)
Đang cần gấp để đi thi , ai giúp dùm đi ....hix

traigoi2211

Phần mềm GGHeart này chỉ có tiếng Trung, nhờ anh em PDAV việt hóa giúp mình ! Cảm ơn anh em rất nhiều !!!
Anh VoThien đã việt hóa đc rồi nhưng anh ý không share ! đành nhờ các anh em khác, vì mình không biết Việt hóa !

bạn post link lên đi bạn

vinagem1993

Giúp mình việt hóa phần mềm này với! Nó cũng là một phần mềm quản lý cuộc gọi thôi. Mình kiếm bản Việt hóa mà không có! Hix!

Đây là link: http://www.mediafire.com/?uooj4ymhmnj

mrkenshi

Ai có PM khóa bàn phím, ứng dụng VH như ADL không, nhưng không bị lỗi không hiện sdt khi người khác gọi đến thì share mình với

Thanhttvm

Việt hoá pm nimbuzz phiên bản mới nhất hộ tớ với. Cái này chắc k cần dẫn link nữa

dammevitinh699

Xin mấy huynh VH dùm chương trình chặn cuộc gọi & tin nhắn mặc định của E72 (V031.023) WebGate.Advanced.Call.Manager thank!