• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU VIỆT HÓA PHẦN MỀM.

hoanghieptn

Chủ yếu do hạ tầng mạng của VN ko tốt thôi bạn à, máy tăng tốc mà mạng thì rùa thì sao mà nhanh được :-??
Posted via Mobile Device
Ừ cám ơn bạn có lẽ phải chấp nhận thôi biết sao được Viettel giờ càng ngày càng kém chán thât

Gladiator

A chỉ cài và test Vh cho em thôi, chứ ko dùng nên thời hạn a ko biết được :) Chính xác là ko dám dùng vì kết nối GPRS phiêu lưu quá, dùng trả sau mà ko quản lý được cái này, cuối tháng chắc... xỉu :D
Hết 5 ngày e cài lại thử dùng tiếp được ko :p

Em cài lại rồi nhưng không sử dụng được,anh có thể tiết kiệm GPRS bằng cách off chế độ ghi âm đi mà.Cám ơn anh đã nhiệt tình,rảnh anh test lại hộ em nhé :p

whatislove89

các bác nhom việt hóa ơi,các bac co thể viêt hoa cai fring k nhỉ,minh thấy cai fan mềm đó khá hay,goi khá ôn đinh đến máy tính,hi,cảm ơn nhóm viêt hóa

kevin_fire

có bản cập nhật SHAPE.Services.IMPlus.v8.08 và UCWEB6.7-999-28-09072215 các bạn VH giúp mình nhé

Chỉnh sửa cuối:

thanhlongnd

mấy sếp ơi việt hóa pm pyNulDel.EN.v2.9 đi. Bản cập nhật xóa file rác và thư mục rỗng pro lắm nè .

Link mấy sếp có thể quá bộ sang topic tổng hợp phần mềm python, bài của bác Phúc .

Nếu ko thì mình add link sau, vì đang ol bằng đt.

220T280

mấy sếp ơi việt hóa pm pyNulDel.EN.v2.9 đi. Bản cập nhật xóa file rác và thư mục rỗng pro lắm nè .
Link mấy sếp có thể quá bộ sang topic tổng hợp phần mềm python, bài của bác Phúc .
Nếu ko thì mình add link sau, vì đang ol bằng đt.
Mình vừa nhặt được bản Việt hóa nè. Mình ko biết up file đính kèm nên chép Link của người ta nhé.
Link download : http://www.4shared.com/get/122111433/ed8995d2/NulDel_Vietnamese.html

Chỉnh sửa cuối:

thanhlongnd

Mình vừa nhặt được bản Việt hóa nè. Mình ko biết up file đính kèm nên chép Link của người ta nhé.
Link download : http://www.4shared.com/get/122111433/ed8995d2/NulDel_Vietnamese.html

Sặc bản việt hóa này bạn lấy ở đâu thế, hình như bản cũ ấy, có bản mới rùi.

zZhuongsunzZ

bạn ơi sao mình đưa file Kaspersky.Mobile.Security.v8.0.51.S60v3.SymbianOS9.x viet hoa dangduc_SymPViet.sisx và JbakTaskMan_v1.00_R5_Unsigned_Vietnamese_dung1291985.sisx vào máy rồi giải ra dùng thì nó ghi " ko thể cài đặt đc ứng dụng đc nhà bảo vệ nhà cung cấp ko tin cậy " ??? giúp em với

tuanloc1

Dùng đỡ bản 6.1 đi bạn thấy cũng không có gì khác biệt.
Thế à! Mình cũng đang dùng bản 6.1. cứ ngỡ là có thêm nhiều chức năng mới. Cám ơn bạn nhiều nhé.
À! Minh Thang này mình có nhờ VH các phần mềm ở trang 27 ấy, bạn xem có giúp được mình không nhé. Cám ơn trước!

troly

Well-Known Member
Thế à! Mình cũng đang dùng bản 6.1. cứ ngỡ là có thêm nhiều chức năng mới. Cám ơn bạn nhiều nhé.
À! Minh Thang này mình có nhờ VH các phần mềm ở trang 27 ấy, bạn xem có giúp được mình không nhé. Cám ơn trước!

Cái này mình làm gần xong rồi, mai sẻ up lên, đang test lại. Cứ ngũ thật ngon nhé:))

Last edited by a moderator:

MinhThang

Manager
bạn ơi sao mình đưa file Kaspersky.Mobile.Security.v8.0.51.S60v3.SymbianOS9.x viet hoa dangduc_SymPViet.sisx và JbakTaskMan_v1.00_R5_Unsigned_Vietnamese_dung1291985.sisx vào máy rồi giải ra dùng thì nó ghi " ko thể cài đặt đc ứng dụng đc nhà bảo vệ nhà cung cấp ko tin cậy " ??? giúp em với

Nó thông báo thế mà cứ chọn Yes nó có cho mình cài được không?

tuanloc1

Dạo trên diễn đàn thấy phần mềm FreeCallSprite v1.08 này khá hay nhưng tìm bản việt hóa thì không có. Các bác việt hóa giúp nhé. Cám ơn nhiều!

Last edited by a moderator: