• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Zombie Infection 2 by Gameloft

thanhthuc0308

ba linh hồn dũng cảm phải làm việc cùng nhau, khi họ tiến sâu vào rừng rậm, những khu mõ, những phòng thí nghiệm...ở braxin, để loại bỏ nguồn gốc của căn bệnh.
tấn công các zoombie trên một quy mô chưa từng thấy trước đây bao gồm cả con dơi nhiễm bênh, cá mập và những loài gớm ghiết khác...
sử dụng công nghệ tàng hình và các thứ vũ khí mới như là: flamethrower, lựu đạn, vũ khí cận chiến để bảo tồn mạng sống...từ từ khám phá thêm nhá các bạn:D chúc chơi game thật vui:D

* 3 playable characters, each providing different gameplay experiences
* Polished graphics with impressive new effects including explosions
* A wide range of weapons including a flamethrower, grenades, guns, spears, a zapper and more
* Various enemies including human zombies, hunters, infected bats and even a giant zombie
* Journey through South American villages, jungles, a diamond mine, tanker, laboratory and more
* New gameplay & action: Man a truck-mounted gun turret and pilot a speed boat for daring escapes

download

Chỉnh sửa cuối:

thanhthuc0308

Game hay nhưng tiếc là ko phải ver EN

test thử đi bạn,mình chưa kịp test, hình mình chỉ chọp trên mạng post đại khái lên thôi.:D mình đang sài cái android thấy game hay post cho ae chơi...:D

theo như lời giới thiệu thì đây là bản EN

thanhthuc0308

ok đợi mình chút nha.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

báo cáo:mới vừa upload trên 4share không biết có bị gở xuống ko? đã fix

các bạn vào down nhanh nhe, vì game không thuộc dạng miễn phí nên có thể vi phạm bản quyền, có thể bị gở xuống bất kỳ lúc nào.

Chỉnh sửa cuối:

son1234

Co ai up ho em len mf hay file dinh kem cai.Em len mang bang dt ko down dc tren 4share dau.Thank truoc.

LastKnight

Game hổ trợ bàn phím ảo và lối chơi lôi cuốn,đồ họa nét ...có cảm giác như đang chơi Ip vậy ^^

boy_online01

Game hổ trợ bàn phím ảo và lối chơi lôi cuốn,đồ họa nét ...có cảm giác như đang chơi Ip vậy ^^

Bác có chém ko vậy? Em thấy chơi vẫn có độ giật mà, nó ko mượt cho lắm. Các game java em cài cho X6 cảm giác cứ giật giật thế nào ấy.

9654248

game này có hack bằng cách:
vào phần chơi, các bạn kick nhiều lần vào phần góc trái trên cùng màn hình gần HP
hiện ra Level(kick để hack)
và nhiều chế độ hack khác

LastKnight

Bác có chém ko vậy? Em thấy chơi vẫn có độ giật mà, nó ko mượt cho lắm. Các game java em cài cho X6 cảm giác cứ giật giật thế nào ấy.

Máy mình chơi kô hề giật dù chỉ là 1 chút luôn,test đến màn 2 thì busy nên tắt,trong quá trình chơi thì rất mượt....Có lẽ máy bạn chạy nhiều pm ẩn nên chiếm Ram xãy ra hiện tượng giật thôi...
P/s:dt mình 5800 cùng Ram 128 với X6,cả topic kô ai nói bị giật hết nhé :D

boy_online01

Máy mình chơi kô hề giật dù chỉ là 1 chút luôn,test đến màn 2 thì busy nên tắt,trong quá trình chơi thì rất mượt....Có lẽ máy bạn chạy nhiều pm ẩn nên chiếm Ram xãy ra hiện tượng giật thôi...
P/s:dt mình 5800 cùng Ram 128 với X6,cả topic kô ai nói bị giật hết nhé :D

Ừ há. Giờ nhìn lại mới thấy nó cũng khá mượt, chắc tại em dùng cùng với SPB Shell nên nó giật :D