• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Zombie Infection 2 by Gameloft

thainguu

game quá hay, em mải mê chơi từ 12h tối đến 4h sáng luôn đấy, tuy nhiên đến cửa mà cứu Maya gì đấy, vào hầm khai thác than? có một cái máy vi tính phải nhập mã code mới mở cửa được em kiếm hoài ko thấy mã code ở đâu ra.... pó tay thật!!

Anh em giúp em với!

LastKnight

game quá hay, em mải mê chơi từ 12h tối đến 4h sáng luôn đấy, tuy nhiên đến cửa mà cứu Maya gì đấy, vào hầm khai thác than? có một cái máy vi tính phải nhập mã code mới mở cửa được em kiếm hoài ko thấy mã code ở đâu ra.... pó tay thật!!

Anh em giúp em với!

bạn phải lấy đc 4 cái code,check theo thứ tự để biết số trong đó mà nhập vào :D

LastKnight

bạn đi tiếp sẽ tìm đc mấy tấm card"code 3,4" wa cảnh sau tìm đc 'code 1,2" theo tứ tự bấm vào Code ->check-> coi số rồi mở máy,có mấy cái nó ẩn trong xe xe than đó....

nttnn175

hướng dẫn chi tiết hơn coi.....

Tìm đủ 4 tấm code (1, 2, 3, 4) rồi vào memu -> Items -> click vào tấm code 1, chọn check, hiện ra 1 bảng trong đó có con số thứ nhất, lần lượt làm thế với các tấm 2, 3, 4 theo đúng thứ tự sẽ được 1 dãy gồm 4 số chính là mã số để mở Computer

thainguu

Tìm đủ 4 tấm code (1, 2, 3, 4) rồi vào memu -> Items -> click vào tấm code 1, chọn check, hiện ra 1 bảng trong đó có con số thứ nhất, lần lượt làm thế với các tấm 2, 3, 4 theo đúng thứ tự sẽ được 1 dãy gồm 4 số chính là mã số để mở Computer

hịc, ko ngờ java cũng có một game làm em ghiền :D để thử rồi báo cáo các bác sau

jenemy888

Sao mình chỉ tìm thấy cái ghi là clip ( hay rỳ rỳ đó ) part a vs part b thôi nhỉ
Đi lòng vòng hoài ko thấy cái rỳ nữa :((

LastKnight

Sao mình chỉ tìm thấy cái ghi là clip ( hay rỳ rỳ đó ) part a vs part b thôi nhỉ
Đi lòng vòng hoài ko thấy cái rỳ nữa :((

Bạn đến khúc nào rồi,chơi hết rồi mà wên rồi :Dcó khi mấy cái items nó để ẩn,bạn phải để ý kỹ lên đó

jenemy888

Đã lần mò ra
Thì ra phải combo 2 cái part đó lại để thành cái kìm bẻ khóa cái cửa bên trái :D
Mày mò mãi cũng ra, hay thiệt :D

Khoaaaa

Active Member
giúp mình với,đi tới cái hầm ,giết hết wái rùi ,jờ ko biết đi sao nửa,sao tìm chả thấy cái pc nào hết

LastKnight

giúp mình với,đi tới cái hầm ,giết hết wái rùi ,jờ ko biết đi sao nửa,sao tìm chả thấy cái pc nào hết

trong cái hầm,có nhiều đường nhưng cũng thông với nhau..có cái Máy tính ở giữa mà,hay là khúc bạn phải chỉnh lại đường ray xe lửa....hợp 2 cái thuốc nổ vào...phá cục đá lấy đường đi tiếp :D

Khoaaaa

Active Member
thế thì mình chưa tới khúc đó rồi,mình đang kẹt ở chổ dạng như lâu đài vậy đó,nền gạch ,rong rêu,có tường hình đầu người,hay dùng đâu lâu xamh để mở cửa ý,chổ có đống gạch đổ nát ý,chứ chưa thấy j hiện đại như,tàu lửa ,pc cả

LastKnight

Mấy cái trước đó dễ mà :( để cài lại chơi rồi nói bạn sau :|thử xem lại đi,từ chi tiết nhỏ nhất đó,hay kết hợp đồ với nhau nữa....

Khoaaaa

Active Member
kết hợp cái j với nhau bạn,mấy cái tròn,dài nửa màu xanh ,lục,đỏ ý hả,mình lượm khá nhiều

Khoaaaa

Active Member
tới khúc đó là lại tịt,ghét wá,bạn cho mình xin cái mail,mình gửi hình wa,gíup mình nha,game hay wá,ko up hình dc,giúp mình nha

LastKnight

Đến đoạn đó là sắp giết boss rồi..hay là bạn phải mở cửa có kết hợp 2 người đứng đó (1người cứu đc) rồi bạn vào trong...hay là bạn phải đốt đuốc 4 góc...bạn lượm cây đuốc đó,đốt nó lên đi,tìm mấy cái hao hao như vậy mà đốt lên thữ đi....

angelo142

Ai đến màn phòng thí nghiệm chưa. Có thằng bé khóa mất cửa ấy.
Có 1 cái cửa đòi pass. Đến đấy bó tay!!!

angelo142

Trò này cũng có cheat nha.
Làm zom đứng yên và đi xuyên mọi địa hình.
Để tớ test thử cho nó hoàn thiện đã.
Hướng dẫn a e sau.