• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[05/07/2012][ICS 4.0.3]InsertCoin 6.0.0 Ice Cream Sandwich| Sense 3.6 | Fast | Stable

soushas

lại chuẩn bị up to date 5.0.0
đã ổn định chưa các bác
thấy cài lỗi
hoang mang ....

thaingocduan

bản này dùng thử tý không thấy nóng máy như bản trước chắc là ok rồi hiện tại chưa phát hiện lỗi nào nghiêm trọng .mà tiện cho mình hỏi các ban dùng lâu năm thì cái điều hướng cao cấp nếu dùng hết 30 ngày miền phí thì phải làm thế nào vậy có crack không .

manutd0ro10

hic. 4.0.3 mình up ngày đầu tiên sạc đầy k hiểu sao dùng dc 02 ngày liền(dùng ít) nhưng lần sau thì dùng được chưa đến 01 ngày (dùng bt nghe gọi 3 cuộc, nt 10 tin, vào mạng 20p).k hiếu sao

soushas

đêm qua thức cố down mãi k đc bản 5.0.1
sáng dậy đã thấy 5.0.2
up chóng mặt

pdahtc

5.0 giao diện vẫn thế, có điều tắt cái animation, lần đầu làm mình cảm tưởng chạy nhanh hơn, hóa ra k phải

theblues7

hix hqua thấy bản 5.0 ổn rồi cài đặt phần mềm đầy đủ vào hôm nay lại phải up tiếp mệt lắm đây! 5.0.2 có gì mới không anh em

5.0.2 (Firmware 3.32)

- fixed APM when Volkey & %batterry were selected
- removed EQS – seems that it creates problems – i’ll have to look more into the next days

IF YOU REALLY WANT:

Extended Quick Settings ONLY flash it after 1st complete boot

BEATS MOD again ONLY flash it after 1st complete boot

up thêm cái Beats mod nào vậy bạn ơi

Chỉnh sửa cuối:

newdriver2007

Lại đã 5.0.2 rồi ! không kịp để người vọc vạch đã :( ko biết bản này có ji hot không nữa!

ntt2006

hix hqua thấy bản 5.0 ổn rồi cài đặt phần mềm đầy đủ vào hôm nay lại phải up tiếp mệt lắm đây! 5.0.2 có gì mới không anh em

up thêm cái Beats mod nào vậy bạn ơi

Bạn up Beat v4.8 nhé.

ntt2006

bản nảo pin ổn định nhất ntt2006 ơi. up beat là tnao bạn nhỉ

Mình đang test đây, nhưng tối mới có kết quả vì hiện tại không có tay nghe để thử, để up addon quick setting và beats thì sau khi up rom các bạn nên cài đặt rom hoàn chỉnh rồi hãy up addon qua recovery nhé.

theblues7

Ổn, Ram dư 320MB tuyệt. Để tối nay mình ôm nó xem tuột đến mức nào :)
Lỗi này là do khi up rom bạn up luôn Quicksettings? bạn chỉ nên up rom xong sau đó trong vào cài đặt đầy đủ và up Quicksettings sau hoặc ko up nữa

theblues7

Mình đang test đây, nhưng tối mới có kết quả vì hiện tại không có tay nghe để thử, để up addon quick setting và beats thì sau khi up rom các bạn nên cài đặt rom hoàn chỉnh rồi hãy up addon qua recovery nhé.
trong khi up rom có 1 bước nó báo là đánh dấu các tính năng mới hay sao ý có % pin và mấy cái.. gì đó! mình có nên đánh dấu hết ko bạn?

ntt2006

trong khi up rom có 1 bước nó báo là đánh dấu các tính năng mới hay sao ý có % pin và mấy cái.. gì đó! mình có nên đánh dấu hết ko bạn?

Những tuỳ chọn đó tuỳ nhu cầu của bạn có cần hay không, nó sẽ có 2 bảng lựa chọn, đầu tiên là cá addon như hiệu ứng bravia của sony, rồi cho máy nhà mạng TMobile .... nếu bạn cần cài đặt thì stick vào ô trống, bảng 2 là các phần mềm stock của Rom nếu bạn không cần thiết thì stick vào nó sẽ không cài đặt, mình thì bảng 1 chọn hết trừ cái TMobile vì không không sử dụng wifi call được, còn bảng 2 thì mình không chọn để cài đặt luôn.
Quicksetting và beats cài vào ok.

LinhKu

Những tuỳ chọn đó tuỳ nhu cầu của bạn có cần hay không, nó sẽ có 2 bảng lựa chọn, đầu tiên là cá addon như hiệu ứng bravia của sony, rồi cho máy nhà mạng TMobile .... nếu bạn cần cài đặt thì stick vào ô trống, bảng 2 là các phần mềm stock của Rom nếu bạn không cần thiết thì stick vào nó sẽ không cài đặt, mình thì bảng 1 chọn hết trừ cái TMobile vì không không sử dụng wifi call được, còn bảng 2 thì mình không chọn để cài đặt luôn.
Quicksetting và beats cài vào ok.

anh này cài đặt giống y hệt em :))