• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[07-Oct][MAG/cLK][CWM]NDT SENSE3.0 PYRAMID BASED V8.0 Final[HierOS 1.8.3]

youzi227

không hiểu sao link uploaded no bao : You've reached your Free account limit. In order to be able to proceed downloading you need a Premium account. cách khắc phục sao các bác, đợi heng.

langthang262

không hiểu sao link uploaded no bao : You've reached your Free account limit. In order to be able to proceed downloading you need a Premium account. cách khắc phục sao các bác, đợi heng.

Thử Mirror link ấy nhé

bumxu

may rom khac thì mình tự up được cái sene 3.0 này thì mình chịu :( có bác nào ở TPHCM nhiệt tình giúp mình với :((( ra cafe tinhte voi em cũng được :X

langthang262

may rom khac thì mình tự up được cái sene 3.0 này thì mình chịu :( có bác nào ở TPHCM nhiệt tình giúp mình với :((( ra cafe tinhte voi em cũng được :X

Up được ROM khác thì ROM này cũng tương tự, khác gì đâu nhỉ, chỉ khác là bắt buộc phải tạo phân vùng EXT thôi mà

tuaneti

Mình có một ước ao , mình có một khát khao ::: Là đến một ngày Sense 3.0 không bị sọc ngang nữa ! :D

myGenio

Có ai cài bản này mà cài dc skype ko vậy,mình cài toàn bị văng ra ngoài. V3 mình thấy hay gặp FC,v2 ko gặp.

leo104

Em mới chơi HD2, mấy anh cho em hỏi tý: em đang dùng rom MIUI, bây giờ muốn chuyển wa dùng thử rom này thì có cần phải install gì thêm nữa không ạ, hay chỉ cần chép rom .zip vào sd card và install thôi...

Em mới chơi HD2, mấy anh cho em hỏi tý: em đang dùng rom MIUI, bây giờ muốn chuyển wa dùng thử rom này thì có cần phải install gì thêm nữa không ạ, hay chỉ cần chép rom .zip vào sd card và install thôi...
Nếu bạn chưa biết dung lượng Recovery trong máy mình thì nên flash lại Recovery theo yêu cầu bản rom và nhớ Full Wipe trước khi cài.. Chú ý phân biệt 2 dạng là MAGLDR Recovery và cLK Recovery nhé...

kdtt8

Bác Langthang ơi. V3 bị lỗi nhiều hơn V2, đặc biệt là ko nhận và thực hiện được cuộc gọi. Mình bị như vậy, ko biết các Bác khác có bị như mình ko. Nên đành quay về V2.

langthang262

Bác Langthang ơi. V3 bị lỗi nhiều hơn V2, đặc biệt là ko nhận và thực hiện được cuộc gọi. Mình bị như vậy, ko biết các Bác khác có bị như mình ko. Nên đành quay về V2.
Mình không bị lỗi vậy đâu nhé