• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[08-03-12][ROM] IceCreamTosti v0.10 [AOKP M4/4.0.3][MULTILANGUAGE][LITE][TYT_ICS_r1]

viking

Không hiểu sao dùng bản ICS v.10 này mình không đọc được tiếng việt trên phần mềm Vạn sự lành nhỉ

Không hiểu sao dùng bản ICS v.10 này mình không đọc được tiếng việt trên phần mềm Vạn sự lành nhỉ
mình vẫn dùng được lịch việt và có tiếng việt.. bạn thử cài gõ tiếng việt 2.0 xem nhé. của ky nam nhé

letinhclover

bác dinhtuandung có đi ngang qua update v0.11 dùm em nhé ! dạo này bận quá ! các bác thông cảm~X(

KCTV

Cài bản này kèm theo DORIMANX ICS Kernel 6.3 Linux 2.6.32.59 OC 96/1.62 máy chạy rất mượt, chưa phát hiện lỗi gì....

letinhclover

Tuy nhiên khi sử dụng 3G một lúc là máy nóng -> treo luôn, còn sử dụng 2G thì OK, rất mượt, đặc biệt khi cài thêm DORIMANX ICS Kernel 6.3 L.

coi chừng do máy bạn yếu flash :))

ngatngat

mình dùng 3g thường xuyên có thấy máy nóng hơn chút chứ chưa thấy hiện tượng bị treo bao giờ

virgo219

có ai giúp mình với,bản này quay video có được 480 x 800 hem dạ...huhu...hem ai giúp vậy nè...buồn đời quá đi

KQLHTC2

Sao các bản ROM Kernel của TyTUNG cài Viber thì mình gọi cho người khác được nhưng khi có ai đó gọi cho mình thì bị treo. Xin giúp đỡ.