• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[08/10/12] Android Revolution HD™ 6.8.0| ICS | High Quality & Performance | Sense 3.6

hai_fish9999

Mà cái viper đó có beats audio ko bác? e vẫn khoái có beat như Revolution HD ^^ và bình thường ram free nhiều ko ạ, chứ tích hợp sceen 4.1 mà vẫn free có khoảng hơn 100M xíu thì chạy ko ngon ^^

Với ViperS:BEATS nghe còn hay hơn ARHD và Ram thường free khoảng 150-180MB.

Cho mình hỏi,mình đang dùng ADHD 6.8.0 mún chuyển wa rom viper S vậy chỉ cần up Rom thôi hay phải up frimware nữa
Thanks !!!
Thực ra máy bạn đã úp ARHD v6.8.0 thì chắc chắn là có FW 3.32 hay FW 3.33 rồi nên không cần úp FW nữa. Nếu máy bạn có S-OFF rồi và đang ở FW 3.32 thì bạn nên úp FW 3.33 mới nhất cho ổn định.

Đã có [ROM] Android Revolution HD 7.2 | trên xda rồi đó các bạn,mình đang đao về chưa thử.bản 7.1 bị nhìu lỗi wa !!!

minhnvHD

Mình cũng mới up lên, đang test, cảm nhận ban đầu thấy cũng tương đối mượt. Tuy nhiên chưa cài được Quick Setting