• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

thegoldfishvn

Bác langthang cho e hỏi là sao e up bản 18.2 vào bị treo ở màn hình chữ HTC vậy? có cách nào khắc phục không?

langthang262

Bác langthang cho e hỏi là sao e up bản 18.2 vào bị treo ở màn hình chữ HTC vậy? có cách nào khắc phục không?

Bạn kiểm tra, làm lại từ đầu xem nhé, chú ý phải đúng kích thước Recovery và Wipe đầy đủ trước khi cài.

rockloccoc

em lên 18.2 rồi mà vẫn bị reset, mặc dù đã task29 trước khi clk hẳn hoi. có bác nào bị giống e k?

tranhuy80

Em đang dùng bản ROM NDT MIUI GINGER V18.2, bác langthang262 cho hỏi dùng phần mềm nào để có thể chép nhạc, file word và excel từ máy tính vào điện thoại vậy (em chép qua cable điện thoại nối với PC)? Thank bác !

langthang262

Em đang dùng bản ROM NDT MIUI GINGER V18.2, bác langthang262 cho hỏi dùng phần mềm nào để có thể chép nhạc, file word và excel từ máy tính vào điện thoại vậy? Thank bác !

Cắm cable kết nối với PC rồi copy như USB thôi.

ranmoi

Em đang dùng bản ROM NDT MIUI GINGER V18.2, bác langthang262 cho hỏi dùng phần mềm nào để có thể chép nhạc, file word và excel từ máy tính vào điện thoại vậy? Thank bác !

Đâu cần phần mềm gì đâu. Cắm cáp vào và bạn chỉ cần kéo thanh Notifications xuống --> gạt nút USB Storage sang "on" là ok!

Buổi sảng tốt lành!

ranmoi

Wow, trong Rom 18 lâu lâu có tiếng "nói" gì gì đó ấy nhỉ? Giống như tiếng báo giờ trong Nokia (Không nghe rõ nói gì?!!!) Có ai biết chỉnh chổ nào không?

Chỉnh sửa cuối:

langthang262

Mọi người test thử maket mới ở đây:
http://www.multiupload.com/HBGM27MVF4
attachment.php

Chỉnh sửa cuối: