• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

htthinh20

Nếu được bác nào có link black mart mới nhất thì cho e link với nha!!!Thanks các bác!!!

Chỉnh sửa cuối:

9xclub

Em cài bản v3 rs lại thì mất mấy cái widget, cài bản v4 rs máy thì mấy soft cài tr'c đó ko vào đc nữa, cũng mất cả widget :(

Ai bị thế ko ạ :(

P/s: v4 cài apk từ thẻ thì fải tích vào rồi ấn cài đặt mới đc và GPS vẫn chưa hoạt động

langthang262

Em cài bản v3 rs lại thì mất mấy cái widget, cài bản v4 rs máy thì mấy soft cài tr'c đó ko vào đc nữa, cũng mất cả widget :(

Ai bị thế ko ạ :(

P/s: v4 cài apk từ thẻ thì fải tích vào rồi ấn cài đặt mới đc và GPS vẫn chưa hoạt động
Bạn dùng EXT bao nhiêu?
GPS hoạt động tốt nhé.

nnq_mm

em update to 4.2 bị FC gmail service liên tục, tải lúc trưa, giờ ko biết xử đc chưa, có ai bị như em ko?

thanhtbv

em update to 4.2 bị FC gmail service liên tục, tải lúc trưa, giờ ko biết xử đc chưa, có ai bị như em ko?

Bạn download lại bản 4.2 đi, bản 4.2 bạn up lúc trưa là bị lỗi , Langthang vừa xóa chiều nay va vừa đưa link mới bản này.sẽ hết ngay.chúc vui

nnq_mm

Bạn download lại bản 4.2 đi, bản 4.2 bạn up lúc trưa là bị lỗi , Langthang vừa xóa chiều nay va vừa đưa link mới bản này.sẽ hết ngay.chúc vui

có thế chứ, em tin là do file lỗi hoặc do em đã làm lỗi, linh cảm em tốt chứ nhỉ

cLK là cái f gì thế các bác nhở

thanhtbv

có thế chứ, em tin là do file lỗi hoặc do em đã làm lỗi, linh cảm em tốt chứ nhỉ

cLK là cái f gì thế các bác nhở

cLK là khi bạn bật nguồn lên Boot trực tiếp vào HDH, không phải qua màn hình Gogogo 123456 và nó Hỗ trợ sạc khi máy đang tắt, nói chung là khởi động nhanh hơn. nhưng bạn muốn chạy thì phải cài lại recovery mới nhất của Langthang đã úp ở trên ấy.

nnq_mm

Em vẫn bị lỗi fc gmail. Vào titab backup wipe data cái hết luôn

Vụ clk hay nhỉ. Y như là máy chạy gốc android luôn

tulove1

Kể ra langthanh262 cũng rỗi hơi nhỉ, máy người ra sản xuất ra cứ thế mà sài cúc kiếc làm gì cho mất thời gian.

Gago204

Mình mới Up xong bản 4.2, thấy có vẻ chậm hơn mấy bản trước thì phải, Ram chỉ đạt khoảng 169Mb. có ai như vậy không ạ?

9xclub

v4.2 có vẻ sạc pin hơi lâu bác àh :(

Mình mới Up xong bản 4.2, thấy có vẻ chậm hơn mấy bản trước thì phải, Ram chỉ đạt khoảng 169Mb. có ai như vậy không ạ?

Ram em toàn hơn 200, bác rs mấy phát xem

tumap

E thấy bàn phím để gọi số không chính xác. Số 0 là số 8, dấu * là số 7, # là số 9. Ram của e là 270 MB

langthang262

E thấy bàn phím để gọi số không chính xác. Số 0 là số 8, dấu * là số 7, # là số 9. Ram của e là 270 MB

Cái này bị lỗi khi bạn update từ bản cũ không tương thích, hoặc cài theme không đúng.

sheva2202

Kể ra langthanh262 cũng rỗi hơi nhỉ, máy người ra sản xuất ra cứ thế mà sài cúc kiếc làm gì cho mất thời gian.

vớ vẩn, bạn ko xài thì khối ng khác ng xài, bạn đâu có quyền quái j ý kiến kiểu này nọ thế.

jamesblunt

Em xin báo cáo: Gmail bị lỗi Force Close ngay khi vào màn hình chính (Build 4.2) + Chạy có vẻ chậm hơn bản ko tiếng Việt