• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

lyakhoi

Không biêt 24.2 có thay đổi lớn không, vì đang dùng 24.0 khá ổn định. Ai đã test cho xin ý kiến

demontoon_cz

bản 24.2 bị reboot khi gọi điện ,bác nào biết cách sửa giúp mình với ! mới từ bản 12.1 lên ,xóa phân vùng thẻ nhớ và wipe data rồi nhưng không hiểu ....

Azzura

Mình dùng 24.2 chả bị sao cả, mỗi tội loa ngoài hơi nhỏ thôi.
Pin cảm giác kém hơn 24.0 1 chút @@

tuaneti

bản 24.2 bị reboot khi gọi điện ,bác nào biết cách sửa giúp mình với ! mới từ bản 12.1 lên ,xóa phân vùng thẻ nhớ và wipe data rồi nhưng không hiểu ....

Ban Full Wipe khi up để tránh những lỗi nhỏ nhất xảy ra, Upgrade như vậy rất hay có lỗi phát sinh, Nếu vẫn bị thì Task29 đi cái rồi làm lại nhé !

phong1892

Đang xài 2.1 Sta và cài thêm cái theme của bọn iOS, nuột không tả ngoại trừ Wifi vẫn tịt ngóm

phong1892

Có bác nào có cái theme bàn phím của iOS cho Gõ Tiếng Việt 3 không? cho em với, em kết cái theme bàn phím này quá.

Mình cài asphalt 6 lên vào game để down data là bị force close ngay :| Ko thấy cách nào move vào bộ nhớ trong cả.

Hieu3210

Có bác nào có cái theme bàn phím của iOS cho Gõ Tiếng Việt 3 không? cho em với, em kết cái theme bàn phím này quá.
Bạn vào Setting của Gotiengviet 3 nhé. Chọn Keyboard Theme sẽ có nhiều kiểu bàn phím để bạn chọn.

khatc

Mình cũng thấy như bạn hình như là pin kém hơn. Mong bác LangThang kiểm tra lại nhé
Mình cũng thấy loa ngoài hơi nhỏ. Nếu được mong Bác chủ tăng cường lên thêm. Các vấn đề khác đều ổn, kể cả pin.

cakiem123

Hôm qua cắm cái hd2 vaof laptop coppy mấy cái linh tinh, xong rút cáp ra thì thấy khoảng hơn chục cái icon đè lên nhau. Có ai bị như mình không nhỉ
(lôi ra chỗ khác thì vẫn dùng bthg)
Cái này bác phải wide data đi là hết cài mới hoàn toàn ấy. Trước em cũng bị như bác làm thế hết liền
dow cái này về rồi chạy hả bác ơi
For cLK user:
Flash MAGLDR version then flash cLK_ppp_tytung_r11_for_NDT_MIUI.zip before first boot

Chỉnh sửa cuối:

lethanh231

HD2 NDT MIUI STABLE VERSION 2.1 bản này mình cũng thấy loa nhỏ hẵn hơn mấy bản trước

langthang262

chờ nhé bạn, chắc sắp có 2.2 SE rồi đó
Hii, ai bảo thế :D
Bản Stable không có SE đâu.
Trong bản Stable 2.1 có phần mềm Volume+, bạn nào thấy loa nhỏ có thể dùng phần mềm này để chỉnh thử xem nhé

lethanh231

bản stable 2.1 minhg bỏ file media>audio>ringtones,notifications vào thẻ nhớ thì ko thêm đc nhạc chuông trong sound settings