• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

KCTV

Thư mục MIUI/theme trên thẻ nhớ nhé

Chào Lang Thang.

Mình cũng down được một số themes và cũng đã copy vào thư mục MIUI/theme trên thẻ nhớ, tuy nhiên máy không nhận được. Bạn giúp mình nhé.

Azzura

Chào Lang Thang.

Mình cũng down được một số themes và cũng đã copy vào thư mục MIUI/theme trên thẻ nhớ, tuy nhiên máy không nhận được. Bạn giúp mình nhé.
Bạn nhớ là chỉ copy file .tmz thôi nhé.
Bạn đã vào themes manager để tìm chưa?
Nếu vào đó mà ko có thì có lẽ theme đó bị lỗi rồi :D

ranmoi

Dear all,

Máy mình cài bản V30, thấy ad hoc không sử dụng được.
Phải không các bác!

KCTV

Bạn nhớ là chỉ copy file .tmz thôi nhé.
Bạn đã vào themes manager để tìm chưa?
Nếu vào đó mà ko có thì có lẽ theme đó bị lỗi rồi :D

Cám ơn Bạn.

Đúng là mình chỉ copy file *.mtz, và cũng đã vào themes manager để kiểm tra, nhưng down themes online thì được, không hiểu tại sao. Themes bị lỗi thì chắc không đúng bởi vì chẳng lẽ toàn bộ themes mình down ở các trang khác nhau bị lỗi hết???

tvp3004

Cám ơn Bạn.

Đúng là mình chỉ copy file *.mtz, và cũng đã vào themes manager để kiểm tra, nhưng down themes online thì được, không hiểu tại sao. Themes bị lỗi thì chắc không đúng bởi vì chẳng lẽ toàn bộ themes mình down ở các trang khác nhau bị lỗi hết???
nếu bạn vào quản lý theme ko thấy thì dùng xplore vào miui/theme -> click vào mấy cái theme là nó hotaj động ah,mình đã thử

KCTV

nếu bạn vào quản lý theme ko thấy thì dùng xplore vào miui/theme -> click vào mấy cái theme là nó hotaj động ah,mình đã thử

Cám ơn Bạn nhiều. Đúng như bạn hướng dẫn, mình đã thành công.

tvp3004

bác nào có thể share cho mình cái soft đồng hồ to tướng ngay home screen ko? hoặc cho mình biết cũng tên cũng đc,đang thử rom miui like sense nhưng ko có đồng hồ home screen.sorry langthang vì post vào topic bác

hnhabio

Tình yêu với HD2 càng thắm thiết nhờ Ông mai (Langthang262) bà mối????, thank so much :D

LOVE_HTC

Các Bác cho em hỏi cài "Transition Effect" như thế nào ạ. Em đã down về nhưng chưa biết cách cài ạ.