• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[13.Feb.2012]NDT MIUI DEVELOPMENT V48.0|STABLE V6.0[2.3.7][Tytung R14]

AnhPC

Bác nào download đc bản V15 thì up giúp lên Mediafire với, e download nó báo chờ dài cổ, tầm 6h hix !

thanhtbv

bác nào chuột bạch rồi thấy bản 15.0 thế nào?recovery vẫn giữ nguyên 150M chứ?thấy bản này dung lượng cao thế???báo lên ae biết tí,nay mất điện, thấy bản 15.0 ra lò k cầm lòng đc.e phải chạy máy phát để down về khẩn trương.hehe.Đã download xong,giờ đag tiến hành.

Chỉnh sửa cuối:

nnq_mm

bác nào chuột bạch rồi thấy bản 15.0 thế nào?recovery vẫn giữ nguyên 150M chứ?thấy bản này dung lượng cao thế???báo lên ae biết tí,nay mất điện, thấy bản 15.0 ra lò k cầm lòng đc.e phải chạy máy phát để down về khẩn trương.hehe

cùng câu hỏi

thanhtbv

Langthang cho hỏi trong quá trình cài đặt máy báo MIUI version 14.0??? hay langthang ghi nhầm.cảm ơn nhiều.

dthungpro

chỉ cho mình cách up rom mới mà vẫn giữ đc các chương trình đã cài với.mình chưa rành lắm

thanhtbv

chỉ cho mình cách up rom mới mà vẫn giữ đc các chương trình đã cài với.mình chưa rành lắm

bạn vào settings/personal/data backup/ manage backup chọn bakup toàn bộ là ok bạn à, sau này restore lại là xong.chúc bạn thành công

thanhtbv

bản 15.0 hiện tại rất tuyệt, mọi vấn đề đã đc khắc phục gần như hoàn hảo. hiện tại chưa phát hiện lỗi gì...cảm ơn langthang nhiều

thanhtbv

Bác nào muốn nghe radio và xem ti vi miễn phí lên market download về nhé! phiên bản mới với các kênh truyền hình cáp cực hay.Thế là k còn lỗi gì đâu,hehe

ngocphuoc

150M hoặc lớn hơn, tui giữ nguyên 5M, 250M, 5M như khi khi up bản kingdom 4.5 vẫn up bt.

Sao mình cài v.1.8 đến lúc vòng tròn có ngọn lửa xoay chung quanh thì đứng hoài, chờ 30phút vẫn vậy. Có cách nào giúp mình với. Thank nhiều nhé

ngocphuoc

Bác nào muốn nghe radio và xem ti vi miễn phí lên market download về nhé! phiên bản mới với các kênh truyền hình cáp cực hay.Thế là k còn lỗi gì đâu,hehe

phiên bản radio, xem tivi tên gì vậy bạn, cho mình biết với. Thank

langthang262

Sao mình cài v.1.8 đến lúc vòng tròn có ngọn lửa xoay chung quanh thì đứng hoài, chờ 30phút vẫn vậy. Có cách nào giúp mình với. Thank nhiều nhé

V.1.8 là bản nào thế?
Bạn cài mới lại từ đầu xem nhé, cài lại cả Recovery, sau đó Wipe lại hết rồi cài ROM xem thế nào.

langthang262

Tổng công cả 2 bản cLK và MAGLDR V15.0 đã có gần 13.000 lượt down tính đến hiện tại.
Bản 14.0 thì có hơn 100.000 lượt down.
Ghê quá

thanhson1411

Tổng công cả 2 bản cLK và MAGLDR V15.0 đã có gần 13.000 lượt down tính đến hiện tại.
Bản 14.0 thì có hơn 100.000 lượt down.
Ghê quá
bản bác chuẩn mà
nhưng mà bác trả lời câu hỏi giúp mình với
recovery bao nhiêu là đủ đây bác