• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[14 APR] [VIVO 1.43.415.3 DATA2EXT RAM VIỆT NAM] [v1.5] [RAF 1.9 OC]

loichanhthang

Thank bác. E rất thích rom của bác. Dù còn ngố wa. Mong bác thông cảm. E hay hỏi. Bác chịu khó trả lời cho e nhe.

dungphp

Thank bác. E rất thích rom của bác. Dù còn ngố wa. Mong bác thông cảm. E hay hỏi. Bác chịu khó trả lời cho e nhe.

Để tránh rủi ro thì bạn nên đọc hết các bài Hướng dẫn .... Mình thì kg ngại trả lời nhưng nếu bạn chưa tham khảo các topic hướng dẫn thì cần tham khảo ngay !

loichanhthang

tại nhiều wa. E đọc tùm lum,rối cả lên,nhiều lúc k nhơ đã đọc chưa nưa,khi hỏi thi mới biêt đã đoc rồi. hi..hi. Mong đc up rom khác của bác

dungphp

Anh em nào dùng Leo 512 Flash thành công rồi thì cho xin gói CWM đã dùng nhé ! để anh em dùng Leo 512 dùng luôn ! Thankssss

dale89

bản của a Dũng toàn bộ system file bao nhiêu vậy a để e làm cái CWM cho LEO

xemtynhi

Cảm nhận đầu tiên thấy khởi động lần đầu khá là lâu :( mà còn giật tưng bừng nữa , lần thứ 2 vẫn lâu , Tuy nhiên mượn mà hơn hẳn , còn lại đang test tiếp ..................

dinhviethunghp

Các mod sửa hộ tiêu đề một chút cho hoành tráng, giờ này đâu còn 14/3/2011.
P/s: rom chạy mượt, Leo 512 chạy tốt, mỗi tội khởi động hơi lâu. Có thể do mình quen dùng rom MIUI chăng.

Chỉnh sửa cuối:

dungphp

Vì DATA 2 EXT nên sẽ đọc chậm 1 chút khi khởi động (Lý do phục vụ Leo 512). Khi khởi động xong thì sẽ mượt !
Khởi động lần đầu rom sẽ sắp xếp nhiều file trên NAND và EXT (SDCARD). Trước khi cài cần WIPE sạch EXT mới kg gặp lỗi !

loichanhthang

e boot xong thi may bi lỗi. khi vao tới màn hình đen có chữ htc thi đứng luôn. bác nào biết thì hướng dẫn e với

loichanhthang

đã vào đc rôi,nhưng khi tới phần mở khóa màn hình ra thi chỉ có màn hình trắng và chữ htc thôi. có cuộc gọi tới thì vẫn đổ chuông và hiển thị để bấm nghe. khi kết thúc thi lại trở về màn hình trắng và chữ htc. bấm tăt màn hình rồi mở lên ,sau khi mở khóa màn hình thì lại như thê. bó tay