• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[17/1/12]Bản Fix từ bản Photon Unlimited Battery của LuuTanVu cho 5530

SunshineVietNam

fix những lỗi gì thế bạn. mình đang dùng bản no belle 2

Bạn thử vào chụp ảnh, có thấy auto focus hay đèn flash nữa ko bạn ?
Với cả là thử xóa bài trong trình nghe nhạc mặc định của máy có bị out ko nà ?
Bản trên fix 2 lỗi ấy, ngoài ra thay effects mới của gagan, thay theme ios DI :D

@Hungdaica1: e nhớ là có bạn nào từng bảo ở topic gốc của LuuTanVu là ko cài dc SClean rồi anh ah, chắc là còn sót tàn dư gì trong FW, nhưng mà e search lại ko thấy +__+. A thử cook thêm vào đi :)

Chỉnh sửa cuối:

kidlordhp

SunshineVietNam oi bạn sửa hộ mình biều tượog back thành <- như của nh0cfc đấy

kidlordhp

cho mình xin mod bật đèn phím cứng với không hiêu sao máy mình cái nút đỏ cư sáng mặc dù mod tắt đền phím cứng rùi hix

SunshineVietNam

cho mình xin mod bật đèn phím cứng với không hiêu sao máy mình cái nút đỏ cư sáng mặc dù mod tắt đền phím cứng rùi hix

@@ Tớ thấy phím cứng ko bị lỗi gì mà, tốt nhất là nếu có vấn đề thì bạn nên format máy *#7370# trước đã, nếu ko dc mới thêm mod fix vào.

kidlordhp

@@ Tớ thấy phím cứng ko bị lỗi gì mà, tốt nhất là nếu có vấn đề thì bạn nên format máy *#7370# trước đã, nếu ko dc mới thêm mod fix vào.

thử rùi vô ích hay lỗi phần cứng nhỉ có mod bật đèn phím cứng ko nhỉ :-??

SunshineVietNam

kái này belle có biểu tượng như trên hình của bạn phải k ?

uh font trên tớ đã fix lại symbol belle đấy. Giống như trên ảnh kia.
@ ittimeforgame : bạn muốn symbol belle như cũ, k thay đổi j thì dùng font của nhokfc luôn, còn nếu muốn như ảnh trên #1 thì dùng font tớ post đó :)

kidlordhp

SunshineVietNam ơi mình mới mod đc cái font nhưng sao vào mấy cái biểu tượng nó lại ko ở hai bên nhỉ lại ở giữa nhỉ