• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[19-05-2010]UCWEB-7.2.2.51.FINAL.[VI]* Cập Nhật*Siêu Trình Duyệt Web

phuonxinh

UCWEB-7.2.2.51.FINAL.[VI]* Cập Nhật*Siêu Trình Duyệt Web​

UCWeb là một trình duyệt web cho điện thoại di động pro nhất hiện nay.Điền này đã được khẳng định ở các phiên bản Official cũng như UnOfficial.UCWeb có thể sử dụng trên hầu hết các kiểu điện thoại di động - từ điện thoại cấp thấp đến điện thoại thông minh như Symbian, Linux hoặc Windows Mobile.

Phiên bản gần đây nhất của UCWeb là 7.2.046 beta.
Hôm nay, Phiên bản UCWEB-7.2.2.51.build 10051909 đã chính thức được cập nhật với ngôn ngữ Tiếng Trung, và được mình dịch sang Tiếng Việt

Các tính năng mới cập nhật cho v2
*1. Chế độ giao diện mới;
*2. Hỗ trợ Flash plug-nâng cao, cho phép chơi các game trực tuyến ở mọi lúc mọi nơi;

*3.Thêm tính năng ở chế độ chuột, thuận tiện hơn cho hoạt động của trang ;
*4. Sửa bố trí hiển thị , tối ưu hóa hiệu quả hoạt động.

*DOWNLOAD: UCWEB-7.2.2.51-999-Build-10052118(21-5-2010)

Sau khi cài đặt và cho UCWeb khởi tạo thành công, mọi người cài tiếp cái UCWeb homepage Tiếng Việt để có trang mở đầu Tiếng Việt hoặc UCWeb Homepage English.sis này để có trang mở đầu Tiếng Anh

* Lưu ý: Để download với link plunder, anh em nhấn vào nút Download nhỏ ở phía dưới tệp tin.

Chỉnh sửa cuối:

cksovhl

Member
đã test thử. đây là bản China server.tốc độ lướt web tốt. tuy nhiên trang mở đầu còn nhiều tiếng Trung. Ai muốn cài nhớ phải có fonts đa ngôn ngữ. khi thoát ra không hiểu sao màn hình trắng mất mấy giây.

Chỉnh sửa cuối:

Tduy

Pxinh nhanh thật, mới ra đã vhóa xong. mình làm biếng translate lắm, hy vọng ko sửa lỗi dịch. Hjhe! hôn 1 cái mới được!!

kehuydiet11_9

vip Phuonxinh dạo này làm ăn có chất lượng đó nha!mới đó thôi mà việt hóa xong rồi!nhanh thật!anh em vào test thử thành quả cua phuongxinh đê!

DreamLand

Đúng là tốc độ Việt hóa nhanh kinh khủng :D =D>
PX check lại kỹ RSC bằng Mobilhex thử nhé, chắc do nhanh quá :D
Bản này lướt khoái thật.

daoquangsu

Thằng uc này nó vừa update 1 bản tiếng Việt sever VN nhưng tiếc chỉ là phiên bản java và ngôn ngữ nó dịch hơi khó hiểu tý.Mong là sắp tới bọn này nó update bản sis Việt thì tốt.

manhtu

gần đây các trang tin tức của Việt nam cập nhật thêm giao diện cho mobile nên rất khó đọc, ucweb bản cũ không thể hiện đc hết, bản này chắc là ok rồi

Pr_huy

Bản này nhanh thật nhưng mình lưu trang dạng txt thì ko được,out ngay!
Ae fjx laị đươc ko?Thank

phuonxinh

Pr_huy nói:
Bản này nhanh thật nhưng mình lưu trang dạng txt thì ko được,out ngay!
Ae fjx laị đươc ko?Thank
Mình vẫn lưu đc trang dưới dạng txt mà.

khuengokhue nói:
Ban oj mjh k dow dc.Kjk vao fan dowload now no ra 1trag khak.
Bạn ko đc kic vào chữ Download Now mà fải kic vào nut Download nhỏ ở phía dưới tệp tin. Đểm mai mình đính kèm cho mọi ngừời rễ down

DreamLand

Uh.Minh xin loi.Quen nhan tin nhu the rui.Ban co biet ly do vi sao ma may minh chay duoc may lan rui khong dung duoc khong
Bạn đã cài font đa ngôn ngữ chưa ?
Thường thì cài Font đa ngôn ngữ sẽ ko bị out nữa.

phuonxinh

chị ơi em dow về ko giải nén đk . chị xem lại file nhé

Bạn down trên mobile thì bỏ đuôi . 7z đi rùi giải nén bằng X plore bình thường. Còn trên pc thì dùng winrar giải nén luôn. Dùng X plore v1. 45 thì ko cần bỏ đuôi đâu
Híc, hỏi anh í... Chị chịu thui...

phuonxinh

Mình đã thêm lại link plunder với bản build10051919 mới, ai gặp rắc rối với tệp đính kèm thì down ở link trong bài.