• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[19-05-2010]UCWEB-7.2.2.51.FINAL.[VI]* Cập Nhật*Siêu Trình Duyệt Web

hihoha

Well-Known Member
Xin loi.Minh online bang mobile nen ko co dau.Cho minh hoi la down giao dien ve thi cop vao dau cu UC vay

Chọn phần File manager (quản lý tập tin) như trong hình rồi tìm đến nơi bạn để them đã down về là OK

CafeVTC

có ai bị như m k? M cài uc7.2251 này về thì bị lỗi font. M tưởng do font chữ nên cài lại thế mà vẫn bị, dùng bản 6.3 thì bình thường. Thế là tại thằng 7.2 này, down bản gốc của china về vẫn bị lỗi hic ai giúp với chứ bỏ thì pí lắm load nhanh mà. Ma sao m cài 2 bản uc 7.2 chung dc vậy thank

manhtu

có ai bị như m k? M cài uc7.2251 này về thì bị lỗi font. M tưởng do font chữ nên cài lại thế mà vẫn bị, dùng bản 6.3 thì bình thường. Thế là tại thằng 7.2 này, down bản gốc của china về vẫn bị lỗi hic ai giúp với chứ bỏ thì pí lắm load nhanh mà. Ma sao m cài 2 bản uc 7.2 chung dc vậy thank

Bạn kiểm lại font xem nhé
hiện tại có 3 bản UC 7.2.2.51 của ĐQS, phuonxinh, manhtu tất cả đều có đường dẫn khác nhau nên bạn có thể cài cả 3 bản đều được và ko ảnh hưởng gì đến nhau cả

CafeVTC

Bạn kiểm lại font xem nhé
hiện tại có 3 bản UC 7.2.2.51 của ĐQS, phuonxinh, manhtu tất cả đều có đường dẫn khác nhau nên bạn có thể cài cả 3 bản đều được và ko ảnh hưởng gì đến nhau cả

bạn đọc chưa kỹ rồi, m đã cài lại font thử hết các loại font mà vẫn thế, bản 6.3 thì k bị gì cả. Tiếc quá chắc k dùng dc bản này rùi

phuonxinh

Lỗi font thì ai dùng ucweb cũng dính 1 vài lần
Nếu như bạn bị lỗi font theo dạng chữ quá to hoặc các chữ xếp trồng lên nhau thì bạn thử cứ để như vậy đừng thay đổi j và vào mạng một vài lần như thường dùng trong 1, 2 ngày xem font chữ có tự trở lại bình thường ko.

CafeVTC

m dùng mấy ngày nay rồi, trước cũng hay lỗi font kiểu chữ đậm và to n lần này là lỗi những chữ cái có dấu k hiển thị vd: tên =tn. Chắc là 1 soft nào đó ảnh hưởng tới ucweb này

Phungtheu

Uc hay thật. Giá như có ai giỏi mà tích hợp dc nghe nhạc và xem video trực tuyến nữa thì quá tuyệt vời. Liệu trong tương lai s60v2 có thể làm dc như vậy ko nhỉ

ducbmtn70

sao cái bản này của Phuongxinh moi lần vào PV nó cứ check font hoài z? mình sài font của bác SU từ trang 113 đến 116. cứ tưởng check 1 lần rùi thui. hix muốn thay bản UC6.3 mà xem chừng khó quá...~X(

vuongtrongan

Minh xai fonts anh SU chay muot luon ne ban.Co van de gi dau.Hay ban 4mat may rui cai fonts Daoquangsu rui cai UC la ok lien.Xl em online bang dt nen khong viet duoc co dau

Trong Diễn đàn đã có phần mềm với bộ gõ TV dành cho S60v2!!!_Hãy tìm lại và sử dụng bạn nhé!!!

Last edited by a moderator:

thanhtungsx

Sao bản này mình down trên 4shared ko đc vậy? Nó ra cái file utf-8 gì ko àh

Phuonxinh up file trực tiếp kìa bạn . Sao k down mà tìm trên 4share ?

manhtu

Phuonxinh up file trực tiếp kìa bạn . Sao k down mà tìm trên 4share ?

không phải đâu anh ơi, ý bạn này là dùng bản này để down file trên 4share thì nó bị thế. Và sự thật là như thế, khi down nó sẽ hiện là UTF-8.....mình không nhớ rõ, tinh ý nhìn vào size của file đang down về là biết ngay

phuonxinh

Đã cố tình down ở 4shared.Com ở 3 thời điểm khác nhau trong ngày với các tệp khác nhau nhưng mình ko thấy gặp lỗi như vuongtrongan nói.
Với Tất cả các bản UCWEB hiện nay thì trang 4shared hiển thị đều là tiếng tàu,nhưng mình dùng lại thấy khoái hơn giao diện TA ngày trước

ducbmtn70

Minh xai fonts anh SU chay muot luon ne ban.Co van de gi dau.Hay ban 4mat may rui cai fonts Daoquangsu rui cai UC la ok lien.Xl em online bang dt nen khong viet duoc co dau

mình test các bản của UC manhtu dqs.. kích vô pdaviet.net seach goole => load xong cái out luôn. bản của phuongxinh thì khả quan hơn lần đầu khởi tạo xong thì vô ngon lành nhưng thoát ra vào lại ...check font(font đa ngôn ngữ +logo symbol )(minh đã 4mat 4"ngón")~X(.

Last edited by a moderator:

vuongtrongan

mình test các bản của UC manhtu dqs.. kích vô pdaviet.net seach goole => load xong cái out luôn. bản của phuongxinh thì khả quan hơn lần đầu khởi tạo xong thì vô ngon lành nhưng thoát ra vào lại ...check font(font đa ngôn ngữ +logo symbol )(minh đã 4mat 4"ngón")~X(.

thế bạn đang xài máy gì?mình xài N72.đầu tiên khi chưa cài fonst anh SU mà vào UC thì cũng bị out như bạn.nhưng sau khi cài fonst DAOQUANGSU+UC thì chạy ngon lành.bạn thử làm theo cách ý xem nhé.chúc thành công:p

manhtu

kiểm tra lại đi đồng chí, tôi test từ hôm đó đến giờ chưa bị lỗi gì đâu, ngoài cái check font=))