• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[19-05-2010]UCWEB-7.2.2.51.FINAL.[VI]* Cập Nhật*Siêu Trình Duyệt Web

phuonxinh

tieusuquay79 nói:
đúng là bị lỗi thật, mình dùng e-ploxe và pc đều ko thể giải nén được
Ok, có lẽ add đính kèm qua mobile nên bị rớt, mấy hôm nay mất điện nên pc chỉ làm cảnh.
mình đã mới up lên host plunder,bản build mới của UCWeb 7.2 các bạn down ở đó nhé

UCWEB-7-2-2-51-build10051919

hihoha

Well-Known Member
Ok, có lẽ add đính kèm qua mobile nên bị rớt, mấy hôm nay mất điện nên pc chỉ làm cảnh.

Trên mobile cũng đính kèm file được thật ah,sao mình thử hoài ko đc nhỉ?

Bạn dùng Ucweb hay trình duyệt nào vậy? :D

anhthe250790

UCWEB-7.2.2.51.FINAL.[VI]* Cập Nhật*Siêu Trình Duyệt Web​
UCWeb là một trình duyệt web cho điện thoại di động pro nhất hiện nay.Điền này đã được khẳng định ở các phiên bản Official cũng như UnOfficial.UCWeb có thể sử dụng trên hầu hết các kiểu điện thoại di động - từ điện thoại cấp thấp đến điện thoại thông minh như Symbian, Linux hoặc Windows Mobile.

Phiên bản gần đây nhất của UCWeb là 7.2.046 beta.
Hôm nay, Phiên bản UCWEB-7.2.2.51.build 10051909 đã chính thức được cập nhật với ngôn ngữ Tiếng Trung, và được mình dịch sang Tiếng Việt

Các tính năng mới cập nhật cho v2
*1. Chế độ giao diện mới;
*2. Hỗ trợ Flash plug-nâng cao, cho phép chơi các game trực tuyến ở mọi lúc mọi nơi;

*3.Thêm tính năng ở chế độ chuột, thuận tiện hơn cho hoạt động của trang ;
*4. Sửa bố trí hiển thị , tối ưu hóa hiệu quả hoạt động.
*DOWNLOAD: UCWEB-7-2-2-51-build10051919.sis
Sau khi cài đặt và cho UCWeb khởi tạo thành công, mọi người cài tiếp cái UCWeb Homepage.sis này để có trang mở đầu Tiếng Anh
Lưu ý: Để download với link plunder, anh em nhấn vào nút Download nhỏ ở phía dưới tệp tin.

Mình bị lỗi fonts tiếng việt khi ấn vào icon thì bị out ngay.Sau khi xóa fonts thì vào bình thường.Bác có fonts nào dùng được thì cho em xin với !

kinkara31710

Thằng uc này nó vừa update 1 bản tiếng Việt sever VN nhưng tiếc chỉ là phiên bản java và ngôn ngữ nó dịch hơi khó hiểu tý.Mong là sắp tới bọn này nó update bản sis Việt thì tốt.

Em lên tận trang chủ của nó mà có thấy đâu anh,cho em xin cái link đi

phuonxinh

hihohe nói:
Trên mobile cũng đính kèm file được thật ah,sao mình thử hoài ko đc nhỉ?Bạn dùng Ucweb hay trình duyệt nào vậy?

dùng ucweb thôi mà, với tệp nhỏ thì ok. tệp lớn thì ko bit thế nào đc... nếu dùng 3g thì chắc là ổn.
kinkara31710 nói:
Em lên tận trang chủ của nó mà có thấy đâu anh,cho em xin cái link đi
Đây nè, nhưng là java thôi, phù hợp cho bọn s40:
UCWeb phiên bản Tiếng Việt

phuonxinh

Đã up các tệp homepage tiếng Việt và tiếng Anh để thay trang mở đầu tiếng Trung lên bài #1. Ae có nhu cầu thì cài thử xem OK ko. (cài sau khi khởi tạ thành công nhé)

MaKimLien

Member
Test wap wml,xHTML thất bại.Không truy cập được. Ví dụ: werton.wen.ru.Đã cài đặt nén chuyển wap cũng kô được

Pr_huy

Ae nào edit dùng mình cái trang đầu là pần ưa thích của mình đi,thank all

hihoha

Well-Known Member
dùng ucweb thôi mà, với tệp nhỏ thì ok. tệp lớn thì ko bit thế nào đc... nếu dùng 3g thì chắc là ổn.

Cơ bản là mình ko thấy chỗ vô đc giao diện đính kèm đó, nhấn vô
nó toàn báo đấy là ảnh ko ah 8-|

PS: Đề nghị ae giữ nguyên bản quyền quả tên của mình nghen ,cấm sửa chữa linh tinh dưới mọi hình thức nếu ko là phiền đó.........

Phungtheu

Xin loi.Minh online bang mobile nen ko co dau.Cho minh hoi la down giao dien ve thi cop vao dau cu UC vay

thanhtungsx

Cơ bản là mình ko thấy chỗ vô đc giao diện đính kèm đó, nhấn vô
nó toàn báo đấy là ảnh ko ah 8-|

PS: Đề nghị ae giữ nguyên bản quyền quả tên của mình nghen ,cấm sửa chữa linh tinh dưới mọi hình thức nếu ko là phiền đó.........
User name bản quyền hả Long ? Sao em ko vh Ucweb luôn đi cho xôm tụ ?

phuonxinh

Lại có lỗi với chế độ chuột, thử với các nút ở sát hai bên của màn hình mà xem,...ko kíc vào đc

caokhanhht

Bạn ơi cho mình hỏi sao phiên bản này ko vào đc các trang nước ngoài. như mediafire.com chẳng hạn.

phuonxinh

Zkedautinhz1 nói:
Sao e chang vao duoc trang nao vay. Nhung trang cua china thi vao duoc, e dung n72. No chang thong bao gi het, ket noi mot luc roi thoi. Da thiet lap cac cai dat nhung van the
Có thể do mạng của bạn lúc đó thôi, thử với các mạng khác xem, mạng Viettel là ngon nhất ở chỗ mình

Chỉnh sửa cuối:

Tduy

[size=+1]
Nếu bị lỗi mạng, bạn hãy chọn thiết lặp mạng đang dùng cho UC, ko nên để Không. Kết quả sẽ khác đấy
[/size]

leminhhai111

[size=+1]
Nếu bị lỗi mạng, bạn hãy chọn thiết lặp mạng đang dùng cho UC, ko nên để Không. Kết quả sẽ khác đấy
[/size]

Sao lại viết chữ màu thế này bạn !!!! không tài nào đọc dc ?

Phungtheu

Xin loi.Minh online bang mobile nen ko co dau.Cho minh hoi la down giao dien ve thi cop vao dau cu UC vay