• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[19-05-2010]UCWEB-7.2.2.51.FINAL.[VI]* Cập Nhật*Siêu Trình Duyệt Web

phuonxinh

Nếu các bạn đã format 4 ngón máy rùi thì cũng nên format lại cả thẻ nhớ nữa sau đó thì cài font,khởi động lại cho máy nhận font ,sau đó cài đến UCWeb vào cho khởi tạo.Làm đúng như vậy thì đảm bảo máy nào cũng chạy UCWeb ngon lành ,bên cạnh đó còn giải quyết đc nhiều vấn đề nữa

CafeVTC

sao mọi người k bị lỗi nhỉ m thì lỗi font mà k sửa dc đành phải xài 6.3

manhtu

sao mọi người k bị lỗi nhỉ m thì lỗi font mà k sửa dc đành phải xài 6.3

Bị lỗi không dùng đc 7.2 sao bạn không dùng bản 7.0.0.41 Final Enlish-server VN mình đã fix rồi

newton8791

Các bác cho e hỏj 1 tí là tạj sao khj lướt bằng cái này thì lạj k download đc vậy?:(

DreamLand

Không fảj bác ah!Ý em là khj e dùng cái này download thì nó hjện ra cáj bảng ghj tên chương trình cần download thuj,chứ k chịu down về bác ah.Hồj trc em xàj cáj uc brownse thì down vô tư,nhưng xài cái này thì chịu,bác nào biết thì giúp em với!Em đang xài 76
Hiện ra bảng yêu cầu Save file, bạn cứ ấn OK, chọn thư mục Save. Hoặc bạn vào Cài đặt tải về để ở chế độ tối ưu hóa.
Và chú ý phân biệt "i và j" khi post bài nhé bạn.

kikoo350

Ai giúp mình down trên 4shared với từ khi mình cài bản này ko down trên 4shared đc nữa cứ ra file utf8 gì có vài kb àk. Mình sài uc brow 7.0 office en lun màk down vẫn bị vậy àk ai bík cách khắc phục giúp mình với chẳng lẻ pó tay àk ko down đc trên 4shared khó chịu lắm thx trước

Chỉnh sửa cuối:

xtruong89

UCWEB-7.2.2.51.FINAL.[VI]* Cập Nhật*Siêu Trình Duyệt Web​

UCWeb là một trình duyệt web cho điện thoại di động pro nhất hiện nay.Điền này đã được khẳng định ở các phiên bản Official cũng như UnOfficial.UCWeb có thể sử dụng trên hầu hết các kiểu điện thoại di động - từ điện thoại cấp thấp đến điện thoại thông minh như Symbian, Linux hoặc Windows Mobile.

Phiên bản gần đây nhất của UCWeb là 7.2.046 beta.
Hôm nay, Phiên bản UCWEB-7.2.2.51.build 10051909 đã chính thức được cập nhật với ngôn ngữ Tiếng Trung, và được mình dịch sang Tiếng Việt

Các tính năng mới cập nhật cho v2
*1. Chế độ giao diện mới;
*2. Hỗ trợ Flash plug-nâng cao, cho phép chơi các game trực tuyến ở mọi lúc mọi nơi;

*3.Thêm tính năng ở chế độ chuột, thuận tiện hơn cho hoạt động của trang ;
*4. Sửa bố trí hiển thị , tối ưu hóa hiệu quả hoạt động.

*DOWNLOAD: UCWEB-7.2.2.51-999-Build-10052118(21-5-2010)

Sau khi cài đặt và cho UCWeb khởi tạo thành công, mọi người cài tiếp cái UCWeb homepage Tiếng Việt để có trang mở đầu Tiếng Việt hoặc UCWeb Homepage English.sis này để có trang mở đầu Tiếng Anh

* Lưu ý: Để download với link plunder, anh em nhấn vào nút Download nhỏ ở phía dưới tệp tin.
sao cái này không giải nén dc hả bạn uweb home tiến g việt ấy

phuonxinh

sao cái này không giải nén dc hả bạn uweb home tiến g việt ấy

có lẽ do bạn giải nén trên mobile.Để giải nén đc tệp này thì bạn cần cài font Tiếng Việt cho máy để nó đọc đc kí Tự Tiếng Việt of tên file trong gói zip(UCWeb homepage Tiếng Việt.Sis).Tốt nhất là giải nén trên PC
Mà bạn cũng nên cài font đa ngôn ngữ cho máy đi...

nolis

Không biết các bạn có mác phải như mình không? Khi thoát uc thì bị trắng màn hình một chút.Mình đang dùng bản của Phương Xinh

phuonggm

Mình cũng bị trắng màn hình lúc thoát.Chắc là lúc đó UC đang "Lưu Dữ Liệu"... Mà mình ko vào đc Google Tiếng Việt.Bùn thiu

manhtu

Mình cũng bị trắng màn hình lúc thoát.Chắc là lúc đó UC đang "Lưu Dữ Liệu"... Mà mình ko vào đc Google Tiếng Việt.Bùn thiu

chắc chỉ trên n70/72 mới bị trắng màn hình, 6681 ko có hiện tượng gì cả thoát là thoát, manhtu vào google tiếng việt bình thường, vào phát nào ăn phát đấy