• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[22-03-2012]HD2 WP7.5 Tango 7.10.8773.98 v1.4 PV [English Only][Full Unlocked]

gapda

bac ah xai ban cook thi se khong dual boot duoc nhe, chi cai cac ban chuan update binh thuong qua zune va phan mem cabsender thi moi dual bôt duoc bac !

gapda

mình đã cài và chia thẻ để boot android mà khi vào rồi android ko nhận thẻ, mấy bạn mình nói là fsài bản cook ko chạy dc dual boot bác dũng có cách nào khắc phục ko bác, android ko nhận thẻ làm sao hả bác giúp em với>>>:D

bac ah xai ban cook thi se khong dual boot duoc nhe, chi cai cac ban chuan update binh thuong qua zune va phan mem cabsender thi moi dual bôt duoc bac !
Mình chưa nghe thông tin này bao giờ cả...:-?

mình đã cài và chia thẻ để boot android mà khi vào rồi android ko nhận thẻ, mấy bạn mình nói là fsài bản cook ko chạy dc dual boot bác dũng có cách nào khắc phục ko bác, android ko nhận thẻ làm sao hả bác giúp em với>>>:D
Bạn tiến hành lại nhé.

hnam5

tớ thử 1 số game như assasin creed, rise of glory,....để chiều tớ test hết xem thế nào nhé! =D> thanks!

Bạn cho tớ hỏi thêm nhé, làm thế nào để biết mình dùng bản rom DFT V2, V3, xem ở đâu nhỉ :-?

Bạn vào Setting/about là thấy ngay.

cvulam

Bác dũng cho em hỏi có cách nào để sửa nội dung của các themes .mtz không bác dũng ?

cvulam

Sorry bác tại ở bển em hok biết hỏi ai giờ nên qua đây hỏi bác, bác thông cảm ! :D

Ai dùng tango v1.4 chưa cho em xin 1 vài ý kiến về pin và loa ngoài đi . Pin có cải thiện ko . Loa ngaoif còn rè hay ko ? Em tải rồi nhưng chưa dám dùng. :))
Loa ngoài thì nhỏ hơn Mango một tẹo, pin thì giống nhau, chơi các game nặng như Assassin' Creed thì mượt hơn chút. Nói chung là MS phát triển Tango cho các máy cấu hình thấp nên cài trên HD2 TMOUS thì chỉ có nhận 512Mb rom thay vì 1024Mb như Mango... Mà có gì không dám dùng thế bạn, sợ die máy à...:D

gapda

Loa ngoài thì nhỏ hơn Mango một tẹo, pin thì giống nhau, chơi các game nặng như Assassin' Creed thì mượt hơn chút. Nói chung là MS phát triển Tango cho các máy cấu hình thấp nên cài trên HD2 TMOUS thì chỉ có nhận 512Mb rom thay vì 1024Mb như Mango... Mà có gì không dám dùng thế bạn, sợ die máy à...:D
bác dũng ơi bản này của bác dow về giải nén bị lỗi ko thể giải nén đc đthuwer dow bằng idm và trình duyệt firefox mà vẫn bị lỗi giải nén co cách nào khắc phục ko bác

bác dũng ơi bản này của bác dow về giải nén bị lỗi ko thể giải nén đc đthuwer dow bằng idm và trình duyệt firefox mà vẫn bị lỗi giải nén co cách nào khắc phục ko bác
Không biết mọi người có bị không? Phiền bạn tải lại lần nữa nếu vẫn bị lỗi giải nén thì mình sẽ upload lại hay upload lên 4shared. Bạn thông cảm nhé.

luan7

cứ Down về để đấy đã, mấy hôm nữa chán Android em lôi ra nghịch. :D

gapda

Không biết mọi người có bị không? Phiền bạn tải lại lần nữa nếu vẫn bị lỗi giải nén thì mình sẽ upload lại hay upload lên 4shared. Bạn thông cảm nhé.

đã thử 4 lần cả 2 part luôn mà part nào cũng bị lỗi như vậy bác dũng ak, nhờ bác chuyển qua link khác xem thế nào chứ em dow về mà vẫn ko giải nén đc bác ak

đã thử 4 lần cả 2 part luôn mà part nào cũng bị lỗi như vậy bác dũng ak, nhờ bác chuyển qua link khác xem thế nào chứ em dow về mà vẫn ko giải nén đc bác ak
Xin lỗi bạn vì upload lên mà bị corrupt, để mai mình upload nguyên bản rom lên host 4shared nhé.

có chợ đen ko bác dũng ơi,mà vào dow game trên trang chu nó đc ko
Ứng dụng đó mình không cho vào rom bạn ạ. Để tải các phần mềm hay game có phí để sử dụng "miễn phí" thì bạn dùng ứng dụng chợ đen MarketPlace by Milkman trên PC để tải nhé.

nh0cy3u

Đang tính vọc thử WP7 , trước giờ toàn vọc android , mình muốn hỏi bạn ở cái bước cài MAGLDR 1.13 . Có cài MAGLDR Recovery và phân vùng partion cũng như bao nhiu cache k ? Àh mà cài bản này , có format lại thẻ nhớ k bạn ?

Chỉnh sửa cuối:

Đang tính vọc thử WP7 , trước giờ toàn vọc android , mình muốn hỏi bạn ở cái bước cài MAGLDR 1.13 . Có cài MAGLDR Recovery và phân vùng partion cũng như bao nhiu cache k ? Àh mà cài bản này , có format lại thẻ nhớ k bạn ?
WP7 thì không cần cài Recovery bạn nhé. Có hướng dẫn cài chi tiết trên post 1 ý, bạn cứ theo các bước mà làm.