• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[22-03-2012]HD2 WP7.5 Tango 7.10.8773.98 v1.4 PV [English Only][Full Unlocked]

gapda

để mình thử xem thế nào, cũng mới chuyển qua dùng wp nên còn kém mấy pro có gì giúp đỡ vs, thank!

nhanCLC

sao mà chức năng chụp hình panaroma trong bản 1.3 không được.mình nhấn phím camera ma ko chụp được ảnh.

nhh0612

Bác Dũng ơi có thể giúp mình 02 vấn đề nan giải được ko?
1.- Có thể chỉnh registry để màn hình ko tắt khi thực hiện cuộc gọi được ko hả bác?
2.- Mình xem tren XDA có file cab dùng để thay đổi chức năng của các phím cứng của XBMod nhưng ko biết có thể cài cho ROM của bác được ko?
Máy mình bị lỗi tự tắt màn hình khi thực hiện cuộc gọi nên mình định dùng 01 trong cách trên để chữa cháy. Mong bác giúp đỡ. Thanks bác

page

Bác Dũng ơi có thể giúp mình 02 vấn đề nan giải được ko?
1.- Có thể chỉnh registry để màn hình ko tắt khi thực hiện cuộc gọi được ko hả bác?
2.- Mình xem tren XDA có file cab dùng để thay đổi chức năng của các phím cứng của XBMod nhưng ko biết có thể cài cho ROM của bác được ko?
Máy mình bị lỗi tự tắt màn hình khi thực hiện cuộc gọi nên mình định dùng 01 trong cách trên để chữa cháy. Mong bác giúp đỡ. Thanks bác
Bạn cho mình hỏi phần mềm thay đổi chức năng phím cứng có tên là gì vậy,bạn có thể cho mình link down dc ko ,thanks bạn

Bạn cho mình hỏi phần mềm thay đổi chức năng phím cứng có tên là gì vậy,bạn có thể cho mình link down dc ko ,thanks bạn
Đó là ExtraSettings, bạn tải tại đây (chú ý bật file ẩn hệ thống của Windows lên mới thấy nó nhé).

kennoshi

bác Dũng cho mình hỏi về vấn đề pin của bảng này,mún chuyển qua WP quá mà còn ngại vụ này quá các bác ah.

JKConstantine

Pác dinhtuandung2012 cho hỏi là seo ROM của pác fix pin có khi được khi không vậy?? Lúc thì xuống 7 rồi lên 23, 54, 103.. loạn cả lên ko bjk đường nào luôn...

Pác dinhtuandung2012 cho hỏi là seo ROM của pác fix pin có khi được khi không vậy?? Lúc thì xuống 7 rồi lên 23, 54, 103.. loạn cả lên ko bjk đường nào luôn...
Tốt nhất đừng nên fix làm gì, chịu khó khi sạc xong khởi động lại máy để máy báo dung lượng pin chuẩn nhé.

JKConstantine

Tốt nhất đừng nên fix làm gì, chịu khó khi sạc xong khởi động lại máy để máy báo dung lượng pin chuẩn nhé.

Ý mình hỏi là fix dòng chờ để còn 2-4mAh đó mà.. không phải là fix hiển thị pin, mình làm mấy lần rồi mà lần nào cũng ko được, toàn >40

Ý mình hỏi là fix dòng chờ để còn 2-4mAh đó mà.. không phải là fix hiển thị pin, mình làm mấy lần rồi mà lần nào cũng ko được, toàn >40
À, cái đó không ổn định đâu, mỗi khi khởi động lại lại phải fix lại. Mình chả thèm fix làm gì cho mệt....:D

bản này có chạy song song với android đc ko bác dũng?
Chạy tốt nha bạn.

gapda

ok thank bác để mình làm hj hj từ khi chuyển qua dùng wp thấy cũng hay hay

khoalu

Bác mod cho em hỏi tí. Số là máy em tàn tạ quá, nút volume up chết ngắc (không hard reset được nếu cần), 5 phím cứng thì phím menu và back cũng ra đi không nói lời chia ly. Vậy bác tư vấn giúp là em có nên up WIN7 không ạ. Lúa thì cạn rồi tại em mới chết flash, làm flash rồi nên bi giờ bi đát. Em thèm WP7 quá tính lên cho biết. Cảm ơn trước ạ. :(

khoalu

Bác mod cho em hỏi tí. Số là máy em tàn tạ quá, nút volume up chết ngắc (không hard reset được nếu cần), 5 phím cứng thì phím menu và back cũng ra đi không nói lời chia ly. Vậy bác tư vấn giúp là em có nên up WIN7 không ạ. Lúa thì cạn rồi tại em mới chết flash, làm flash rồi nên bi giờ bi đát. Em thèm WP7 quá tính lên cho biết. Cảm ơn trước ạ. :(

Úp thì úp được nhưng trong khi sử dụng mà không có phím Back thì nan giải đó.