• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[22-03-2012]Sensation XL Sense 3.5 2.3.5 v2.1 by NTN [Kernel Marc v1.9].

gapda

bác nào có link của game pes 2012 thì share cho mình với thank mấy bác nhìu nhìu

gapda

bác đã thử buid rom sense 4.0+ ICS chưa bác chủ thớt, thấy bên xda có lâu roài đấy

atulaphan

bac nhan_bksg cho mình hỏi những file nào trong rom sense 3.5 ảnh hưởng đến việc update Current weather

kennoshi

quan trọng là chưa có kernel ngon lành cho ics

chính xác,ngoài trừ 1 số dòng như sen,sen xe ,xl thì kể cả incrediable s vẫn chưa có 1 bảng rom sense4 nào hoàn chỉnh cả bạn ah,phải kiên nhẫn chờ thôi

thononday

bác nào có bản v2.1 up lại cho em với. Đợi mãi bác nhân mà chưa có bản v2.2? Cám ơn các bác trước!

easyipro

EU :cwr 5/150/8 ext 1gb swap 128 mb dòng này có nghĩa là gì vậy mấy pro????

Đấy là đối với máy phiên bản EU ko phải Tmobile chia Magldr hoặc Clk theo thông số 5/150/8 và chia thẻ nhớ 1gb phân vùng ext và để Swap 128 ( chia cái thẻ nhớ dùng magldr hoặc clk nó hiện bạn ra phần swap chọn 0 hay 64 hay 128