• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

"2525" by wimax [N97MN V30 CHO 523X]

Luu_Tan_Vu

hic có cái máy để xài, đưa cho cậu rồi mình lấy gì xài trời. vurain84 có link khác dành cho x6 k cho mình xin với, tải về cook thử.tải trên blog binh 24 k được

thì bãn lêck link dễ down hơn mà tại dứt cáp quang quốc tế tốc độ chậm lắm

vpkado

mình thử rồi, tốc độ cũng chậm lắm, tải cái 30m mà 45'. hic hic. không biết tải hết các mod nữa chắc đến sáng mai luôn quá

b4db0y_5292

THAY SHARE ONLINE BẰNG ACCEL
THAY DETELE TRONG PHOTOSUITE

chủ thớt cho 2 mod trên đi xin từ sáng đến h hichic

manh056

bản này sao không chạy được cái thông báo thế?cài nó báo chương trình đã có.v

wimax16vnn

bản này sao không chạy được cái thông báo thế?cài nó báo chương trình đã có.v

có file trong CFW nên báo đã có chứ sao
down cái cập nhật của mình về cho rồi , có sẵn Notification lun đó

traicauhd

có ai dùng isms không bản fw này mình ko dùng dc? cứ nhấn trả lời tin nhắn là lại bị out ứng dụng???

p/s bản này ko hiển thị được các biểu tượng mặt cười mới của nokia ah:-?:-?

Chỉnh sửa cuối:

anhhiepdhktcn

bác wi mã cho em xin cái file hack nokia 5230 v50.6.002 đc không ah? em chỉ cần hack phone để cài ưng dụng thôi.em đang dùng FW gốc v50.6.002 .thánks bác !

wimax16vnn

có ai dùng isms không bản fw này mình ko dùng dc? cứ nhấn trả lời tin nhắn là lại bị out ứng dụng???

p/s bản này ko hiển thị được các biểu tượng mặt cười mới của nokia ah:-?:-?

mình cũng thấy vậy. bản của bác vũ thì vẫn hiển thị bình thường. ko hiểu sao nữa?

bỏ gói mod fix của mình vào là dc

tranconghd89

bạn ơi cho hỏi là file đấy cho vào thư mục nào trong rofs2 hả bạn? cứ thế cho vào hay phải dùng NE để bung nó ra rồi copy vô rofs 2? thanks bạn nhiều nhé !
tiện thể cho em hỏi liệu có lang tiếng việt và mod âm lich cho bản v50.6.002 không hả bác? nếu có thì cho em xin luôn dcc không ah?
bung rofs2 ra coppy vào \ sys \ bin \ rùi dóng gói lại flash là ok.
mình chỉ có mod âm lịch của c6 ko biết có dùng được cho n97 ko? bạn thử xem
http://www.mediafire.com/?k96y5k0cb56igse

anhhiepdhktcn

bung rofs2 ra coppy vào \ sys \ bin \ rùi dóng gói lại flash là ok.
mình chỉ có mod âm lịch của c6 ko biết có dùng được cho n97 ko? bạn thử xem
http://www.mediafire.com/?k96y5k0cb56igse
cho thêm âm lịch vào thì flash ko dc bác ah.em cho file hack vào thì vẫn bình thương(flash ok) nhưng giờ muốn kiểm tra hack dc hay chưa thì làm thês nào ah? em vào trong mục 'ứng dung' ko thấy ROmpacher như ngày trước (ngày trước có hiện) có cần phải tạo thư mục Patcher rồi chép các path vào không bác? nếu có cho em xin luôn ak? thanksyou bác !

tranconghd89

em cài ứng dụng thấy được rồi .thanks you bác nhiều.hihi

vì file đấy là hack ko cần rompacher mà. nếu thích dung các pacher thf bận tạo thư mục đó trên thẻ và cái rompacher vào và sử dụng thôi.
còn âm lịch chắc là xung đột với mod gjf rồi. mình lạ ko có mod âm lịch của n97.hjxhjx

ThanhTungHT

Active Member
Ông này Cook Mod vào bị lỗi tùm lum.Chứ Fix gì chứ >:)>:)>:)
Lòe hàng quá đấy nhé :))