• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

"2525" by wimax [N97MN V30 CHO 523X]

wimax16vnn

Ông này Cook Mod vào bị lỗi tùm lum.Chứ Fix gì chứ >:)>:)>:)
Lòe hàng quá đấy nhé :))
xạo ke àh Tùng, lỗi đâu mà lỗi , cho cái mod fix tôi cập nhật vô nữa thì mò lỗi có năm sau mà ra nha
có vài app xóa chưa sạch. Menu 4x5 nhỏ qúa

4*5 hay 4*4 nhỏ như nhau , nên chọn 4*5 lợi hơn, ai thik thì thay thôi
app nào chưa sạch, có mỗi cái shareonline j đó k có icon thôi , mà nó ở trong folder ai để ý chi

CÓ MULTI ROFS2 BÊN DM RỒI ĐÓ ,AI THỬ CHƯA

Luu_Tan_Vu

xạo ke àh Tùng, lỗi đâu mà lỗi , cho cái mod fix tôi cập nhật vô nữa thì mò lỗi có năm sau mà ra nha

4*5 hay 4*4 nhỏ như nhau , nên chọn 4*5 lợi hơn, ai thik thì thay thôi
app nào chưa sạch, có mỗi cái shareonline j đó k có icon thôi , mà nó ở trong folder ai để ý chi

CÓ MULTI ROFS2 BÊN DM RỒI ĐÓ ,AI THỬ CHƯA

thử rồi die luôn. Chỉ là 1 rofs2 cho nhiều máy đâu có cần cái này chi.

wimax16vnn

thử rồi die luôn. Chỉ là 1 rofs2 cho nhiều máy đâu có cần cái này chi.

mình thì k cần cái đó chi
nhưng nếu nó thành công thì cook 1 rofs2 , rồi dùng dc cho tất cả các máy cũng hay

ThanhTungHT

Active Member
tùng "nổ" chưa down mà fát ngôn :))
rofs2 thôi . làm j có core của nó, core của nó thì gọi j mà multi nữa :))

Ừm.Thế thì ko đc rồi.Giữa Các Rofs2.Fix 2 thứ Camera và BT.Còn trong các file 10202be9. Mỗi máy có 1 thông số riêng ^^

anhhiepdhktcn

vì file đấy là hack ko cần rompacher mà. nếu thích dung các pacher thf bận tạo thư mục đó trên thẻ và cái rompacher vào và sử dụng thôi.
còn âm lịch chắc là xung đột với mod gjf rồi. mình lạ ko có mod âm lịch của n97.hjxhjx

ban ơi cho mình hỏi là file hack đấy không cân Rompacher >mình cài ứng dụng thì được nhưng muốn can thiệp vào ổ C thì không được.cụ thể là mình dùng xplore copy fonts vào ổ C /resouce/fonts nhưng không dc.ngày trước có pacher thì mình apply mấy cái patch là đc.bây giờ thì phải làm thế nào để copy vô ổ C đc hả bạn?
bác WImax hoặc bạn nào biết thì giúp mình với !

wimax16vnn

ban ơi cho mình hỏi là file hack đấy không cân Rompacher >mình cài ứng dụng thì được nhưng muốn can thiệp vào ổ C thì không được.cụ thể là mình dùng xplore copy fonts vào ổ C /resouce/fonts nhưng không dc.ngày trước có pacher thì mình apply mấy cái patch là đc.bây giờ thì phải làm thế nào để copy vô ổ C đc hả bạn?
bác WImax hoặc bạn nào biết thì giúp mình với !

cài Rp+ vô ................ vậy cũng hỏi, kiến thức sơ đẳng nhất của 1 ng cầm s60v5

ikarus_0209

bản này so với c6v40 thì thế nào hả các bạn, ram và pin thế nào, icon mặt cười có hiển thị được không?

wimax16vnn

pdav nay cho box symbian OS xuống cuối cùng 4r rồi , ý là sao đây?
chắc sắp bỏ sym

doquyetthang

Bản này hình như khóa phím rùi ko dùng được phím xanh và đỏ, nghe dt lại fải mở khóa trước rất bất tiện

bom1973

Mấy bác pro cho em hỏi cái này cái. Làm sao để thay đổi kích thước icon ở menu vậy? Như là sự khác biệt giữa 4x4 small icon với lại lại 4x4 big icon ấy? Ở đây em xin hỏi về vấn đề một bên là big còn một bên là small nhá. Đang cố làm một cái 4x5 small icon mà ko biết làm. Hix

NguyenDuyThanh

Bản này hình như khóa phím rùi ko dùng được phím xanh và đỏ, nghe dt lại fải mở khóa trước rất bất tiện

Bạn có thể sử dụng mod này để fix. (download - tắt IDM khi download).

Mấy bác pro cho em hỏi cái này cái. Làm sao để thay đổi kích thước icon ở menu vậy? Như là sự khác biệt giữa 4x4 small icon với lại lại 4x4 big icon ấy? Ở đây em xin hỏi về vấn đề một bên là big còn một bên là small nhá. Đang cố làm một cái 4x5 small icon mà ko biết làm. Hix

Tham khảo tại đây. (đã có đầy đủ các mod menu 4x4, 5x4)

Chỉnh sửa cuối:

anhhiepdhktcn

bác duythanh cho em xin cái rofs2 N97miniv30 cho 5230 v50.6.002 của binh24 đc không bác? em dowload từ blog của binh24 về nhưng không giải nén ra đc.toàn báo lỗi thôi.thankyou bác ! bạn nào có thì cho mình xin !

NguyenDuyThanh

bác duythanh cho em xin cái rofs2 N97miniv30 cho 5230 v50.6.002 của binh24 đc không bác? em dowload từ blog của binh24 về nhưng không giải nén ra đc.toàn báo lỗi thôi.thankyou bác ! bạn nào có thì cho mình xin !

Bạn có thể vào site get4all.biz để link lấy link trực tiếp từ filesonic.