• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

"2525" by wimax [N97MN V30 CHO 523X]

anhhiepdhktcn

vậy thui,dù sao cũng cám ơn bác,nhưng sao em vào link ko thấy file download đâu cả,bác xem lại link hộ ẹm với !

wimax16vnn

ui,sao em vào link ấy không thấy gi !@@

pro gì mà gà thế k bít, cái đó là trang leech link , dán cái link filesonic chết tiệc vào cho nó leech
còn HD đến mức đó mà k làm dc nữa thì tự trách mình gà đi nha :))
đùa tý thôi, tôi k update cho bản này nữa đâu

anhhiepdhktcn

pro gì mà gà thế k bít, cái đó là trang leech link , dán cái link filesonic chết tiệc vào cho nó leech
còn HD đến mức đó mà k làm dc nữa thì tự trách mình gà đi nha :))
đùa tý thôi, tôi k update cho bản này nữa đâu
đã hỉu :D thanks

anhphu18

tui sẽ update bản v12 full sẽ k cook nữa

thế còn cf gốc thì sao, mình thử đưa mấy mod vào mà lỗi hoài, nãn thiệt, vurain làm 1 bản cf gốc hoàn chỉnh cho anh em cần khi đổi gió đi

Luu_Tan_Vu

:)) sau vụ này , các pro cook cho 523x đều rửa tay gác kiếm hết
tôi cũng nghĩ cook

còn gì để mà cook v30 khó cook gần chết mod thì ít, xung đột mod, ram yếu. thôi nghỉ ngơi đi chờ update nào tốt thì làm

Luu_Tan_Vu

thế còn cf gốc thì sao, mình thử đưa mấy mod vào mà lỗi hoài, nãn thiệt, vurain làm 1 bản cf gốc hoàn chỉnh cho anh em cần khi đổi gió đi

uh fw thì mình cũng sẽ làm 1 bản final luôn

manh056

bạn ơi có mod sang phím xanh khi sạc với lim dim truoc khi khoá phím không cho mình với
cái core bạn up trang khác đi chứ trang đó dowl không nổi

vpkado

không biết đến bao giờ mới có 1 bản cho x6, ganh tỵ quá hic hic. bác nào có link khác của em x6 xin cho dùm, tải trên log của binh 24 không được gì hết.thank

Luu_Tan_Vu

không biết đến bao giờ mới có 1 bản cho x6, ganh tỵ quá hic hic. bác nào có link khác của em x6 xin cho dùm, tải trên log của binh 24 không được gì hết.thank

thì cho tụi mình mượn máy tụi mình cook cho

vpkado

hic có cái máy để xài, đưa cho cậu rồi mình lấy gì xài trời. vurain84 có link khác dành cho x6 k cho mình xin với, tải về cook thử.tải trên blog binh 24 k được