• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

"2525" by wimax [N97MN V30 CHO 523X]

Luu_Tan_Vu

Thôi quan tâm chi cho mệt óc. Tập trung vào fw đi. Hạng người đó k cần phải tốn sức tranh cãi.

ThanhTungHT

Active Member
Thôi quan tâm chi cho mệt óc. Tập trung vào fw đi. Hạng người đó k cần phải tốn sức tranh cãi.

Bản của 2 ông đã xóa Video Call ở danh bạ chưa? Bận quá chưa Test đc bản nào :(

socloc20

Mình hỏi cái nhé, hồi trước bản CFW N97mini của nhoxly cái bàn phím điện thoại nó xoay ngang được, vậy sao mình flash mấy bản CFW N97mini gần đây ko xoay ngang được bàn phím dt nữa nhỉ :D

Ngay cả lúc có cuộc gọi đến nếu lật ngang dt cũng sẽ xoay ngang được :D

Luu_Tan_Vu

Mình hỏi cái nhé, hồi trước bản CFW N97mini của nhoxly cái bàn phím điện thoại nó xoay ngang được, vậy sao mình flash mấy bản CFW N97mini gần đây ko xoay ngang được bàn phím dt nữa nhỉ :D

bản n97 mini của mình xoay ào ào k thấy sao

ThanhTungHT

Active Member

Ẹc.Dùng Mod tắt xoay ngang khi có cuộc gọi đến.Còn muốn xoay đc thì sang topic ngviethoa và tìm ^^

hehebb

bài viết ko rõ ràng

linh binh24 ko down được bạn ak
bạn "duy thanh" hướng dan rất cụ thể bạn nên học tập bạn ấy:D:D:D:D:D

anhhiepdhktcn

bác Wimax cho em hỏi là em muốn flash cho 5230 FW 50.6.002 em làm như bác nói là 1,download core của binh24 (core 50.6.002 có 5 file) và rofs 2 của bác về và đổi tên thành RM-588_50.6.002_prd.rofs2.V25
>cứ thế là flash.vậy sao em flash xong không lên hình luôn,khi flash vẫn báo thành công bình thương(flash bằng JAf)
vậy bác cho em hỏi là đã làm sai cái gì ah(em đã flash nhiều lần nên ý em hỏi là em các file tải về có phải chú ý gi ko ah )
Bacs Wimax hoặc bạn nào dùng 5230 flash thành công thig giúp đỡ mình với ! thanks

anhhiepdhktcn

bác Wimax cho em hỏi là em muốn flash cho 5230 FW 50.6.002 em làm như bác nói là 1,download core của binh24 (core 50.6.002 có 5 file) và rofs 2 của bác về và đổi tên thành RM-588_50.6.002_prd.rofs2.V25
>cứ thế là flash.vậy sao em flash xong không lên hình luôn,khi flash vẫn báo thành công bình thương(flash bằng JAf)
vậy bác cho em hỏi là đã làm sai cái gì ah(em đã flash nhiều lần nên ý em hỏi là em các file tải về có phải chú ý gi ko ah )
Bacs Wimax hoặc bạn nào dùng 5230 flash thành công thig giúp đỡ mình với ! thanks
BẠn nào biết giúp mình với !

wimax16vnn

ko rename dc, do rofs2 mình build khác với bác Binh .
h fải port lại rofs2 cho bản 50.2.6 mới lên dc
mình flash 5230 v40.6 cũng giống như of bạn flash xong tối òm. hj
5230 sao ko lên, dùng core của mình đó

vpkado

Chủ thớt cho mình xin mấy cái mod trong bản này được k,mình cook cho x6 thử được k.thank trước

hoaiphiung

anh ui! a có mod menu 3x4 6x2 cho e nha..e dùng bản trên 4rum xài hok được anh ui!...tks a nhiều..hjhjhj