• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

"2525" by wimax [N97MN V30 CHO 523X]

wimax16vnn

Ẹc.Ko phải lai đâu mà là C6 V40 đấy.Ko có hiệu ứng Menu,Ram kém + Pin ko bằng N97 mini V12 :D

:)) tôi chưa dám phán có thật N97mn 100% ko
nhưng cũng có nhìu nghi ngờ vụ này wá, ae ngâm cứu tìm ra nguyên nhân xem

mà công nhận là RAM kém N97 v12 lúc xưa thật đó

ThanhTungHT

Active Member
:)) tôi chưa dám phán có thật N97mn 100% ko
nhưng cũng có nhìu nghi ngờ vụ này wá, ae ngâm cứu tìm ra nguyên nhân xem

mà công nhận là RAM kém N97 v12 lúc xưa thật đó

Vừa so sánh Rofs2 cả buổi chiều xong.Giữa 2 con C6 V40 và N97 mn,khác nhau Theme và Rofs2 này bị xóa mất Lời chào :D

wimax16vnn

Vừa so sánh Rofs2 cả buổi chiều xong.Giữa 2 con C6 V40 và N97 mn,khác nhau Theme và Rofs2 này bị xóa mất Lời chào :D

nếu thật thế thì mất công tôi cả ngày ngồi cook và fix lỗi quá đi
tội cho con máy nữa, hơn chả chục lần JAF cho CFW này

ThanhTungHT

Active Member
nếu thật thế thì mất công tôi cả ngày ngồi cook và fix lỗi quá đi
tội cho con máy nữa, hơn chả chục lần JAF cho CFW này

Cũng may là 2 hum nay mềnh bận.Chưa Cook gì.Khi chiều thấy thằng e bảo Ram yếu + Pin kém,ko có hiệu ứng Menu,Thấy ngờ ngợ nên xách 2 cái Rofs2 ra so sánh.Và kq là...... :((

wimax16vnn

Cũng may là 2 hum nay mềnh bận.Chưa Cook gì.Khi chiều thấy thằng e bảo Ram yếu + Pin kém,ko có hiệu ứng Menu,Thấy ngờ ngợ nên xách 2 cái Rofs2 ra so sánh.Và kq là...... :((

h port lại N97v30 down từ navifirm về thử lại phát là biết

ThanhTungHT

Active Member
Thông Báo: N97 mini V30 ko có hiệu ứng trong Menu.port trên Navilm xuống nhé.Mà hình như là Nokia sao chép Rofs2 của Binh 24 để Port cho N97 mini lần nầy :D

0908727527

Thông Báo: N97 mini V30 ko có hiệu ứng trong Menu.port trên Navilm xuống nhé.Mà hình như là Nokia sao chép Rofs2 của Binh 24 để Port cho N97 mini lần nầy :D

Vậy thôi ngồi ở v12 hê hê. Chỉ được cái web + smartdialer =))

MinhThang

Manager
Vậy cuối cùng là như thế nào chủ Topic? Thông báo cụ thể rõ ràng cho anh em đỡ mất công Flash.

sangitpro

cuối cùng thì C6 và N97mini như nhau hết. Nokia chép rofs2 C6v40 qua N97mini rùi. Thế mà lúc đầu bảo mượt hơn T_T

ThanhTungHT

Active Member
Vậy cuối cùng là như thế nào chủ Topic? Thông báo cụ thể rõ ràng cho anh em đỡ mất công Flash.

Mình vừa so sánh dụng lượng của các file cùng tên trong Rofs2 của C6 V40 và N97 mini V30.Kết quả là dung lượng như nhau.Ko sai khác tới Kb nào :D

binh24

Có khả năng Nokia port C6V40 hoặc chỉ là vài chức năng mới qua N97 Mini V30 ! Hiện tại nhân lực Nokia cho symbian đâu còn nhiều,ko trách họ được !
Bản port là 100% từ N97 Mini V30
Thân

Luu_Tan_Vu

Nokia làm mất lòng tin qua. Mà sao bản port của mình mod fix cam k xài được

anhphu18

đang sài bản 2525 của wimax thấy rất tuyệt, có có gì để phàn nàn, sao cũng được, miễn là đầy đủ, nhanh mạnh là được rồi

doquyetthang

Mình đã flash bản này nhưng thấy chưa có bàn phím s^3, swipe to unlock ko xoay ngang được, căn lề phải bị lệch nhìn rất xấu thấy rõ cả 2 cột pin, còn lại là ok, chỉ ko thích menu 5x4 nhìn rối mắt