• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

"2525" by wimax [N97MN V30 CHO 523X]

wimax16vnn

anh ui! a có mod menu 3x4 6x2 cho e nha..e dùng bản trên 4rum xài hok được anh ui!...tks a nhiều..hjhjhj

bản trên đang là 4.5 6.2
chịu khó lụt lại HD sửa file matrix đi
ko để mai a rãnh a up lên #1 mà coi lun

anhphu18

một số phần mềm cài xong không thấy icon ở đâu hết :(
và lỗi out khi vào RP

wimax16vnn

một số phần mềm cài xong không thấy icon ở đâu hết :(

mình phân theo chủ đề rồi , tự nhảy vô các folder tương ứng , chứ k fải lúc nào cũng vô "Ứng dụng" đâu

có E/pathes chưa mà đòi ko out :))

traicauhd

nhiều icon lỗi? xóa mà vẫn còn icon ý................??? nhìn thấy khó chụi ah...

traicauhd

icon nào vậy Traicâu? chụp hình lên mình coi
5230 xem trên hình đi , coi tìm ra cái icon nào lỗi ko

Icon ShareOnline (trong mở rộng), Mapsplazeapp (trong ứng dụng khi để ngôn ngữ English)....???

wimax16vnn

Icon ShareOnline (trong mở rộng), Mapsplazeapp (trong ứng dụng khi để ngôn ngữ English)....???

cái shareonline bị thay bằng apps khác rồi, ở trong đó ai nhìn mà lo xấu , dùng theme khác là có icon thôi
cái maps ... j j kia , fomat máy là mất thôi
Icon "chuyển mạng" bấm vô..treo...hjxhjx...nó là cái quái j vậy a ưimax
chuyển mạng 2G <> 3G đó
5233 khỏi xài

thangku1989

wimax16vnn cho mình hỏi tại sao rofs2 của bạn lại có đuôi là V01 mà bình thường nó là V21 ver v40.6.03 V01 là dành cho ver mấy đấy

Luu_Tan_Vu

n97 mini v30 sao lại k có hiệu ứng menu. có khi đây là rofs2 c6v40. cá này là c6v40 rồi

Chỉnh sửa cuối:

wimax16vnn

n97 mini v30 sao lại k có hiệu ứng menu. có khi đây là rofs2 c6v40. cá này là c6v40 rồi

cậu nghĩ sao mà tôi đem cái c6v40 mà nói là N97mn v30 chứ hả
tôi cook từ rofs2 của Binh 24 đó, có xạo thì wa mà hỏi ổng nha

Luu_Tan_Vu

cậu nghĩ sao mà tôi đem cái c6v40 mà nói là N97mn v30 chứ hả
tôi cook từ rofs2 của Binh 24 đó, có xạo thì wa mà hỏi ổng nha

K PHẢI TUI NÓI ÔNG XẠO MÀ TUI MUỐN HỎI TẠI SAO THÔI. VÌ TUI THẤY LẠ NÓ CŨNG HƠI KHÁC SO VỚI BẢN TUI PORT HÌNH NHƯ TRONG ĐÂY CÓ C6V40 NỮA CHỨ K PHẢI N97 100%

wimax16vnn

K PHẢI TUI NÓI ÔNG XẠO MÀ TUI MUỐN HỎI TẠI SAO THÔI. VÌ TUI THẤY LẠ NÓ CŨNG HƠI KHÁC SO VỚI BẢN TUI PORT HÌNH NHƯ TRONG ĐÂY CÓ C6V40 NỮA CHỨ K PHẢI N97 100%

h 2 cái giống nhau wá rồi nên khó phân biệt
bản này tôi cho effect N8 mặc định trong ROM, cái eff này ko có hiệu ứng trong menu là phải rồi
vụ này để tôi xem lại đã
tôi có 1 cách khác để phân biệt c6 với n97 là file backup của nó
nếu là c6 thì tôi đã có thể dùng file backup củ từ c6v40 , nhưng đằng này k dc >> nó là n97 rồi

Luu_Tan_Vu

h 2 cái giống nhau wá rồi nên khó phân biệt
bản này tôi cho effect N8 mặc định trong ROM, cái eff này ko có hiệu ứng trong menu là phải rồi
vụ này để tôi xem lại đã
tôi có 1 cách khác để phân biệt c6 với n97 là file backup của nó
nếu là c6 thì tôi đã có thể dùng file backup củ từ c6v40 , nhưng đằng này k dc >> nó là n97 rồi

n97 của bình là bản lai