• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[28/12][NEW][WM6.5.3]DIAMOND 23618 ROM BY KHOA HA

sonvtus

Tết gần đến rồi mà không thấy bạn khoa_ha post bản rom mới nào lên nhỉ! mình mong rom mới của bạn từng ngày đó.

Tết gần đến rồi mà không thấy bạn khoa_ha post bản rom mới nào lên nhỉ! mình mong rom mới của bạn từng ngày đó.

bạn thích rom KH sao?uhm,mình củng thế,tuy nhiên mình thích rom KH nếu free ram lên 25m khi xài.Mình góp ý rồi,mình không cook rom mà mình chỉ muốn góp ý thôi,chúc vui

mycu

bác cho hỏi 1 câu với! To dung MDA compat IV up ROM này có được không?

Khoa_ha

ROM mới thì tớ có nhiều lắm nhưng nghĩ mọi người không thích ROM tớ làm nên tớ không up lên thôi. Với ROM của tớ nếu dùng Dialer Default của Windows thì RAM có thể lên đến 33M còn dùng Phonecanvas thì đẹp nhưng với manila 2.5 thì chỉ có thể được 26-28M thôi.

ROM mới thì tớ có nhiều lắm nhưng nghĩ mọi người không thích ROM tớ làm nên tớ không up lên thôi. Với ROM của tớ nếu dùng Dialer Default của Windows thì RAM có thể lên đến 33M còn dùng Phonecanvas thì đẹp nhưng với manila 2.5 thì chỉ có thể được 26-28M thôi.

bác khiêm tốn quá vậy,hjjj

Chỉnh sửa cuối:

sonvtus

Sao bạn không post lên cho mọi người cùng thưởng thức rom mới của bạn? Mình rất thích những bản rom của bạn. Thanks

lehungst

rom cua bác nhìn thi đẹp nhung số lượng ram wa nhiều nên nhanh hết pin bạn ah bạn nên làm 1 rom nhiều ram thêm ty thi se tốt hơn cho máy tiêt kiệm oin hơn đó

ngockhanh1988

Mình đang xài rom này. Giao diện đẹp thật
Mình có vài thăc mắc trong rom này mong bác chỉ dạy:
- Phần chỉnh âm lượng volume khi mình bấm vào biểu tượng cái loa bên trên góc ko dc. Phải chỉnh bằng phím cứng bên hông
- Bàn phím to quá khó xài, bác biết bàn phím nào nhỏ nhỏ như keyboard ko chỉ em với. bấm bằng móng tay nhọn wen rùi :(
- Ko có phần chỉnh keylog pad. Mún mở màn hình máy phải bấm nút power chứ bấm phím khác ko lên màn hình dc.