• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

3D warrior Zhao Yun - Triệu Vân 3D phiên bản 1.3.1 Việt hóa 100%

LoiPT

Tuy có 2map nhưng ngày càng khó ,lv45 mà chém 1thằng cưỡi ngưạ gần hết hp
chơi máu quá. lv 45 đồ + mấy rồi bác ơi hiệu ứng đẹp không. mình toàn loay hoanh cài lên cài xuống nên cao nhất lv18 :((

chơi giỏi thế, mình đánh mãi mà chưa qua được lv1. hic:(
thôi bác cứ chém người ta chứ ;)) chém 2 - 3 lính là lên lv2 rồi mà :)
đã tãi về chơi thử xem thế nào ! thank chủ pic nha !

Nesu muốn thank mình thì lên lv cao chụp lại ảnh và gửi lên topic này cho mình xem với nhá, tại giwof không có thời gian cày :)
bác hieua cứ lấp ló kia sao không giúp mình 1 tay với :)
cả loir_hd những nguwoif có kinh nghiệm Vh giúp mình sửa câu từ chuẩn với, mình làm nó toàn lỗi ứng dụng

Lori_hd

game hay, chặt chém đã tay thật, mỗi tội ngắn có 5 map, full set tím, map cuối là mệt nhất, bao nhiêu xe bắn phao.Lần nữa thaks bác kanta68, lâulắm mới có game mihcày phá đaỏ thế này.p/s :k cần edit lại câu chữ đâu, game này đọc mấy :]]

Lori_hd

ai crack đi ạ, nhìn hay thế mà ....

cr@ch game này mất hay đó bác, k cr@ck chơi hay hơn.Đang cày lại để đập set đò lên +5 đây, mà quái chơi lại trâu kém =.=.p/s: sao mấy game cảu tàu khựa mình dùng tap2scr k được nhỉ, bác nào biết chiwr với, các game java khác thì vẫn dùng bt @@

gentleman1032

chơi máu quá. lv 45 đồ + mấy rồi bác ơi hiệu ứng đẹp không. mình toàn loay hoanh cài lên cài xuống nên cao nhất lv18 :((

thôi bác cứ chém người ta chứ ;)) chém 2 - 3 lính là lên lv2 rồi mà :)

Nesu muốn thank mình thì lên lv cao chụp lại ảnh và gửi lên topic này cho mình xem với nhá, tại giwof không có thời gian cày :)
bác hieua cứ lấp ló kia sao không giúp mình 1 tay với :)
cả loir_hd những nguwoif có kinh nghiệm Vh giúp mình sửa câu từ chuẩn với, mình làm nó toàn lỗi ứng dụng

mún cài cao hơn lv 18 thì có 1 cách dễ dàng mỗi lần gần hết máu nhấn nút bên tay phải chọn lưu và thoát sau đó tải lại game máu sẽ đầy lại như ban đầu lv và % k thay đổi ^_^

LoiPT

Cái này đánh được cả đống đồ
kiếm đồ Rồng rồi + mới ngon :) nhặt toàn đồng vs bạc :)
s60v3 ngồi ngắm hả maasy bác

S60v3 cũng có game này mà bạn :)

mún cài cao hơn lv 18 thì có 1 cách dễ dàng mỗi lần gần hết máu nhấn nút bên tay phải chọn lưu và thoát sau đó tải lại game máu sẽ đầy lại như ban đầu lv và % k thay đổi ^_^
mình không để ý lắm nhưng mà cứ hết mau bơm suốt :))
do không có thời gian nên chỉ chơ iddeesn đó. hy vọng anh em kỷ niệm cho cái ảnh LV cao cao tý :)

Up bản mới VH 100%

Chỉnh sửa cuối:

Lori_hd

100% rồi, down nào, :D, thaks bác kanta68 nhiều.Đang định vh game đánh theo lượt của tàu khựa mà dạo này bận quá ^^, bác kanta có hứng thù thì mình gui link cho

LoiPT

100% rồi, down nào, :D, thaks bác kanta68 nhiều.Đang định vh game đánh theo lượt của tàu khựa mà dạo này bận quá ^^, bác kanta có hứng thù thì mình gui link cho
game nào đó bạn, dạo này đang máu chơi game gửi mình đi.
ak bạn có nhiều kinh nghiệm mình hỏi với. mình có 1 game tây du ký nhưng bug ra file png của nó không tài nào đọc được. bác rõ giúp mình với nhé :)

LoiPT

Màn đánh mấy ông trên ngựa khó nhỉ, đông wá
Đừng có đứng vào giữa nó toàn kẹp mình chết đứng ở đấy thôi, nạp máy chảng kịp toàn hết máu thì chạy thi thoản tung chưởng cái thôi :))

ronglua95c

E kanta..........

Kjm dum tuj game farm frenzy 2 cho s60v5 y.... Kjm maj hk thay....
chú ý tiếng việt có dấu

Last edited by a moderator:

hieuna

Đừng có đứng vào giữa nó toàn kẹp mình chết đứng ở đấy thôi, nạp máy chảng kịp toàn hết máu thì chạy thi thoản tung chưởng cái thôi :))

Mình mới chơi không thấy chưởng đâu :-??

gentleman1032

Mình mới chơi không thấy chưởng đâu :-??

chưởng là chiêu cuối cùng màu sáng sáng có mấy tia rớt xuống đó nhưng mà fải full mana mới dùng được kái đó chỉ câu giờ thui mà chơi trên 5230 of mình cảm ứng nó chạy lung tung k như mong mún nên chơi theo kiểu mình vừa đánh vừa chạy vừa bom máu nếu k ổn máu tụt gần hết thì lưu và thoát ùi tiếp tục tải lại

LoiPT

chưởng là chiêu cuối cùng màu sáng sáng có mấy tia rớt xuống đó nhưng mà fải full mana mới dùng được kái đó chỉ câu giờ thui mà chơi trên 5230 of mình cảm ứng nó chạy lung tung k như mong mún nên chơi theo kiểu mình vừa đánh vừa chạy vừa bom máu nếu k ổn máu tụt gần hết thì lưu và thoát ùi tiếp tục tải lại
sao lại chạy lung tung thế :) chắc bác luyệ ghê quá bị tẩu hỏa nhập ma rồi ;))