• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

3D warrior Zhao Yun - Triệu Vân 3D phiên bản 1.3.1 Việt hóa 100%

gentleman1032

sao lại chạy lung tung thế :) chắc bác luyệ ghê quá bị tẩu hỏa nhập ma rồi ;))
hem bjk cái máy sắp bốc khói ùi thấy game này điều khiển hơi khó chắc tại máy mình cài mấy ưng dụng lung tung nên ngốn ram khi bung game ra chắc còn khoảng 20mb bây jo màn hình nó có sọc đen giật giật nhìn ngứa mắt nge ngta nói phải thay màn hình tốn khoảng 1m thì fai thui ráng cày vài tháng mua cái 603 hix

LoiPT

hem bjk cái máy sắp bốc khói ùi thấy game này điều khiển hơi khó chắc tại máy mình cài mấy ưng dụng lung tung nên ngốn ram khi bung game ra chắc còn khoảng 20mb bây jo màn hình nó có sọc đen giật giật nhìn ngứa mắt nge ngta nói phải thay màn hình tốn khoảng 1m thì fai thui ráng cày vài tháng mua cái 603 hix
uk thay màn mấy l thôi mà đâu đến từng ấy đâu. mua máy mới cho ngon :)

gentleman1032

chắc ông cũng đang rãnh ha bây giờ tui tạo 1 topic game china có gì việt hóa cho anh em nha

gentleman1032

định up tiếp vài game nữa mà mạng bi ̣ngắt rùi cứ 12h30 là mất mạng thằng kon trai pà chủ dân it nên nó khóa mag wa giờ đó là ol bằg dt nên k up tiếp đc

LoiPT

định up tiếp vài game nữa mà mạng bi ̣ngắt rùi cứ 12h30 là mất mạng thằng kon trai pà chủ dân it nên nó khóa mag wa giờ đó là ol bằg dt nên k up tiếp đc
tiếp đi bác nhá :)
mà vừa nhìn thấy chữ tiếng trung ai thấy chữ đó thưởng set đồ +6 này ;))

hieuna

mấy game bác post không chơi được

LoiPT

màn 6 sao khó chơi thế nhỉ ai chơi qua bày cách với hay tại mình không nânng cấp vũ khí

gentleman1032

hj tui cấp 35 ma vũ khí +15 rùi nek có cách nào post hình từ game lên không 2 vũ khí tím +15 +15 là max rùi k + thêm được nữa zới lại + 15 và + 5 hoàn toàn giống nhau nhìn nó không khác gì hết

gentleman1032

Vừa tỉm được một mớ game java china s60v5 mà bjo box của mình nhiều game wa rùi từ từ ít bữa mọi người chơi chán rùi post tiếp

gentleman1032

làm gì có màn 6 tui chơi hết màn 5 nó văng ra chơi lại từ màn 1 quái hơi mạnh hơn xíu chứ có thấy màn 6 đâu bjo full set +15 còn cái nón :D mới cấp 47 thui

hieuna

làm gì có màn 6 tui chơi hết màn 5 nó văng ra chơi lại từ màn 1 quái hơi mạnh hơn xíu chứ có thấy màn 6 đâu bjo full set +15 còn cái nón :D mới cấp 47 thui

Bác chơi nhanh thật, em mới cấp 19

gentleman1032

đã full set +15 cấp 50 k bjết còn lên nữa k hết màn 5 chơi lại từ màn 1 toàn wái cũ mà nó mạnh như súg mấy con cưỡi ngưạ chọt 2 3 kái là chjt con trước màn 5 mấy chiếc xe chot 6 7 kái chưa chjt

gentleman1032

èo đúng là cấp 50 la max cấp full set đồ tím + 15 mà nó đánh có 2 hjt chjt weo we6 k thèm chơi nữa

foreverthuy

các mem chỉ giáo với. Tui đánh mãi mà không qua được level 1. nản wa. Càng đánh lính càng ra đông là thế nào nhỉ?

LoiPT

các mem chỉ giáo với. Tui đánh mãi mà không qua được level 1. nản wa. Càng đánh lính càng ra đông là thế nào nhỉ?
vãi bác chém 1 quái lên lv2 rồi bác cứ đùa :)
èo đúng là cấp 50 la max cấp full set đồ tím + 15 mà nó đánh có 2 hjt chjt weo we6 k thèm chơi nữa

uk game chỉ thế thôi bác bug ra là biết vì file sơ sài lắm :)

style144

mình mơí lv 35 , xém full set đồ rồng, thiếu nỗi cái bao tay, cây thương +9 sáng choang, nhưng mấy cái xe fáo mạnh wá, bác nào craxk đy