• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

5230v40 chạy C6v40

ThanhTungHT

Active Member
@lethanhtung90: cậu thật là giỏi, vurain và cả wimax nữa. DD của chúng ta có rất nhiều nhân tài.............tớ thỳ cũng mới tập COok thôy. mới đầu cook ấy cứ nghĩ văng các mod vào và xong, hihi nhưng không phải nhứ thế văng vào thì ôi chao lỗi tùm lum=>cuối cũng mới dùng tới phương pháp loại trừ :D hix cuối cùng cũng cook được 1 bản ngon ngon riêng mình. Hôm nay thấy lethanhtung90 bảo port rất dễ mình thật sự rất thích nên mạo muội xin TUNG lập 1 top hướng dẫn mình và ae pda cách port...nếu cậu không đồng ý thỳ thôy xin cậu mách cho mình 1 ít kinh nghiêm cook của cậu đc không, và các cao thủ kia nữa nhé! mong muốn cho dd phát triển
Name: Nguyễn Việt Bảo ------@------- THANK SHARE

Vấn đề chỉ cách Port thì rất đơn giản.Nhưng các bạn ko nghĩ rằng là Bình 24 còn giỏi hơn tớ rất nhiều? Bình ko chỉ Port giỏi mà còn làm nhiều thứ rất giỏi.VD như Icon,Fix các lỗi,......Tớ sợ rằng,khi các bạn biết cách port sẽ ko được Bình 24 chia sẽ nhiều thứ nữa.Thế nên mọi người sẽ ko được hỗ trợ từ Bình 24.Đấy là lý do tớ biết Port cách đây 3 tháng,nhưng lại ko lập Topic.Cũng chỉ mới hướng dẫn cho vài người.Theo mình chỉ nên dừng lại ở Topic này thôi.Nếu các bạn làm quá.Sẽ không được Binh 24 hỗ trợ tiếp đâu.Đấy là 1 số ngu ý của mình.Có gì ko phải,mong mọi người bỏ qua

Luu_Tan_Vu

Vấn đề chỉ cách Port thì rất đơn giản.Nhưng các bạn ko nghĩ rằng là Bình 24 còn giỏi hơn tớ rất nhiều? Bình ko chỉ Port giỏi mà còn làm nhiều thứ rất giỏi.VD như Icon,Fix các lỗi,......Tớ sợ rằng,khi các bạn biết cách port sẽ ko được Bình 24 chia sẽ nhiều thứ nữa.Thế nên mọi người sẽ ko được hỗ trợ từ Bình 24.Đấy là lý do tớ biết Port cách đây 3 tháng,nhưng lại ko lập Topic.Cũng chỉ mới hướng dẫn cho vài người.Theo mình chỉ nên dừng lại ở Topic này thôi.Nếu các bạn làm quá.Sẽ không được Binh 24 hỗ trợ tiếp đâu.Đấy là 1 số ngu ý của mình.Có gì ko phải,mong mọi người bỏ qua

uk đúng đó

anhyeuemha115

ohm vậy lẽ thế hả cậu..thôi không sao,tớ hiểu ý cậu rồi... mà tùng này cậu tách hộ tớ cái

này được không..để tớ cho vào fw của tới với
HIX mà chủ top không sahre link cho ae với nhỷ. cậu đã test không lỗi thì chia sẽ với ae đi

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
ý tớ nói là 2 trang ký tự có hình cảm xúc ở trên đó TÙNG....

Thì cậu tách file ấy ra từ Rofs2 mới là xong mà.Tách file trùng tên với file mình up lên đó.Chưa hiểu à.Vì mình bây giờ cũng ngại tách,mình chỉ hướng dẫn bạn tách thế thôi.

drnguyenluan

oh!!! Thế à. Tui thấy ông cũng pro wá rồi cần gì tới binh24 nữa mà sợ. Có gì ông hỗ trợ cũng đươc mà. Vậy thì ông port thử một bản cho ae xài đi.

wimax16vnn

còn lỗi camera nên chưa up link vội
nó bị lỗi y như hồi bản c6v20 đầu tiên , mình cho fix camera 100% , file ndcamsettings.r01 r96 rồi mà chưa fix dc
ai có cao kiến ? cái fix camera do ko có đèn flash lúc trc delete đâu mất tiêu rồi , ai có share lại cái

hoangphonghd

mọi người cho hỏi V50 của 5230 ko có TV, tui lấy Lang TV từ V21 vào liệu có chạy đc ko

hoangphonghd

Có ai biết làm thế nào để CPU của 5800 về đúng bản chất là 434Mhz ko vì mình test cả chục máy rùi, con nào cũng chỉ là 369Mhz thui à. Đang định đổi qua 5800 giá hợp lý và còn có WLan.

anhphu18

hix, toàn cao nhân, tớ dân ngoại đạo, nên nhìn mấy bạn mà ngưỡng mộ quá . cho hỏi mấy bạn đang theo học ngành gì vậy.

wimax16vnn

Có ai biết làm thế nào để CPU của 5800 về đúng bản chất là 434Mhz ko vì mình test cả chục máy rùi, con nào cũng chỉ là 369Mhz thui à. Đang định đổi qua 5800 giá hợp lý và còn có WLan.

ngta xài ầm ầm , sao thấy bạn cứ hỏi vụ 369 với 434 hoài vậy
có điều kiện thì lên 5800 là tuyệt rồi , có wifi

EmXinhKeEm

Link down thì chưa có. Bày đặt chiếm đất trước à :)) Hay chờ binh24 release rồi post vào :D

P/S: Chả thấy bác 5530 nào làm 1 bản ngon ngon xài nhỉ?

wimax16vnn

Link down thì chưa có. Bày đặt chiếm đất trước à :)) Hay chờ binh24 release rồi post vào :D

P/S: Chả thấy bác 5530 nào làm 1 bản ngon ngon xài nhỉ?

:)) , có nhìn thấy nhìn tôi post ko mà phán vậy bạn
còn lỗi camera chưa fix dc nên ko thik post lên