• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

5230v40 chạy C6v40

thainguu

các bác moder, cooker, porter là những người người tài giỏi, tuy nhiên em thấy hình như các bác quá coi trọng vấn để bản quyền, hjhj, các bác ko cần phải nhắc ừ này là của tui là làm đó nha, này phải ghi tên tui vô đó...

Vì bọn em những amater sẽ nhớ hết những gì mà các bác đã làm và trân trọng những công sức của các bác hết hà, hjhjhj, chúc bác vui vẻ, mong chờ những mod mới nhất của các bác, hjhj :)

anhyeuemha115

hix ông bình ra bản cho 5233,52xx mà sao lại không có 5230 nhỉ! chưa ai fix đc camera hả chủ top?

wimax16vnn

hix ông bình ra bản cho 5233,52xx mà sao lại không có 5230 nhỉ! chưa ai fix đc camera hả chủ top?

có mình tôi fix , có ai vô fix đâu nên chưa dc
mai fix vậy , tôi ngủ đã, ko fix dc tôi sẽ port từ bản 5233 wa cho

anhphu18

các bác moder, cooker, porter là những người người tài giỏi, tuy nhiên em thấy hình như các bác quá coi trọng vấn để bản quyền, hjhj, các bác ko cần phải nhắc ừ này là của tui là làm đó nha, này phải ghi tên tui vô đó...

Vì bọn em những amater sẽ nhớ hết những gì mà các bác đã làm và trân trọng những công sức của các bác hết hà, hjhjhj, chúc bác vui vẻ, mong chờ những mod mới nhất của các bác, hjhj :)

thật ra làm các công việc này mất rất nhiều thời gian , công sức và cả việc gây hại đến cái điện thoại, nhưng khi post lên họ được gì nào, nên chỉ những cái thanks động viên, hoặc những công sức họ bỏ ra được công nhận cũng là niềm vui của họ rồi, đây là tâm lý bình thường của con người, nên hãy thanks ngay khi có thể nha các bạn

thangku1989

chủ thớt cái CFW này có nhiều lỗi lắm
chưa có tiếng việt
bàn phim mini qwerty khi quay ngang không có nút kết thúc
mở khóa chưa có quay tự động......

akhoa9955

ngoài lề tí, bản anna8 sao lâu wá chưa lên thớt vậy wimax? :D :D quan tâm e nó nhất :D

wimax16vnn

chủ thớt cái CFW này có nhiều lỗi lắm
chưa có tiếng việt
bàn phim mini qwerty khi quay ngang không có nút kết thúc
mở khóa chưa có quay tự động......

thứ nhất chưa có TV là đặc điểm của tất cả CFW c6v40 port nha, ko fải là lỗi
mọi người dùng từ "lỗi" bừa bãi wá đi
bàn qwerty hay mở khóa thù mod thêm dễ ợt nhá, nên nhớ đây chỉ mới là bản port chưa fải là CFW nên đừng có đòi hỏi nhìu

ngoài lề tí, bản anna8 sao lâu wá chưa lên thớt vậy wimax? :D :D quan tâm e nó nhất :D
ANNA88 N97mn thì tuyệt gần như 100% rồi, xu thế đang chạy wa c6v40 nên ko post nữa
bản này khi add tiếng việt vào bị lỗi tùm lum từa lưa. hixx
như trên đã nói

M4_Vu0ng_001

thứ nhất chưa có TV là đặc điểm của tất cả CFW c6v40 port nha, ko fải là lỗi
mọi người dùng từ "lỗi" bừa bãi wá đi
bàn qwerty hay mở khóa thù mod thêm dễ ợt nhá, nên nhớ đây chỉ mới là bản port chưa fải là CFW nên đừng có đòi hỏi nhìu

ANNA88 N97mn thì tuyệt gần như 100% rồi, xu thế đang chạy wa c6v40 nên ko post nữa

như trên đã nói

thay chữ kí bản anna7 thành anna8 đi bạn???

traicauhd

bác lại chậm chân rồi? mọi người chờ bác lâu wa bỏ đi hết bi giờ? cook bản ngon ngon cho mọi người rồi up luôn bác nhé...?!