• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

5230v40 chạy C6v40

axdd

Member
mình vừa lên v50 xong :D cảm thấy rất là mượt.Lâu không dùng fw gốc nên cũng hơi ngượng ngượng :D

hoangphonghd

Em gái mình thích chụp ảnh thấy V50 này camera khá chất lên đã up cho em nó. Nhưng nó gà TA lên khó quá, ai ngâm cứu vụ TV for 5230 V50 cái nhỉ

hoangphonghd

Vurain84 làm bản 10HS for 5230 V50 đi rùi up cho ae xài với. Tui bận ko có thời gian làm

minhthaohcm123

Em gái mình thích chụp ảnh thấy V50 này camera khá chất lên đã up cho em nó. Nhưng nó gà TA lên khó quá, ai ngâm cứu vụ TV for 5230 V50 cái nhỉ

Ý hay đó "bồ tèo"! tại sao lại chỉ có 5233 v50 la có tiếng việt@@

simhoang

không dùng 5230 nhưng cho mình hỏi là cái màn hình nằm ngang có chữ thoát và tùy chọn cũng nằm ngang là mặc định của C6v40 hay là mod vào vậy?

thangku1989

chủ thớt cho thêm ít chi tiết đê
có gì khác so với phiên bản v20 chứ giới thiệu sơ sài quá

hoangphonghd

wimax16vnn
Bạn làm cho mình 1 bản V50 9HS cho mình với đc ko, mình bận quá ko làm đc. Thank nhiu nha

nhockfc

bản này bị lỗi camera hiện đag dùng hay lỗi camera ntn hả bro =.=
p/s: kết mỗi cái duyệt web mới và tin nhắn có icon mặt cười :D