• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

5530 FW 31.0.005 COOKED BY DAUGIANG1987

ma_ngay

anh daugiang1987 ơi anh có thể làm giúp em 1 bản fw mà bàn nhập kí tự gõ theo kiểu telex ( aa= â , ow= ơ) , giống như cách nhập của samsung star ý, em hay nhắn tin và hay dùng điện thoại vào nick chat, anh có thể chỉnh lại giúp em đc ko ạ, em nghĩ cũng rất nhiều người cần cái này!!Thanks anh

daugiang1987

daugiang ơi cho mình hỏi HS satio cooked trong FW là gồm những file nào =.= để còn biết đường thay thế ? thanks

- Nguyên bộ của nó đây nè:

anh daugiang1987 ơi anh có thể làm giúp em 1 bản fw mà bàn nhập kí tự gõ theo kiểu telex ( aa= â , ow= ơ) , giống như cách nhập của samsung star ý, em hay nhắn tin và hay dùng điện thoại vào nick chat, anh có thể chỉnh lại giúp em đc ko ạ, em nghĩ cũng rất nhiều người cần cái này!!Thanks anh

- Cái này phải ngâm cứu xem sao đã mới làm được

(Mạng ỡ cty nó bị lổi gì mà cã ngày không vào được trang này về nhà thì vào được)

Chỉnh sửa cuối:

ma_ngay

em vừa up fw của anh xong, rất nhanh và rất đẹp ạ, nhưng mà sao em cài ứng dụng vào ko có cách nào để gỡ ra đc ạ, hjc hjc

daugiang1987

em vừa up fw của anh xong, rất nhanh và rất đẹp ạ, nhưng mà sao em cài ứng dụng vào ko có cách nào để gỡ ra đc ạ, hjc hjc

Vào cài đặt\quản lý ứng dụng\ứng dụng đã cài đặt, mà gỡ nó ra chứ đâu nữa.

ma_ngay

Vào cài đặt\quản lý ứng dụng\ứng dụng đã cài đặt, mà gỡ nó ra chứ đâu nữa.

Hjc, em vào chỗ này mà, nó ko hiện các ứng dụng đã cài đặt, mặc dù ấn tùy chọn/ xem nhật ký thì vẫn có nhật ký cài đặt :((

daugiang1987

Hjc, em vào chỗ này mà, nó ko hiện các ứng dụng đã cài đặt, mặc dù ấn tùy chọn/ xem nhật ký thì vẫn có nhật ký cài đặt :((

Bạn khỡi động lại máy sẽ được có lẽ khi bạn cài pm đã bị lổi.

ma_ngay

cái fw của a xài rất đã, mong anh mod giúp nhập ký tự theo kiểu telex, em rất cần cái này

daugiang1987

daugiang1987 kiểm tra lại link giùm mình với, kick vô báo liên kết không hợp lệ

Đã sữa link rùi bạn, không bit nó bị j mà chép đúng link mà nó ra vậy.

cái fw của a xài rất đã, mong anh mod giúp nhập ký tự theo kiểu telex, em rất cần cái này

Đang làm đây xem nó có chạy được không cả đêm ngồi fix lổi youtube bị văng ra khi xài HS SS, rom của máy giờ nó banh luôn rùi không bit khi nào thì chết đây. Các file flash của thằng HS này chắc phải viết lại cho nó tương thích thui.

Chỉnh sửa cuối:

bomdaica150693

bạn có thể cho mình xin cách mod icon iphone + HS iphone được không, mình cook cho con 5k8 của mình

bomdaica150693

ax, mình copy vô rofs3 và flash thì màn hình trắng xóa? icon không hiện lên, có phải do lỗi theme

daugiang1987

ax, mình copy vô rofs3 và flash thì màn hình trắng xóa? icon không hiện lên, có phải do lỗi theme

Trời ui đó là bản HS iphone để cook vào thui chứ bạn phải sữa theme lại mặc định trong file private\10202BE9\101F876F.txt đúng với theme trong máy mà bạn bạn muốn làm mặc định nữa chứ.

cena2008

pác ơi, pác có bộ FW gốc của white blue ko pác
em CFW dc rùi , cho em hỏi là , mình có thể đưa ứng dụng mới cài ra ngoài màn hình chính dc ko pác

daugiang1987

bây giờ thì theme được rùi mà vẫn không hiện icon ngoài HS?

Xem trong thẽ nhớ xem có file ICON và gadget của nó không nếu không có thì phải chép vào nằm trong bộ mình gứi đấy: Rofs2\ Data rồi khỡi động lại máy.

pác ơi, pác có bộ FW gốc của white blue ko pác
em CFW dc rùi , cho em hỏi là , mình có thể đưa ứng dụng mới cài ra ngoài màn hình chính dc ko pác

- Dùng NAVIFIRM mà tải về mình không có, đưa ứng dụng mới cài ra ngoài màn hình thì phải dùng pm.

Đêm wa vào PDAVIET là rớt ko vào được.