• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[5530XM] CFW C6 V20.0.42 Super Excellent Finally by vutaikt

vutaikt

down 3 file về rồi JAF thôi hả vutaikt

nếu có sẵn core v31 hay 32 và bộ phốo hợn rồi thì chỉ việc down file đính kèm vè copy vào thư mục RM-504 là xong.
bạn nhớ xem tên file roft2 nhé.
lúc nào rảnh sẽ làm 1 bản cho 523x. giờ đi thi đã

quangtien_bk

mình ko hiểu bạn nghĩ gì...
bạn nghĩ ai làm ra đc 1 bản ra thì cũng là ăn cắp à.
topic này là chia sẻ chứ ko thương mại bạn nhé. bạn đừng nào nói tinh tinh thế này thế nọ.
mình mà ở gần chỗ bạn thì ko xong với mình đâu.

ở diễn đàn này mọi người cùng chia sẻ những bản côk cho nhau, ai thích thì dùng thui. chứ ko có những ý nghĩ đen tối trục lợi như bạn đâu.

Bạn đã chép đúng file ko đúng file core ko. bạn đã chỉnh sửa gì ko?
Nếu làm đúng như mình thì chắc chắn sẽ chạy đc.
Nếu ko thì bác ko jaf thì bả ko jaf chứ đùng vào topic mình chém gió nhé.
bản này chạy ngon lên mình mới pót lên cho anh em.bạn đừng theo ai xui khiến mà vào nói xiên mình nhé
Bạn bị binh24 ném đá nên đề phòng quá nhỉ :D
Nói thật là xem giới thiệu mình rất thích bản này, mình cũng đã thử nhiều bản CFW rồi và đang rất muốn thử bản của bạn nhưng không được thì báo lại thôi. Có thể mình làm chưa đúng cách vì bạn chia ra nhiều phần quá, nếu được bạn có thể ghép sẵn vào để mọi người down về Jaf luôn mà không phải ghép nữa được không.
Rất cảm ơn bạn.

khiem777k

bản này hack chưa vậy bạn

hjhj.rồi nè bác.tất cả các cfw đưa lên diển đàn thì 99% đã hack.bác yên tâm mà JAF đi

Bạn bị binh24 ném đá nên đề phòng quá nhỉ :D
Nói thật là xem giới thiệu mình rất thích bản này, mình cũng đã thử nhiều bản CFW rồi và đang rất muốn thử bản của bạn nhưng không được thì báo lại thôi. Có thể mình làm chưa đúng cách vì bạn chia ra nhiều phần quá, nếu được bạn có thể ghép sẵn vào để mọi người down về Jaf luôn mà không phải ghép nữa được không.
Rất cảm ơn bạn.

đúng thế.nhưng ai lại đi ném đã ace trong forum đại gia đình của mình chứ.xl em thấy bất bình quá.nên đốc vô thêm cho phong phú đa dạng

conmeoma

tất nhiên là rồi, bản này cũng khá nhưng cái themes nặng và khó hìn wa, vẫn chưa mod 2 cái đèn trăng và đỏ lúc khóa nó vẫn sáng...

Xài theme original của máy đi bạn. Tuy 0 rực rỡ nhưng nhẹ và mượt hơn. À cho mình hỏi luôn là cảm ứng có nhạy gần giống X6 thật 0?nhắn tin bàn phím qwerty = ngón tay có nhạy 0, có bị lộn chữ nữa hok?

Asutaka

Xài theme original của máy đi bạn. Tuy 0 rực rỡ nhưng nhẹ và mượt hơn. À cho mình hỏi luôn là cảm ứng có nhạy gần giống X6 thật 0?nhắn tin bàn phím qwerty = ngón tay có nhạy 0, có bị lộn chữ nữa hok?

các themes co sẵn trong máy ngaọi trừ themes df thì tất cả đều ko xài dc, phải xài themes full icon, mình chưa xài X6 bao h nên ko bít nó mượt ra sao, nhưng mình thấy bản này cũng ko khác lắm so với bản phôtn hay bản của a bảo.còn bàn phím thì nếu xài bàn phím full thì cảm ứng tốt còn bàn phím mini thì chỉ dùng bút viết là tốt nhất vì màn hình của em nó hơi bé...

conmeoma

các themes co sẵn trong máy ngaọi trừ themes df thì tất cả đều ko xài dc, phải xài themes full icon, mình chưa xài X6 bao h nên ko bít nó mượt ra sao, nhưng mình thấy bản này cũng ko khác lắm so với bản phôtn hay bản của a bảo.còn bàn phím thì nếu xài bàn phím full thì cảm ứng tốt còn bàn phím mini thì chỉ dùng bút viết là tốt nhất vì màn hình của em nó hơi bé...

Hiii cảm ơn bạn nhiều vì thông tin này hen. cho mình hỏi thêm cái nữa là âm nhạc nghe=tai nghe có hay 0?mình dùng FW gốc và tai nghe zin của samsung S8003 Jet thì phê tận đỉnh ^^ còn 0 biết FW này thế nào. Mình hỏi kỹ như vậy vì mình đang phân vân wa, đã từng flash các CFW nhiều rồi nhưng cuối cùng vẫn fai trở về với FW gốc. 0 biết CFW này ra sao nữa, hichic.

kimjaewon

bạn cho mình hỏi bản này font anh hoa việt, sao máy mình ko đọc được tiếng hoa nhỉ?

prosoldgold

bạn ơi cho mh hỏi thế mh cài bản nào đây, cài ở file đính kèm hay ở code fore... mh đưa bộ code fore.. ra quán thì họ bảo thiếu mất môti file tiếng. thế là sao? giúp mh với. thank nhiều

conmeoma

mình vừa flash xong rùi nè. sao 0 thấy hiển thị dòng chữ VN MOBIPHONE nhỉ mặc dù trong Operator Logo chọn là Shown rùi mà ta?