• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[5530XM] CFW C6 V20.0.42 Super Excellent Finally by vutaikt

vutaikt

bạn cho mình hỏi bản này font anh hoa việt, sao máy mình ko đọc được tiếng hoa nhỉ?

sory bạn bì dung lượng bạn côk lớn quá lên mình bỏ font anh hoa việt và thay bằng font mặc định.
bạn thích fontt anh hoa việt thì mình sẽ gửi cho

bạn ơi cho mh hỏi thế mh cài bản nào đây, cài ở file đính kèm hay ở code fore... mh đưa bộ code fore.. ra quán thì họ bảo thiếu mất môti file tiếng. thế là sao? giúp mh với. thank nhiều

bạn thông cảm hiện mình đang thi không up được cả bộ.bạn đợi mình cho link các file bản của anh daugiang1989

conmeoma

bạn ơi cho mh hỏi thế mh cài bản nào đây, cài ở file đính kèm hay ở code fore... mh đưa bộ code fore.. ra quán thì họ bảo thiếu mất môti file tiếng. thế là sao? giúp mh với. thank nhiều

Bạn cứ tải file Core for 5530 v32 nhé + file đính kèm về giải nén ra tổng cộng được 7 files. Sau đó bỏ hết vào thư mục RM-504 rùi JAF nhé. 0 cần down bản phối hợp đâu vì trong file Core cũng có luôn rồi, nếu tải về nó sẽ báo là trùng. mình làm dc mà, chúc vui!^^

kimjaewon

uhm bạn gữi font đó cho minh nha, minh dùng fontrouter đổi font cung được thank bạn

vutaikt

bản này bị lỗi không hiện thông tin mạng rồi bác ơi !!!
bạn vào cài đặt/ hiển thị/ bật hoặc tắt logo mạng.
thân.

uhm bạn gữi font đó cho minh nha, minh dùng fontrouter đổi font cung được thank bạn
bạn test bản này ổn không, có cần bổ sung gì không, cảm ứng như vậy được chưa, có cần mod thêm gi` nữa không.
mình đang cần góp ý để làm 1 bản nữa..

kenji_bushido99

danh bạ ngoài màn hình chính, lúc đầu add hình vô được, tắt máy khởi đông lại thì k hiện hình nữa bác ơi !!!

kimjaewon

cái bản font anh hoa việt la bản của daugiang mà, co úp nhầm link ko bạn? mà cung ko đọc được tiếng hoa

vutaikt

cái bản font anh hoa việt la bản của daugiang mà, co úp nhầm link ko bạn? mà cung ko đọc được tiếng hoa
bạn ơi
bạn downdload file đính kèm của mình sau đó chép đè file đó vào thư mục RM-504 của daugiang là jaf thui.
tại mình ko có thời gian upload bộ phối hợ.
thông cảm nha

kimjaewon

Font Anh Hoa Việt down bản này
rồi down
Dạng tập tin: rar 5530 cfw c6V20.0.42 Super Excellent Finally by vutaikt .rar‎ (140 Bytes, 42 lần tải)
xong chép đè đúng không....

vutaikt

Font Anh Hoa Việt down bản này
rồi down
Dạng tập tin: rar 5530 cfw c6V20.0.42 Super Excellent Finally by vutaikt .rar‎ (140 Bytes, 42 lần tải)
xong chép đè đúng không....
bạn thích dùng Font anh hoa việt như mình hả.
bạn làm theo cách sau.
kết nối điện thoại với PC ở chế độ ổ đĩa chung
sau đó download file này
http://www.mediafire.com/?4th7xgfvjtrt364
về chép vào E/resource ( giải nén chép thư mục Font vào E/Resource)
nếu không có thư mục Font thì bạn tạo ra nhé.
sau đó jaff bạn cfw ở file đính kèm lá xong...
bạn jaf bản nào cũng có font anh hoa việt.

kimjaewon

bạn không nói sớm lam cứ jar đi jar lại vẫn như cũ,, chỉ một hồi minh cũng ko hiễu nỗi thôi khỏi dùng cai anh hoa việt nữa, thank bạn nhiều^^

vutaikt

đúng links đó đấy bạn à.
Mình dùng dt vẫn tải dc mà... Bản này wifi oke lắm download nhanh (nhờ mod của bác mathanh))

max1397

Member
nhìu bản cook cho 5530 quá,đang rối ko bik chọn bản nào,bản nào cũng ok hết !!!!!

vutaikt

uk.càng đông càng vui mà.
Các bạn cứ jaf va cảm nhận bản nào phù hợp với mình thì dùng thuj.

phantom9790

em biết bác chơi em mà.biếu chiều em thi up lun từ trưa.hỏng.hehe.jo mới sài.rompatcher o dau bac

vutaikt

em biết bác chơi em mà.biếu chiều em thi up lun từ trưa.hỏng.hehe.jo mới sài.rompatcher o dau bac

hehe, hum nay ông cũg thj hả ,làm dc bàj ko?
Thưởng thức bản này xem có ra sao ko nhé, có lỗj gj mjnh fjx lạj.

Cho hỏi cái này là v32 hay v31 . máy mình v31 đâu flash đc phải không .

bác dùng v31 thì đổi tên file roft2 thành v31 sau đó cook thuj