• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[5800XP] CFW C6 V20.0.42 Super Excellent Final by vutaikt

bad204

Member
có phải bạn dùng killme ko vậy.
nếu dùng killme thì đừng giết cái autolock là đc mà..

là PopupClock chứ bạn ;;)
CHủ yếu hok xài được là do các bạn xài Handy Taskman nhá >:)
Khi chạy Handy Taskman thì sẽ luôn có MenukeySever j j chạy nền í.nó sẽ làm bạn ko trượt mở khóa đc.dùng kill me kill xong mở được liền :D.tốt nhất là bỏ Handy Taskman đi, dùng ko hay lắm :p

assassinzero

Cái này là mặc định của C6 nó vậy bạn à. Nhờ vậy nên tốc độ load thư viện hình mới nhanh đó bạn.
Mình toan dùng bản CWF of N97 nên ko bị, giờ chuyển qua bản C6 bị nên cứ tưởng bị lỗi. Giảm bit của ảnh như zậy đồi với ảnh có độ bit cao thì ko sao, nhưng những ảnh bit thấp thì rất mờ. Pro nào fix lỗi này với. Tribf Private thì mình mù rồi^.^

vutuan472

ko biết phím XpressMusic có dính dán đến media bả ko,mình mới xóa cái đó,bản nỳ cần ram cao tí ,và có lúc cảm thấy hơi chậm,mod cpu 85==> 99 thấy mượt hơn hẳn luôn

haysuzuki

ủa sao mình dùng v51,dow core v51 + phối hợp 2 bỏ vo rm-356 rồi cho bản cook vào jaf xong mở lên thành v52.mìnhk hiểu lun ai giải thik dùm mình.

vutuan472

hihi ruột bạn vẫn là core v51,tai versions của bản cook là v52 thôi ko sao đâu,bạn có thể mở file cook sửa lại trong thư mục versions

haysuzuki

hihi ruột bạn vẫn là core v51,tai versions của bản cook là v52 thôi ko sao đâu,bạn có thể mở file cook sửa lại trong thư mục versions

ủa :p vậy jaf mấy bản v51 vẫn đc chứ?giải thik 9 xác dùm mình,mình còn gà sợ die phone

vutuan472

bản đã sài core v51 mà thì vẫn sài được bản v51 thôi,tại bản cook ghi thông tin versions là v52 thôi,bạn vô đổi lại được mà,jaf lôn jaf lại,mình lộn một lần rồi có die đâu ,jaf lại thôi

binbon185

Đã test, kết quả rất tốt, ko thấy bất cứ lỗi nào cả,ngoãi trừ cái theme suond wave... bác Vutaukt cho tôi link download mấy cái theme đẹp đi,có mõi 1 cái Win7 của bác nhìn mãi cũng chán,hix.

cugung212

Mình sử dụng đã 2 ngày, mọi thứ rất tốt ngoại trừ có câu thông báo hỏi mình có vô internet k hoài.

vutaikt

Mình sử dụng đã 2 ngày, mọi thứ rất tốt ngoại trừ có câu thông báo hỏi mình có vô internet k hoài.

bạn vào màn hình chủ chọn màn hình chính ofline nha.

Đã test, kết quả rất tốt, ko thấy bất cứ lỗi nào cả,ngoãi trừ cái theme suond wave... bác Vutaukt cho tôi link download mấy cái theme đẹp đi,có mõi 1 cái Win7 của bác nhìn mãi cũng chán,hix.

bạn thông cảm.
topic thêm và hình nền cũng nhiều theme đẹp lắm bạn sang đó tìm nha.
bạn thấy nhạc chuông, âm thanh khởi động và tắt máy thế nào. có ổn ko? có pgari mod thêm gì nữa ko?
các bạn có lỗi gì thì hãy nói nha.

Chỉnh sửa cuối:

cugung212

ủa, chọn offline chỗ nào vậy bạn? mình vô bất kỳ chương trình nào lâu lâu đều thấy thông báo vô internet

vutaikt

bạn ra màn hình chủ. Hs nha.
sau đó ấn tùy chọn/ màn hình chính ofline.
hoặc bạn đang dùng email hay chương trình gì đó kết nối internet...

bản này lâu lâu nó tự tắt màn hình chủ rồi bật lại hay sao ak, chủ topic làm bản giống 5530 cho 5800 đi. Đọc bản bên đo thấy hay hơn, menu cũng sửa lai ngang 3x4 dọc 4x4 free ram thì đc 55 lúc ổn định lận, mà chắc cũng ko bi lỗi themes. Chứ cài themes khac dzo caj wiged ngoai hs no cư bị jk ko ah, giống theme soundwave ak,nghe nhạc chỉnh to hơn đc hum bạn :">. Làm trc tết tây đc hum , để têt tây đi vs gf lun.keke

vutaikt

bản này lâu lâu nó tự tắt màn hình chủ rồi bật lại hay sao ak, chủ topic làm bản giống 5530 cho 5800 đi. Đọc bản bên đo thấy hay hơn, menu cũng sửa lai ngang 3x4 dọc 4x4 free ram thì đc 55 lúc ổn định lận, mà chắc cũng ko bi lỗi themes. Chứ cài themes khac dzo caj wiged ngoai hs no cư bị jk ko ah, giống theme soundwave ak,nghe nhạc chỉnh to hơn đc hum bạn :">. Làm trc tết tây đc hum , để têt tây đi vs gf lun.keke

cảm ơn lời góp ý của bản..
mình cũng định nghĩ mod 1 bản nghe nhạc to bas như của mathanh
còn vụ màn hình chủ mình để tắt màn hình 15s thui.
thếm win7 hơi nặng 1 tí, theo mình bạn lên dùng theme dót v4.02 mình để link ở trên, dùng mượt mà hơn đấy.
còn vì vụ Ram mình cũng ko biết tại sao nữa Ram bản c6 mod cho 5530 hay 523x nhiều hơn 5800 khoảng 5-7Mb

cugung212

bạn ra màn hình chủ. Hs nha.
sau đó ấn tùy chọn/ màn hình chính ofline.
hoặc bạn đang dùng email hay chương trình gì đó kết nối internet...
Mình vào tùy chọn ở màn hình chính, k thấy mục màn hình chính offline đâu cả. Mình thấy k phải do lỗi này.