• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

7 ngày chết chóc ( bệnh tim đừng nên chơi)

louislolitta

Tất cả đều thắc mắc tại sao chơi xong,save load thì bị văng ra ngoài phải không? Vì mình đã vào rất nhiều forum nước ngoài,thấy tụi nó thông báo đây là trò games trial nhưng cracked,bản cracked này rất hay bị văng ra ngoài,hiện vẫn chưa có bản cracked nào chính thức cả,đành phải đợi thoi.6

kecuoigio

chác đúng là bản trial rồi, chơi mãi chả qua day1 mà có tận day7 cơ, chán thế, chơi tí out ra lúc vào thì mất luôn

LIENHUONG

Cái trò Vday này mình mới chơi qua ngày thứ nhất, ngày thứ 2 tìm mãi chả thấy cửa đâu nên cho phăng teo rồi. Mình có save, vào load thấy vẫn chơi bình thường chứ đâu có bị out đâu.

kykiske79

Ai có game này cho E61i màn hình ngang kôôôôôôôôô?
nguyenpa có k?
Posted via Mobile Device

Tránh viết bài kiểu SPAM nha bạn!!

Last edited by a moderator:

kykiske79

ẹc mình kiếm trò này cho E61i gần nửa năm rồi kô thấy, vào cả mục yêu cầu game rồi cũg k có tín hiệu trả lời
, tìm từg trang một trong mục game cho s60 3rd thấy chủ đề game 7days mình vào và hỏi chủ topic có game đó cho E61i k sao lại gọi như vậy la SPAM? Trog khi đó ở trên bạn R41n viết có 3 từ "K chơi đc" thì lại k bị gọi là SPAM @.@ chả hiểu như nào gọi la "viết kiểu SPAM" nữa. Pó HAND.
Posted via Mobile Device

Caominh171

ẹc mình kiếm trò này cho E61i gần nửa năm rồi kô thấy, vào cả mục yêu cầu game rồi cũg k có tín hiệu trả lời
, tìm từg trang một trong mục game cho s60 3rd thấy chủ đề game 7days mình vào và hỏi chủ topic có game đó cho E61i k sao lại gọi như vậy la SPAM? Trog khi đó ở trên bạn R41n viết có 3 từ "K chơi đc" thì lại k bị gọi là SPAM @.@ chả hiểu như nào gọi la "viết kiểu SPAM" nữa. Pó HAND.
Posted via Mobile Device

Bạn ko biết bạn viết thế nào mà giống SPAM hả?

Người ta viết ý kiến ngắn gọn, còn bạn có cần thiết kéo dài "kôôôôôôô" hok zậy? Bạn trình bày cho người khác đọc chứ đâu phải mình bạn, đây là "ngôn ngữ" cộng đồng mà!

nguulangkiem

hay đó bạn à. Thanks nhé!

cái này mới gọi là vô đối là đây :)) spam hok cần lỗ liễu thế này chứ bạn.
Game này cho mấy đứa con gái chơi =)) nó quang đt mình cứ như gạch ý. Ae rút kinh nghiệm đừng cho tụi con gái chơi kẻo vỡ hết gạch đấy :))

phananhvusv

Chài ơi! Chán cái kiểu này quá! toàn đào mộ lên làm gì thế? Cái trò này có đầy đủ hơn rồi mà!

kykiske79

Chài ơi! Chán cái kiểu này quá! toàn đào mộ lên làm gì thế? Cái trò này có đầy đủ hơn rồi mà!
ừk đâu, bạn có cho mình xin sao fải kêu chán làm cái gì nhỉ :-" Cũ vs bạn nhưng mới vs ng #, chả nhẽ cáj j bạn biết rồi thì ng # kô đc quyền biết àh? Biết có bản đầy đủ thì cho mình đi. Đâu??? Nên nhớ là 7days của E61i đấy nhé.
Posted via Mobile Device

phananhvusv

thế ở đây có dành cho E61i à? Vậy thì cậu cứ down ở đây đi! âm thầm lặng lẽ mà down, đâu cần bới móc lên làm gì? làm tôi tưởng đã có full Eng rồi!

kykiske79

ơ thế hóa ra ông kô hiểu tôi đag cần tìm game này cho E61i àh? Nếu có thì down luôn rồi đâu cần fải đi xin thế này @.@ có kô post lên đi ông, post lên đi để tôi "âm thầm, lặng lẽ" mà down?
Posted via Mobile Device

phananhvusv

Tôi đâu có sài 320x240! nên không giúp bạn được! nhưng tôi nghĩ nên yêu cầu trong topic hỏi đáp!

vodang05

(Dingoo Games) 7 Days Salvation FULL (S60v3 CH)

7 Days Salvation

7 Days has been nominated the best 3d Mobile game for the INTERNATIONAL MOBILE GAMING AWARDS

7 Days is developed with a software rendering engine, Soft3D. The game can run perfectly without any hardware support, so it should support most of the mobile phones in the market.
7 Days is completely real-time rendered, so what you see in the video are all real-time 3D scenes, we didn't include any CG clips.
Soft3D is a cross-platform game engine, so 7 Days can easily support many different platforms such as symbian, brew, wince, etc.
For the high-end mobile phones, it's possible to add hardware accelerations, and the visual effects will be improved to an extremely high level.
7 Days is a 3D adventure game about a famous horror novelist, Salvator Ken, who is 30 years old, quite dissocial. He used to lock himself in his villa and think about his novel alone. One day, something strange happened, he was trapped in his house! He can‘t escape! Is it just a dream? If it is, when could he wake up?
7 Days tells a story about what happened to Ken in these days. In the game, the player's choice and interaction may affect the following events. It's a game quite worth thinking, but for the light users, the fine graphics, vivid sounds, and interesting puzzles will also bring them a great fun!

About the game system:
· Puzzles (Some puzzles require immediate decision and action, some other puzzles may be vital for the whole story.)
· Battles(You can fight with the primary weapon, but sometimes using the helpful items is a better choice.)
· Hidings (You may find some hiding places in the game, they are quite useful for escaping from the strong bosses, which should be a very exciting experience.)
· Traps (Traps may make damage to player, but you can also use them to stop the enemies, or defeat them.)

INSTRUCTIONS:

It's the full version 27 MB (50 MB after install)

When you start the game it asks you for SMS verification. For skipping the verification:
All you have to do is to change the number of the SMS location in your phone device. You will change when it comes to verify the game, it will automatically send out 9 messages for the activation, but since you change the SMS location, it won't cost you any money. After it said the message sending failure, then you have to go to the message box and delete all of them...and then enjoy your game!

So for skipping the verification, go to Menu-messaging-option-setting-text message-message centers-Orange(this is my message location)-message center number(and this is the one u have to make some change on it) for example: +43190...

DOWNLOAD It's the full version 27 MB (50 MB after install)

RESUMABLE LINK
http://usershare.net/j163pbxjy4op

http://depositfiles.com/files/6pmpprqew

http://www.4shared.com/file/12638633...9b2/7days.html

http://rapidshare.com/files/270204011/7days.sisx.html
Hình như đây là bản full nhưng mà toàn tiếng tàu thôi!Có ai biết chuyển nó sang tiếng anh ko vậy!

kykiske79

=.= bó tay các chú, có để mà chơi còn kô chơi đc =.= mình dùng E61i chả có mà chơi @.@ nản.... Ai có game này cho E61i send giúp với (sẽ cảm ơn và hậu tạ), kô lại fải mua N95-2 :|
Posted via Mobile Device