• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

7 ngày chết chóc ( bệnh tim đừng nên chơi)

mysuol213

khi chơi qua day2 save lại rồi load lại cảnh đó thì tự nhiên thoát ra màn hình luôn.Làm mình ko thể chơi tiếp được.:(( trò chơi bị lổi hay sao đó?

không phải game bị lỗi đâu bạn ơi! game thiếu file save game. mình cũng lục tung mấy trang wed nước ngoài thấy nó có file đó nhưng khi down về thì ko cài được.bản china thì có đủ hết, dung lượng khi cài bản china là trên 20mb,còn bản english chỉ có trên 17mb,phần chênh lệch chắc là phần load save game đó! Bác nào có time thì tìm file save game cho anh em đi:-?

Flucifer

Cảm ơn bạn, nhìn hình thấy đã quá, để down về chơi thử hi hi. Bệnh tim cũng gắng chơi thử xem sao ;;);;);;)

kykiske79

Vậy là 1lần nữa topic 7days này sống lại :D Bao nhju ng còn chưa chơj 7days mà có ng bảo mình bới móc lên mớj ảo @.@ anh em nào chưa chơj thì chơj nhjệt tjnh đj, game này hay lắm :">

kykiske79

Mình chả hiểu j cả. Cứ đi tùm lum. Hjx

Ặc ặc -.- =.= @.@, cứ đi thuj, bạn chỉ cần biết 1 ít vốn từ English (bản English nhé, chứ tiếng Trung thì bó cánh :)) mà nó có bản đồ đấy zồy cứ quanh quẩn suốt là như nhà của mình ý mà bạn :))

khoa123

=.= chơj đến ngày thứ mấy rồj mà đòj gặp ma hả bạn?
Posted via Mobile Device dạ em chơi rùi mò đườg,thấy cái cửa đập đập 1 hồi (đang mừng) tới chỗ cái cửa thì lại ko đập nữa (ngủ :D) muốn gặp ma wá trùi lun. Đi lòng vòng cũg hok thấy j hết. Chỉ có đúng âm thanh của game làm em sợ :D

zippy

xin chủ topic cho em bản dành dành cho màn hình ngang 320x240.em xài E61.lên các forum search hoài mà không tìm thấy bản cho E61,có thì link die mất tiu.qua bên thiênlong.org thấy có bản cho 320x240 nhưng mà die mất rồi.tiếc wa.

Chỉnh sửa cuối: