• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

7 ngày chết chóc ( bệnh tim đừng nên chơi)

z01222282682

Tình hình là thằng mập chết rồi, nhưng chỉ mới tìm được một cây gậy à, không tìm thấy cây thứ 2 ở đâu hết, không hiểu mình sài chìa khóa ở đâu mà bây giờ còn có 1 chìa thôi! đã đi đến cái thư viện có cái bánh răng rồi mà chưa lấy được! hic!

1 cái nằm ở ngoài hàng lang ấy,đi tìm cái phòng nào to nhất,có 4 cửa ra ngoài hàng lang là nó đó,1 chìa khóa đó dùng để mở cánh cửa cuối cùng :D

z01222282682

bubu_128 đâu, chơi qua màn 5 ntn? Cái cưa dùng để làm gì thế? Cấp cứu mau!!!

cái cưa dùng để cưa cây sắt,có cây sắt mới mở cửa dc :D
mình chơi hết 7 ngày rồi :D
ngày thứ 5 là ngày gây cấn nhất
ngày 6,7 thì ai cũng có thể qua,vì nó hok còn 1 con ma nào hết
cần hướng dẫn chơi hết màng hok:-?

Chỉnh sửa cuối:

z01222282682

àh,nhớ dùng súng bắt hết mấy con ma nha,để nâng cấp cây súng:D lúc đầu 3 phát chết 1 con,sau thì chỉ 1 phát thôi

bubu128

Nguyên văn bởi kykiske79
bubu_128 đâu, chơi qua màn 5 ntn? Cái cưa dùng để làm gì thế? Cấp cứu mau!!!

bạn cầm cưa đi vô cái phòng có cửa sắt mở sẵn(nằm trong góc bên tay trái bắt đầu từ cái map đi vô quẹo trái 2 lần) ... có thanh sắt gãy lòi ra hẳn...cưa nó nhé

àh,nhớ dùng súng bắt hết mấy con ma nha,để nâng cấp cây súng:D lúc đầu 3 phát chết 1 con,sau thì chỉ 1 phát thôi

mình thì có súng là tương nát gáo hết >:) sống làm grì khi nó dzí mình gjk mình :-?? ...qua màn 7 nhưng có 2 cái kết ..bác đi cái nào:-/

z01222282682

mình thì có súng là tương nát gáo hết >:) sống làm grì khi nó dzí mình gjk mình :-?? ...qua màn 7 nhưng có 2 cái kết ..bác đi cái nào:-/

giặp thằng Mập cuối cùng :D hết phim:D lấy bình nước + xà bông + cục sắt ....... qua phòng mà khí độc ở màng 1,chạy tới cuối đường tự dưng thấy thằng Mập :D xong
mình thấy nó nói chuyện lâu quá nên bỏ dt vào túi cho nó nc tự nhiên:D mình chơi thứ khác:D lúc lấy ra thì ........ 7 ngày xong :(:)((
7 ngày chơi chỉ hấp dẫn nhất là ngày 3-4-5 còn mấy ngày khác thì hơi bị dễ,ngày 6 toàn nói chuyện,7 thì làm 1 nv cuối cùng là rửa cái cục sắt gì gì đó:D thế là xong

kykiske79

Mình đến đoạn gặp thằng mập rồi, mỏi tay quá mai chơi tiếp vậy. Mà kill nó có khó ko 2 bác, cần nhiều máu kô? Mình còn có 2 lọ thôi.

z01222282682

Mình đến đoạn gặp thằng mập rồi, mỏi tay quá mai chơi tiếp vậy. Mà kill nó có khó ko 2 bác, cần nhiều máu kô? Mình còn có 2 lọ thôi.

thằng mập xuất hiện nhìu ngày lắm?bạn đang ở ngày thứ mấy?:D

kykiske79

Thằng mập đẫm máu đó :)) mình đag ở ngày 5, kill nốt thằng này là hết phjm còn gì :"> mà nó cầm cái cưa máy nhìn ghê wá :-s

bubu128

Thằng mập đẫm máu đó :)) mình đag ở ngày 5, kill nốt thằng này là hết phjm còn gì :"> mà nó cầm cái cưa máy nhìn ghê wá :-s

ko sao đâu bạn..gjk nó đi còn phim :D kill dễ lắm ... còn màn 6 với 7 mà có 2 kết đấy cố đi cho hết nhé =D>

giặp thằng Mập cuối cùng :D hết phim:D lấy bình nước + xà bông + cục sắt ....... qua phòng mà khí độc ở màng 1,chạy tới cuối đường tự dưng thấy thằng Mập :D xong
mình thấy nó nói chuyện lâu quá nên bỏ dt vào túi cho nó nc tự nhiên:D mình chơi thứ khác:D lúc lấy ra thì ........ 7 ngày xong :(:)((
7 ngày chơi chỉ hấp dẫn nhất là ngày 3-4-5 còn mấy ngày khác thì hơi bị dễ,ngày 6 toàn nói chuyện,7 thì làm 1 nv cuối cùng là rửa cái cục sắt gì gì đó:D thế là xong

ở màn 6 bạn có cứu đc cô bé hok (mình cứu đc nè :D)... nếu cứu đc hình như có cái kết khác thì phải ...mình chưa đi hết :p chỉ đi cái kết ko cứu đc cô bé thôi :D

z01222282682

ở màn 6 bạn có cứu đc cô bé hok (mình cứu đc nè :D)... nếu cứu đc hình như có cái kết khác thì phải ...mình chưa đi hết :p chỉ đi cái kết ko cứu đc cô bé thôi :D

2 lần,hok có lần nào cứu dc hết
1 lần bị xe lửa cán trong lúc tìm cái gì đó
1 lần bị ông bố (thằng Mập là bố nó) đánh cho chết :p
chắc giờ phải đi lại từ day 1,ghiền thật...=))

z01222282682

kill nó cũng gống như lần ngày thứ 3 hay 4 gì đó,chạy xa xa nó ra,đợi nó kêu lên thì chạy ra chỗ khác,xong quay lại nhanh fang nó 1 viên đạn liền :D hình như trúng 4 viên là nó die :D 2 bình máu là có thể qua,lưu ý lúc nó giậm chân xuống đất nha,làm mình choáng váng hok chạy dc,lúc nào cũng phải xa nó 1km:p:)

kykiske79

kill nó cũng gống như lần ngày thứ 3 hay 4 gì đó,chạy xa xa nó ra,đợi nó kêu lên thì chạy ra chỗ khác,xong quay lại nhanh fang nó 1 viên đạn liền :D hình như trúng 4 viên là nó die :D 2 bình máu là có thể qua,lưu ý lúc nó giậm chân xuống đất nha,làm mình choáng váng hok chạy dc,lúc nào cũng phải xa nó 1km:p:)
Trùi hóa ra nó dậm chân, thảo nào cứ thấy tự dưng đơ đơ :)) chơi cái này 1lúc là thấy mỏi tay kô điều khiển nổi nữa :> Để thằng béo đấy, cho nó sống nốt đêm nay. Tí đào mồ, maj giết rồi chôn nó 1 thể :))

bubu128

2 lần,hok có lần nào cứu dc hết
1 lần bị xe lửa cán trong lúc tìm cái gì đó
1 lần bị ông bố (thằng Mập là bố nó) đánh cho chết :p
chắc giờ phải đi lại từ day 1,ghiền thật...=))

her, hèn gì >:) làm sao mà gjk đc...nếu cố thoát được :-?
Nhưng cứu đc cô bé sống ~~> màn 7 toàn ma ko ,khó lắm í :( tại chỉ còn 1 giọt máu mà ko còn thuốc nên dễ die..
Chứ ko như lúc ko cứu đc cô bé đâu ~~>màn 7 chả cóa ma nào cả :)) và sống đến cuối ngày ;;)

cmpunk999

her, hèn gì làm sao mà gjk đc...nếu cố thoát được
Nhưng cứu đc cô bé sống ~~> màn 7 toàn ma ko ,khó lắm í tại chỉ còn 1 giọt máu mà ko còn thuốc nên dễ die..
Chứ ko như lúc ko cứu đc cô bé đâu ~~>màn 7 chả cóa ma nào cả và sống đến cuối ngày
toi choi tro nay roi ,man 7 toi choi song den cuoi ngay roi do ,luc dau khong biet bi thang map giet man 7 nhung sau khi choi lai toi moi biet con thieu sot nen nhan vat cua toi di man 7 khong gap ma nhieu chu yeu gap may con quet don ,roi vao phong lay sung ,vao phong lon co cay dan piano luc do la song roi day:D

z01222282682

her, hèn gì >:) làm sao mà gjk đc...nếu cố thoát được :-?
Nhưng cứu đc cô bé sống ~~> màn 7 toàn ma ko ,khó lắm í :( tại chỉ còn 1 giọt máu mà ko còn thuốc nên dễ die..
Chứ ko như lúc ko cứu đc cô bé đâu ~~>màn 7 chả cóa ma nào cả :)) và sống đến cuối ngày ;;)

her, hèn gì làm sao mà gjk đc...nếu cố thoát được
Nhưng cứu đc cô bé sống ~~> màn 7 toàn ma ko ,khó lắm í tại chỉ còn 1 giọt máu mà ko còn thuốc nên dễ die..
Chứ ko như lúc ko cứu đc cô bé đâu ~~>màn 7 chả cóa ma nào cả và sống đến cuối ngày
toi choi tro nay roi ,man 7 toi choi song den cuoi ngay roi do ,luc dau khong biet bi thang map giet man 7 nhung sau khi choi lai toi moi biet con thieu sot nen nhan vat cua toi di man 7 khong gap ma nhieu chu yeu gap may con quet don ,roi vao phong lay sung ,vao phong lon co cay dan piano luc do la song roi day:D

vậy thì phải chơi lại màng 6 thôi,chứ kết thúc như vậy chán lắm nhỉ :D
mình con file save màng 6 đở phải đi lại từ đầu,thử kết thúc = cách giết hết ma xem sao :D=)) chắc khá hơn mấy màng khác :D
vậy thì lúc xe lữa cán chết --> hok thể cứu dc (nếu dc thì = cách nào?)
chỉ có thể cứu nó trong nhà có thằng mập đứng trước cửa thôi,lúc đó mình dẫn nó đi dc,nhưng chỉ trốn dc trong 1 phòng duy nhất :D làm cách nào? nó cứ đứng trước cửa,thằng mập lúc chưa thành ma nó cũng hung dữ góm :-??:-??

bubu128

cứu đc bạn ạh (trong phòng thằng mập ấy):-?
cứ đợi lúc thằng mập lên phòng lại ko thấy cô bé thì mình chạy xuống càu thang quẹo trái đi về góc phòng bên trái...có cái hầm nhỏ (đã bị che ở dưới cái tủ) đi xuống đó rùi sẽ bị thằng mập dzí theo bạn cứ thế mà chạy thôi...sẽ có hướng dẫn thoát thăng mập cho bạn ...>:)
dạo này lười quá nên chưa đi tiếp :D kkk(vì đi đâu cũng gặp mấy con quét rác mà trong tay ko có súng để xử nó :( chẳng hiểu bạn punk99 ở trên lấy súng đâu ra nữa :-/

Chỉnh sửa cuối:

phananhvusv

Huhu! sao tôi chỉ tìm được 2 bánh răng lớn thôi nhỉ? cái nhỏ ở đâu không biết, bác nào nói ở ngoài hành lang mà sao tôi tìm hoài có thấy đâu! Còn cái hộp đỏ không biết để làm gì nữa, đang ở ngày thứ 2 thôi! hic!