• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

9 Omnia Homescreens | 5800 v51.0.006 CFW by Anther (Update 19/9)

Bạn có thích phong cách Omnia của bản CFW này?

• Total voters
    85

joeD

eo ơi lâu lắm rồi ko thấy enther ta ko bik chừng nào xuông núi đây ta

jenemy888

cho hỏi hs navigation bar không có telephone thì mún gọi số chưa có trong danh bạ thì làm ntn ạ :-s :-s

heocoiday

anh cho em hỏi sau khi em chuyển từ hs basic sang hs samsung wiget màn hình giật giật,không bấm gì được,flash lại nhiều lần vẫn bị,anh có cách nào giúp em fix nó với ~X(

Anther1991

anh cho em hỏi sau khi em chuyển từ hs basic sang hs samsung wiget màn hình giật giật,không bấm gì được,flash lại nhiều lần vẫn bị,anh có cách nào giúp em fix nó với ~X(

Bạn đang dùng file gadget nào trong thẻ? Nếu là file đi cùng cfw thì bạn coi coi cái khóa trên màn hình đang khóa hay mở, nếu mở rồi thì mình hok biết tại sao như thế :D. Nếu là file khác thì đổi nó đi.

jenemy888

bác ơi
sao hs samsung ko add được thêm ứng dụng vào widget ? mà 1 số ứng dụng như mini music player, radio tích rồi nhưng trong widget cũng ko có