• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

A66_SERIES_COM 2 FINAL_OS 3.14 TMOUS_Manila 2018_Android Support_Update 12/12/2010*

lungtung

chưa có ảnh và thông tin V42 hả bác Ân, bản này opera mở được mấy tab nhỉ?
cái Mort's MortScript là gì bác ơi

ancola66

Super V.I.P
chưa có ảnh và thông tin V42 hả bác Ân, bản này opera mở được mấy tab nhỉ?
cái Mort's MortScript là gì bác ơi
*Thì vẫn mở 9 Tab:D
*MortScript hỗ trợ để chạy Titanium và hỗ trợ một số các ứng dụng Widget.....

lungtung

*Thì vẫn mở 9 Tab:D
*MortScript hỗ trợ để chạy Titanium và hỗ trợ một số các ứng dụng Widget.....
hihi, lại thêm cái titanium không hiểu là cái gì, em chưa thấy trên wm bao giờ, bên android thì nó là cái trình để backup restore phần mềm và cài đặt
Bản V42 đã có link mediafire bác chịu khó đưa lên bài 1 đi, nhiều anh em cần down lắm, phiền bác vậy

IamT

hihi, lại thêm cái titanium không hiểu là cái gì, em chưa thấy trên wm bao giờ, bên android thì nó là cái trình để backup restore phần mềm và cài đặt
Bản V42 đã có link mediafire bác chịu khó đưa lên bài 1 đi, nhiều anh em cần down lắm, phiền bác vậy

Pó tay! Titanium là cái giao diện gốc của WM 6.5 í :(

nguyenta

xin hoi voi cac ban rom nay, lam tnao de co phan mem yahoo mesenger nhu ban rom ship.
moi nguoi giup minh nhe!

smile

Nguyên văn bởi lungtung
Pó tay! Titanium là cái giao diện gốc của WM 6.5 í :(
@lungtung: :D

thanharts

Thấy có bác bảo dùng bản có HTC Messenger thì thỉng thoảng bị trường hợp nhắn tin đi nhưng bên kia ko nhận được hoặc người khác nhắn đến mình ko nhận được. Có phải vậy ko ạ??

tuanbeck132

Cho em hỏi: Bản A66_v42.0 PV_Build 21916.5.0.95 UPDATE 15/11/2010
Em vừa UP xong... Cực đẹp... Giao diện của bác em cực kết...
Nhưng em muốn xài đồng hồ số thì làm thế nào ạ?
Em o thích cái đồng hồ tròn... :)
Mong các bác giúp đỡ...

Chỉnh sửa cuối:

stone0_0heart

Cho em hỏi: Bản A66_v42.0 PV_Build 21916.5.0.95 UPDATE 15/11/2010
Em vừa UP xong... Cực đẹp... Giao diện của bác em cực kết...
Nhưng em muốn xài đồng hồ số thì làm thế nào ạ?
Em o thích cái đồng hồ tròn... :)
Mong các bác giúp đỡ...

Bạn vào "Edit Home Layout" ấn giữ lên đồng hồ đến khi ra context menu ấn next hay previuos để chọn kiểu hiện thị đồng hồ bạn thích! Chắc bạn thích để digital clock!!

tuanbeck132

Bạn vào "Edit Home Layout" ấn giữ lên đồng hồ đến khi ra context menu ấn next hay previuos để chọn kiểu hiện thị đồng hồ bạn thích! Chắc bạn thích để digital clock!!

E cuũng vào đó rồi nhưng o có Digiital Clock... Híc....
Mà o hiểu sao em o thể Set được hình nền cho màn hình Lock mới chán chứ... :(

tuanbeck132

E cuũng vào đó rồi nhưng o có Digiital Clock... Híc....
Mà o hiểu sao em o thể Set được hình nền cho màn hình Lock mới chán chứ... :(

E o Set được hình nền màn hình Lock... Và o cài được nhạc chuông SMS...
Bản của bác Quang em Copy vào thư mục gốc thẻ nhớ là chọn được nhưng bản của bác Ân tìm hoài o ra...
Em mong được giúp đỡ....

nguyenta

Bạn cần Yahoo Mesenger như bản Rom Ship T-Mobile làm j trong khi nó ko dùng được?
ò. T-mobile của mình, nếu dùng rom ship vẫn vào yahoo messenger chát bình thường mà.nhưng các bản rom này ko thấy có IM.