• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

A66_SERIES_COM 2 FINAL_OS 3.14 TMOUS_Manila 2018_Android Support_Update 12/12/2010*

ancola66

Super V.I.P
sao mà không nên mua con HD7 lúc này hả Bác Ân?
*Giao diện xấu mò
*Không báo pin, báo sóng, báo kết nối (Hết pin lúc nào không hay, chả biết sóng mạnh yếu ra sao, chả biết đang kết nối bằng GPRS, 3G hay Wifi)
*Không có File Explorer>>> Chả biết hệ thống thế nào
*Màn hình dính vây tay kinh dị:(
................

dienluc510

Em thấy (trên youtube) đẹp thật nên rất mê đang định bụng sẽ gom tiền làm một chú đây. chưa nên mua thời điềm này vì giá cao hay vì ..???... hả anh Ân?

ancola66

Super V.I.P
Em thấy (trên youtube) đẹp thật nên rất mê đang định bụng sẽ gom tiền làm một chú đây. chưa nên mua thời điềm này vì giá cao hay vì ..???... hả anh Ân?
Các đoạn Video đó nặng về giới thiệu về màn hình thời tiết thôi, ngoài ra thì.....:))

namy

cảm ơn Bác Ân nhiều nhe. Chờ Rom của Bác từ thứ Năm.
Mà bản Rom này, trong Opera khI click Back thì có thể tùy chọn bất kỳ trang nào trước đó được kg vậy Bác? Sorry Bác, Em vẫn đang dùng V36 :).

dienluc510

cảm ơn Bác Ân nhiều nhe. Chờ Rom của Bác từ thứ Năm.
Mà bản Rom này, trong Opera khI click Back thì có thể tùy chọn bất kỳ trang nào trước đó được kg vậy Bác? Sorry Bác, Em vẫn đang dùng V36 :).

Cái này chỉnh lại có khó gì đâu, Bạn? chỉ cần Rom DINIK mượt mà lại nhanh là OK rồi . hehe !

caothanhhai

*Giao diện xấu mò
*Không báo pin, báo sóng, báo kết nối (Hết pin lúc nào không hay, chả biết sóng mạnh yếu ra sao, chả biết đang kết nối bằng GPRS, 3G hay Wifi)
................

Đã có Review ở đây

http://www.pdaviet.net/showthread.p...gày-15-11-2010&p=1458175&posted=1#post1458175

Nói chung là các bạn cứ Down Rom Â66 nhanh lên, sắp hết rồi =)):(:)((

VUNHATVAN

*Giao diện xấu mò
................

Hôm trước định đợi HD7, nhưng máu vọc quá nên lấy luôn con HD2. Giờ nghe bác nhận xét thế thấy mát cả lòng

giangdong_vnn

Cũng lâu rồi mới uprom hôm nay thấy có bản "HD2 A66 Android Support v42 Build 21916_OS 3.14.531.0_CHT2.0" mới của bác Ancola up thử xem sao? Rất cảm ơn bác cũng như bác Quang liên tục ra room cho anh em thưởng thức. Nhân đây cũng xin bác chủ topic chỉ giáo giúp sau khi cài bản "HD2 A66 Android Support v42 Build 21916_OS 3.14.531.0_CHT2.0" xong, em không thấy đường dẫn của room Android đâu? Không phải dân kỹ thuật nên gà lắm. Mong bác chỉ giáo giúp. Cảm ơn bác nhiều!

stone0_0heart

Cũng lâu rồi mới uprom hôm nay thấy có bản "HD2 A66 Android Support v42 Build 21916_OS 3.14.531.0_CHT2.0" mới của bác Ancola up thử xem sao? Rất cảm ơn bác cũng như bác Quang liên tục ra room cho anh em thưởng thức. Nhân đây cũng xin bác chủ topic chỉ giáo giúp sau khi cài bản "HD2 A66 Android Support v42 Build 21916_OS 3.14.531.0_CHT2.0" xong, em không thấy đường dẫn của room Android đâu? Không phải dân kỹ thuật nên gà lắm. Mong bác chỉ giáo giúp. Cảm ơn bác nhiều!
Android bạn phải tìm 1 bản bạn thích down về rồi chép vào thẻ nhớ gốc! bạn xem lại mấy trang đầu đã có hướng dẫn rất kỹ!

giangdong_vnn

Cảm ơn bác em đọc đi đọc lại tìm bản Android nhưng chưa biết tìm bản nào? Xin bác chỉ giáo giúp và xin link chỉ dẫn bản phù hợp luôn. Thanks!