• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

A66_SERIES_COM 2 FINAL_OS 3.14 TMOUS_Manila 2018_Android Support_Update 12/12/2010*

cutibcs

có 1 lỗi nhỏ nữa là khg cài đặt báo thức đc bác ạh!!;;)
khg biết có ai bị giống mình khg nhỉ????:O
cái đồng hồ của các là ở TQ phải khg???;;)nên lúc nào nó cũng chạy -7h:p
waiting.......V30:p:p:p

ancola66

Super V.I.P
có 1 lỗi nhỏ nữa là khg cài đặt báo thức đc bác ạh!!;;)
khg biết có ai bị giống mình khg nhỉ????:O
cái đồng hồ của các là ở TQ phải khg???;;)nên lúc nào nó cũng chạy -7h:p
waiting.......V30:p:p:p
*Giật mình kiểm tra lại thì đúng là ...........Vẫn đặt báo thức được bình thường:p
*Theo tinh thần mình làm mình dùng và các lỗi gây khó chịu cho các bạn cũng là lỗi gây khó chịu cho mình:( >>> Bản v28 (Sửa một số lỗi lặt vặt và tinh chỉnh REG )sẽ có vào tối nay :D

cutibcs

*Giật mình kiểm tra lại thì đúng là ...........Vẫn đặt báo thức được bình thường:p
*Theo tinh thần mình làm mình dùng và các lỗi gây khó chịu cho các bạn cũng là lỗi gây khó chịu cho mình:( >>> Bản v28 (Sửa một số lỗi lặt vặt và tinh chỉnh REG )sẽ có vào tối nay :D
không có khó chịu bác ạh!!tìm ra lỗi để bác hoàn thiện tác phẩm của bác thôi!!!!!
waiting..................V28X_X
:D:D:D:D:D:D:D

exec

Không thể add location được anh ancola ơi.
Chổ vnexpress có sẳn hiện tên toàn là code hình chữ nhât không à.
Bản 26 tin nhắn gởi đi có lúc chữ SEND được thay bằng chữ của tiếng tàu hay sao ấy.

smile

E vẫn cài đặt báo thức bình thường mà bác!?!
V28 fix lỗi gì bác liệt kê ra cho a e tường với nhé, vì có phải các lỗi đấy ai cũng gặp đâu, hơn nữa thời gian trải nghiệm 1 bản ROM chưa nhiều nên chưa biết hết bác ạ!
(Riêng tư tý với bác Ân :-D Bác có try bản V60 của man Phamquang chưa ạ? E thấy bản đấy của bác Quang có cách bố trí hiển thị giờ ở màn hình lock screen khá bắt mắt (số to, vị trí hiển thị đẹp...) bác có thể nghiên cứu cho vào V.28 được ko?! :p)

Chỉnh sửa cuối:

lungtung

Trời lâu tối nhỉ, mong cái rom V28 của bác quá. Em chỉ thích dòng Com 2, mà nhìn cái con 2 của bác build là kết ngay, ngày nào cũng vài lần vào topic của bác mà ngóng rom

ancola66

Super V.I.P
Không thể add location được anh ancola ơi.
Chổ vnexpress có sẳn hiện tên toàn là code hình chữ nhât không à.
Bản 26 tin nhắn gởi đi có lúc chữ SEND được thay bằng chữ của tiếng tàu hay sao ấy.
*Add Location vẫn chưa khắc phục được:(
*Nó hiện ô vuông nhưng bạn chí vào nó để cập nhật hoặc add rss khác là nó sẽ cập nhật tin ở đó ngay>>>hết ô vuông;;)(Giống như ảnh minh họa đó)
*Bản v27 đã sửa lỗi button SEND rồi mà:-?

ancola66

Super V.I.P
Trời lâu tối nhỉ, mong cái rom V28 của bác quá. Em chỉ thích dòng Com 2, mà nhìn cái con 2 của bác build là kết ngay, ngày nào cũng vài lần vào topic của bác mà ngóng rom
Có lẽ phải đến đêm vì phải tích hợp và chỉnh sửa CHT:p

Sontantap

bác có *** của réco explore khg?pm cho em với:p:p

Bác ạ, bác cứ cài tất cả gam hoặc PM vào thẻ nhé . Lưu ý có một số phài cần cài vào máy như PM lịch Đông dưong,.. chẳng hạn. Bác vào diển đàn ta tải Resco Explore V 8 hoặc 10 cũng được vể cải . Sau đó bạn Ha rset máy tất cả PM ấy sẽ còn trong Progam của thẻ. Xong bác vào Explore / thẻ nhớ/ progam/ Resco Explore / thẻ nhớ/ name file PM bác muốn /tìm tới file exe ( có biểu tựong) đè nhẹ chọn go to/ chọn tiếp - lối tắt danh mục bắt đầu (tiếng Anh là gì quên rồi) ở dưới cùng. Nó sẽ tạo đường dẫn đến PM ( Xuất hiện biểu tương trong starmenu). Vì PM Resco Explore ta không dùng để cop nên không cần khóa làm gì. Chỉ để gủi (sent) file exe vào progam thôi mà. Mạn phép Mod ,thông cảm giúp giùm ngừoi mới. Bác tự tìm hiểu thêm. Đây là trang nhận xét Rom bạn nhé .Chúc bạn thành công

Sontantap

Chiều này được nghỉ đi thành phố HCM , mình thử wifi với Rom này. Load các trang cực nhanh ( không sử dụng 3 G). Ở các Rom trứoc sao không nhanh bằng.Mình mới hiểu được sức mạnh của HD 2. Các bác có thử chưa?
Mà sao chưa có V 28 nhỉ ? Kì này... kinh nghiệm " Dục tốc bất đạt "...

smile

Oài, sao V28 lâu lên sàn thế nhảy???:p
Mấy hôm nữa đi công tác nước ngoài rùi mà không sửa được Add location thì gay!!!
bác Ân ui...

ancola66

Super V.I.P
Oài, sao V28 lâu lên sàn thế nhảy???:p
Mấy hôm nữa đi công tác nước ngoài rùi mà không sửa được Add location thì gay!!!
bác Ân ui...
Khoai đang luộc.... chưa nhừ:D. Location thì vẫn chưa khắc phục được:( nhưng bạn đi đến đâu thì nó vẫn cập nhật thời tiết ở đó cho bạn:p

doquangduc

Well-Known Member
Khoai đang luộc.... chưa nhừ:D. Location thì vẫn chưa khắc phục được:( nhưng bạn đi đến đâu thì nó vẫn cập nhật thời tiết ở đó cho bạn:p

Thế bao giờ mới nhừ thế Bác Ân, Sao Bác không cho vào Nồi áp suất cho nó nhanh.

lungtung

Cái thời tiết chẳng cần,mình đi đâu nó cập nhật ở đó cũng ngon rồi, mong sao hết các lỗi khác. Bác ơi cái text trong My phone có vào đựoc message của WM không bác

smile

Cái đó đúng! Nhưng em muốn xem trước thời tiết nơi mình sẽ đến để còn chuẩn bị đồ (quần áo, giày dép, kính mát, máy ảnh...; tranh thủ công tác nhưng vẫn đi thăm thú đây đó tý mà ^^)
Thế V28 có cái gì mới hả bác?!;)

ancola66

Super V.I.P
Thế bao giờ mới nhừ thế Bác Ân, Sao Bác không cho vào Nồi áp suất cho nó nhanh.

Vừa bỏ ra cho vào nồi áp suất roài:)). Nhưng mạng hơi lởm>>> theo thông tin nhà mạng đưa lại là khoảng 1h41m nữa mới chín:p

Cái đó đúng! Nhưng em muốn xem trước thời tiết nơi mình sẽ đến để còn chuẩn bị đồ (quần áo, giày dép, kính mát, máy ảnh...; tranh thủ công tác nhưng vẫn đi thăm thú đây đó tý mà ^^)
Thế V28 có cái gì mới hả bác?!;)
Đọc ở bài 3 nhé (Đang cập nhật) Chỉ biết rằng chạy rất tít:p

smile

Vừa bỏ ra cho vào nồi áp suất roài:)). Nhưng mạng hơi lởm>>> theo thông tin nhà mạng đưa lại là khoảng 1h41m nữa mới chín:p

Đọc ở bài 3 nhé (Đang cập nhật) Chỉ biết rằng chạy rất tít:p
Chết thật!!!!
Hình như.....
E đang falling in love with bác Ân roài!!!? :-D

lungtung

Hàng về rồi, cập nhật đưọc thời tiết, nhưng có cái text link vào wm message chưa thấy bác ý kiến gì. Hơi buồn

smile

Hàng về rồi, cập nhật đưọc thời tiết, nhưng có cái text link vào wm message chưa thấy bác ý kiến gì. Hơi buồn[/QUOTE
Sao bác nhanh thế nhi!?
E mới chỉ thấy thế này:
"HD2_A66_Android Support_v28PV Build 21916 Manila 2018

Uploading....."
:(