• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

A66_SERIES_COM 2 FINAL_OS 3.14 TMOUS_Manila 2018_Android Support_Update 12/12/2010*

Sontantap

Theo mình nghĩ : Những lỗi ở phiên bản trước đã được sửa vì toàn bộ Packages và Manila đều là ngôn ngữ WWE theo nguyên văn rõ ràng sẽ add được Location chữ La tinh rồi, mượt, nhanh chắc rồi vì rom nào của Bác ấy cook cũng đều kết nối tốt, hoạt động nhanh cả ( theo ý của mình). Bây giờ ta chỉ còn test thử xem pine như thế nào thôi.

lungtung

Bác thử đánh giá về pin của 2 bản gần đây nhất đi, bản nào ngon hơn bác ới
V28 em chờ 1 h 1 % pin, bản này thì sao?

chucuoihp

3 đời máy xài rom ăn cô la sấu sấu, rất thích cách build của bác ân - giao diện rất đẹp.
F5 ngồi chờ rom :D

lungtung

Đúng vậy , bản v 28 hao pine hơn v 26 đấy bác ạ!
Mình cũng thấy như thế, ông Vờ 28 hao pin hơn V26, mình không up V27, định đi tắt đón đầu :)) Em V28 chay nhanh và mượt hơn nhưng nhìn vạch pin hao hanh quá trời, hy vọng V29 pin ngon hơn thì very good, lượng pin mà như rom bên bác Phạm Quang thì đúng là 1 bản rom tốt nhất ( theo quan điểm của mình _ com 2 nhé ).

lungtung

Gần 1 tiếng rồi bác ới, chưa thấy em nó đâu
Cái đồng hồ gỗ đẹp thế mà bác ghét bỏ gì nó không build trong các rom sau nhỉ

ancola66

Super V.I.P
Cảm ơn các bạn đã quan tâm, đóng góp ý kiến và ủng hộ =D> . Phiên bản v29 đã có trên bài 1, mời các bạn chiến :D

Baltalon

Đã flash xong và đang test. Cảm ơn bác Ancola rất nhiều :)

Chỉnh sửa cuối:

binhmogas

có 1 lỗi nhỏ không hiển thị thang volume khi chơi nhạc nếu như chỉnh = phiếm cứng.
mấy bác biết cách làm sao vẫn chỉnh volume được = phiếm cứng khi máy vẫn lock không.
cám ơn các bác.

Sontantap

có 1 lỗi nhỏ không hiển thị thang volume khi chơi nhạc nếu như chỉnh = phiếm cứng.
.
Đúng vậy, không chỉnh volum bằng phím cứng khi nghe nhạc được. Giao diện đẹp hài hòa , có thêm skin bleu cho imail.Các kết nối tốt, hoạt động nhanh ,mựot chưa biết pine ra sao.

Chỉnh sửa cuối:

ancola66

Super V.I.P
mấy bác biết cách làm sao vẫn chỉnh volume được = phiếm cứng khi máy vẫn lock không.
cám ơn các bác.

Đúng vậy, không chỉnh volum bằng phím cứng khi nghe nhạc được. Giao diện đẹp hài hòa , có thêm skin bleu cho imail.Các kết nối tốt, hoạt động nhanh ,mựot chưa biết pine ra sao.
Xác nhận không hiển thị thanh điều chỉnh Volume (Do không tuơng thích với bộ Taskbar), Nhưng vẫn chỉnh Volume to nhỏ được:p. Sẽ fix lỗi sớm;;)

senshin

v29 hình như ko trơn tru như v28
+Photo khi vuốt chuyển ảnh thì giật giật.:O
+Gửi tin nhắn khi sóng còn 1 nất thì báo unable sent ... retry.như vẫn báo Delivery Report
Em tự gửi tin nhắn cho mình nếu có báo unable send thì tới luôn 2 tin nhắn giống nhau :(
Em dùng leo t- mobile để test tiếp mới up xong >:)
Bản này icon mới đẹp thật.Thanks bác ân