• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Android_MCCM [Desire HD] V3.0.2, cực mượt, ít hao pin - NAND

dungphp

Sao e giải nén 2 part của bản desire HD2 bị lỗi nhỉ, cái patch chứa system.imp <-- ko giải nén được??? mà cái đó cũng ko thấy anh nói dùng để làm gì nhỉ???

Dùng 7z, ấn phải chuột vào part 1, chọn extract here là ra cả 2 !

maihoakiem

Bản NAND Desire HD2 Cedesmith của bác Dũng làm chạy rất mượt, chưa thấy lỗi nào. Bác Dũng có thể làm dùm bản này cài trên NAND thôi, không data trên thẻ nhớ được không. Cảm ơn bác trước.

dungphp

Bản NAND Desire HD2 Cedesmith của bác Dũng làm chạy rất mượt, chưa thấy lỗi nào. Bác Dũng có thể làm dùm bản này cài trên NAND thôi, không data trên thẻ nhớ được không. Cảm ơn bác trước.

Có mấy bài trước hướng dẫn thay file initrd.gz đấy !

goldeneagle

anh dũng ơi có cách nào overlock cho thằng rom desire hd2 không ạh chứ chén thằng dungeon defender khó quá lag kinh zị :|

Hai_ninhthuan

Bản của bác Dũng mình thấy khá mượt, Cảm ứng nhạy, chụp hình tốt. Mình kiểm tra pin của mình như thế này các bác thấy có good không nhé.
- ở chế độ chờ: current: 2mA - nhiệt độ: 28-31 oC
Cao nhất là 38 oC- 336 mA khi chơi Game.
Như vậy có tốt không các bác;;)