• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ANH EM OFFLINE XONG THÌ VÀO ONLINE PHÁT BIỂU CẢM XÚC !!!

tinh_la_gi

Administrator
Kao chơi tới phút cuối, còn mài biến đâu ta, vậy ai knock out đây hè! =))
Đốt nhan trước khi đi và sau khi đi thì đố ai theo kịp =))

BatKid

Super V.I.P
3 năm rùi PV mới có buổi SN hòanh tráng như thía nài , dzui wé :D , nên quyết định en chay, nhậu xong đi dzì hem đi "lung tung" như mí lần trước >:)

Kojiro

Super V.I.P
Công nhận, lần thứ 2 KJR tham gia, bên kai cũng nói rồi: TUYỆT :)

Ai cũng vui vẻ cả, giúp và "giết" nhau rất hết mình :) Có những người đúng là chỉ cần gặp mặt mới giải quyết được vấn đề hen jongzizi :p

Muốn viết nhiều lắm, nhưng mà tốt nhất là ko nói gì vì 1 từ trên đã nói hết rồi :)

XuanTruong

Super V.I.P
Sinh nhật PV năm sau chắc thời gian Off phải kéo dài 2 ngày mới ĐÃ được!;)

tinh_la_gi

Administrator
Sinh nhật PV năm sau chắc thời gian Off phải kéo dài 2 ngày mới ĐÃ được!;)
Trước sinh nhật phải ko lo nghĩ gì, rồi sức khỏe "đầy đục" mới chơi kiểu này nổi :p

DreamLand

PV mình vẫn hoành tráng nhất ! Hôm nào có kinh phí thuê phóng viên tới ghi hình lại buổi Off. Xuất hiện trên kênh thế giới công nghệ như sau :
Hôm chủ nhật vừa qua, diễn đàn PDAVIET có buổi Offline mừng sinh nhật lần thứ 3 của DD cực kỳ rầm rộ và trang trọng trên mọi miền của đất nước. Hình ảnh chúng tôi ghi lại được tại HCM xiti .... OooOoooO....
Tình cảm ghê lun !

JongZiZi

Công nhận, lần thứ 2 KJR tham gia, bên kai cũng nói rồi: TUYỆT :)

Ai cũng vui vẻ cả, giúp và "giết" nhau rất hết mình :) Có những người đúng là chỉ cần gặp mặt mới giải quyết được vấn đề hen jongzizi :p

Muốn viết nhiều lắm, nhưng mà tốt nhất là ko nói gì vì 1 từ trên đã nói hết rồi :)

Ai vậy, nhận bà con hả. Vô đây rồi nói. Dụ quài. :))

NokuaN70

Well-Known Member
Hjz, lại không đi được :(( Bận học ở trường mới ghê :|:|:|

Tô mỳ gọi cho chú, chú chơi tắt máy nhá, giờ còn tiếc gì nữa :D, lâu lâu cúp học có chết thằng Tây nào đâu :D

Posted via Mobile Device

JongZiZi

Chú với Kojiro đấu chai, ai xụi trước dzậy, kg đi tăng 2 dc uổng quá...

Posted via Mobile Device

Chắc mình xụi trước. Chĩ tiếc cho hắn ta đành câm nín ngồi xe suốt mấy tiếng. Khổ thế. :))

Kojiro

Super V.I.P
Chắc mình xụi trước. Chĩ tiếc cho hắn ta đành câm nín ngồi xe suốt mấy tiếng. Khổ thế. :))

Chỉ nhờ bác tài dừng xe 1 lần thôi nha cưng >:) May mà dừng kịp lúc, ko thì chắc đi cứu thương ngược lại rồi :p

Kitmit

lần đầu được đi ofline như thế này là vui lắm rồi,được gặp các anh trong BQT,ai cũng vui vẻ,nói chuyện thân mật....dù là mem mới nhưng vẫn cố chơi với các anh hết mình...mong được các anh giúp đỡ nhiều hơn......
Happy birthday PDAViet

Sonblack

Super V.I.P
Ước gì ta có nhìu xiền
Ước gì đi OFF bữa nữa
Ước gì ...... 8-|

Chủ box 8 yên chí nhé! Nếu muốn thì CN nào cũng được tầm 12g trưa đến 6g chiều là bọn anh ngồi ở NAPOLY (đường 3/2). Đến đó tha hồ 8 với anh em! =))

DreamLand

Ước gì ta có nhìu xiền
Ước gì đi OFF bữa nữa
Ước gì ...... 8-|
Ước gì có ngừi iu bên cạnh
Sao ước gì nhiều dữ dzậy em?:D
^^ Cầu được ước thấy , ước nhiều được nhiều anh à =))
Chủ box 8 yên chí nhé! Nếu muốn thì CN nào cũng được tầm 12g trưa đến 6g chiều là bọn anh ngồi ở NAPOLY (đường 3/2). Đến đó tha hồ 8 với anh em! =))
Hay quá !
Từ nhà em tới đường 3/2 có vẻ gần hơn Mạc Đỉnh Chi nhiều anh à ^^
Có phải chiều nào các anh cũng OFF ở NAPOLY hay là theo lịch vậy anh :)