• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ANH EM OFFLINE XONG THÌ VÀO ONLINE PHÁT BIỂU CẢM XÚC !!!

Cleonardo

hic mèn ơi , ở Lê Văn Khương luôn ! Giờ đang viêm màng túi :((
Đi cũng phải giữ phong độ phi phàm nữa chứ !
huhu ... hu... huuu...

tại bữa nay đi qua bà chị có việc,xong rồi ko bít làm j, viêm màng túi là vòng tuần hoàn thôi,ai cũng từng bị mà, bữa nay rảnh chứ bữa khác mình làm túi bụi.....

DreamLand

tại bữa nay đi qua bà chị có việc,xong rồi ko bít làm j, viêm màng túi là vòng tuần hoàn thôi,ai cũng từng bị mà, bữa nay rảnh chứ bữa khác mình làm túi bụi.....
Gặp nhau bi giờ là chiện nhỏ thui, mún đi lắm nhưng mà giờ chỉ có xe đạp. túi cháy thì hok nói nữa :(....
úi giời ơi phải làm seo bi giờ!
thực tế lun phủ phàng!

HuynhThanh

Gặp nhau bi giờ là chiện nhỏ thui, mún đi lắm nhưng mà giờ chỉ có xe đạp. túi cháy thì hok nói nữa :(....
úi giời ơi phải làm seo bi giờ!
thực tế lun phủ phàng!

Gì mà than khiếp dzậy DL.:D

Cleonardo

hey,tin tức nóng hổi mà chú DL cứ chậm trễ, đã thống nhất rồi mà cứ suy nghĩ cho mệt người, làm vừa ngủ 1 giấc...oaa!

DreamLand

Phần của em lúc nào anh cũng để dành dễ gì bỏ qua!:))
thế mới gọi là anh em mà :))
Quy ẩn giang hồ mà cứ đòi nhậu! =))
Tối nay mời anh Sơn qua box 8 chơi nha anh ! :D
hey,tin tức nóng hổi mà chú DL cứ chậm trễ, đã thống nhất rồi mà cứ suy nghĩ cho mệt người, làm vừa ngủ 1 giấc...oaa!
hic... giờ anh tính làm sao nè :D anh có ở Quận 12 nữa hok đấy? :D

Kojiro

Super V.I.P
Ôi! tối 8 giờ lên giường ngủ, mai đi đám cưới >:) Anh em ăn chơi vui vẻ nhe :))

DreamLand

Ôi! tối 8 giờ lên giường ngủ, mai đi đám cưới >:) Anh em ăn chơi vui vẻ nhe :))
Anh ngủ sớm zạ!
Ai lại đám cưới giữa tuần, công việc kẹt cứng , em đám cưới mấy lần em biết mà >:)
Ban nick ai hok tham gia >:)

Kojiro

Super V.I.P
Anh ngủ sớm zạ!
Ai lại đám cưới giữa tuần, công việc kẹt cứng , em đám cưới mấy lần em biết mà >:)
Ban nick ai hok tham gia >:)

Chú ơi là chú! Vào xem lại quyền thành viên đi nhen >:) Tội hù dạo cán bộ là ban 1 ngày đó, a ban chú ngay bây giờ, chú chỉ có khóc. Dù rằng a cũng ko đủ quyền ban chú
:))

Cleonardo

thế mới gọi là anh em mà :))

Tối nay mời anh Sơn qua box 8 chơi nha anh ! :D

hic... giờ anh tính làm sao nè :D anh có ở Quận 12 nữa hok đấy? :D
chịu đời nổi hokk?rủ DL từ 2h tới giờ đó,mời mod đi uống hơi bị khó nha,;) mình ở gần trường Võ Trường Toản nè,nửa tiếng có mặt ở đó, hay là ở đâu chạy qua hốt đi mới chịu hở???

DreamLand

Chú ơi là chú! Vào xem lại quyền thành viên đi nhen >:) Tội hù dạo cán bộ là ban 1 ngày đó, a ban chú ngay bây giờ, chú chỉ có khóc. Dù rằng a cũng ko đủ quyền ban chú
anh cũng hù dọa cán bộ kìa >:)
xem ra em phải ban ngay trừ hậu họa zìa sau :))

DreamLand

chịu đời nổi hokk?rủ DL từ 2h tới giờ đó,mời mod đi uống hơi bị khó nha,;) mình ở gần trường Võ Trường Toản nè,nửa tiếng có mặt ở đó, hay là ở đâu chạy qua hốt đi mới chịu hở???

Chưa tắm nữa, ở đó tới mấy giờ? Đợi xíu nha anh ! 10phút qua liền!

Kitmit

ăn đi đám cưới hoài hèn gì bụng càng ngày càng to ra...:)):)):))